Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

kirara

Moderator
Mà Khôi đánh D diễn đàn đánh với anh Dũng kirara thua 0-3 vẫn vui vẻ đánh A đó thôi. A em tổ chức giải là để giao lưu cọ sát trao đổi và học hỏi thêm về bóng bàn đồng thời để gắn kết với nhau hơn như anh Bình Đồi Son đã nói. Giải này anh em Bia nhau là chính, mong mọi người cùng thống nhất!!!!!!
Nghiêm cấm Spam theo hình thức như trên (Viết quá nhiều bài ít chữ với nội dung khó hiểu về cùng 1 chủ đề) của Tú Yên Lạc, cảnh cáo lần 1...

kmfirecat

Thượng Sỹ
Nghiêm cấm Spam theo hình thức như trên (Viết quá nhiều bài ít chữ với nội dung khó hiểu về cùng 1 chủ đề) của Tú Yên Lạc, cảnh cáo lần 1...
ai mà cấm em cái gì là em càng làm cái đấy. hichic
Cờ đã lấy đủ 11 chiếc rồi anh em. Tất cả anh em cố gắng luyện tập để giải đạt chất lượng cao. Anh Dũng lần này gặp em đừng thả, đừng ke tay nữa nhé. Hehe ở trình B có mỗi anh kirara là mình đã từng làm thịt nên chém gió tý anh em nhé. K sờ và pam gì đâu nhé!!!!!!!!!!!!!!!

kirara

Moderator

Có thêm đội Tam Dương với thành Viên quen thuộc, anh HƯng "sợ gai"...
Đội Vĩnh Yên bổ xung chú Hiền trình C....
Trí Hà Giang tuy chưa đánh giải diễn đàn nhưng mới ăn giải vô địch Vĩnh Yên nên các anh em có ý kiến cho lên A...
Ai có ý kiến gì không nhỉ?

Last edited:

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
đây là mẫu cúp thành phẩm anh em thm gia nhanh để còn chỉnh sửa nếu không thì phải chấp nhận

............... Theo anh em chỉnh chữ giải vô địch to lên một chút nữa là ok em ah. còn về việc bốc thăm thì cứ theo sơ đồ mà Tuấn đưa ra theo số của 02 nhánh . sáng 16 ae lên lt có mặt đày đủ bốc thăm theo số xong điền vào danh sách đã in sẵn là xong . Chứ không sáng 15 ae lãnh đội của các đơn vị lại về Yên Lạc làm thủ tục bốc thăm . thăng em Tú lại phải bố trí cơm rượu thì ngại wa. Vậy nên ae cứ thông nhất như vậy nhé^^^^^.

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Vậy là có 2 ý kiến được đưa ra:
1, anh Dũng kirara hỏi về độ bền của cúp ---- thoải mái đi anh nếu như không ném xuống đất
2, anh Hiệu tohieu_timoboll: chữ Giải Vô Địch viết chữ to thêm ra....
Mọi ý kiến sẽ được tiếp nhận đến 12h đêm nay...ngoài ra cúp sẽ vẫn giữ nguyên mẫu...thanks anh em.......

kirara

Moderator
............... Theo anh em chỉnh chữ giải vô địch to lên một chút nữa là ok em ah. còn về việc bốc thăm thì cứ theo sơ đồ mà Tuấn đưa ra theo số của 02 nhánh . sáng 16 ae lên lt có mặt đày đủ bốc thăm theo số xong điền vào danh sách đã in sẵn là xong . Chứ không sáng 15 ae lãnh đội của các đơn vị lại về Yên Lạc làm thủ tục bốc thăm . thăng em Tú lại phải bố trí cơm rượu thì ngại wa. Vậy nên ae cứ thông nhất như vậy nhé^^^^^.
Ok, bác chủ nhà đã có ý kiến vậy thì chúng em nhất trí thôi ạ, lần này anh Hiệu vất vả rồi, thay mặt anh em tham gia giải gửi lời cảm ơn chân thành tới anh Hiệu cùng các bác, các chú, các anh em bóng bàn Lập Thạch đã, đang và sẽ đóng góp công sức tổ chức giải lần này....

Binh_Sadieu

Binh Nhì
e xin chao cac bac trong box vinh phuc'.trinh bong cua e nhu the nao thi anh tuan da biet.e con tre tuoi nhat trong giai lan nay ma da day e len danh A oy.cac chu,cac anh dua trinh e len cao qua'.e danh chua chac da thang duoc a.tuan.ma trong khi do a.tuan lai danh o B.e dua ra y kien nhu vay mong cac chu. cac anh suy xet'.

kmfirecat

Thượng Sỹ
Bây giờ ăn uống là chuyện bt mà anh, anh em bọn em chơi với nhau chưa cấn cá việc này bao giờ cả nên anh yên tâm k có gì mà phải ngại. hihi. Về Yên Lạc món gì bình dân cũng có từ thịt chó đến thịt lợn anh à, chứ món thịt người thì ở chỗ em là em chịu thôi. Anh em quan trọng là hiểu nhau

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
Ok, bác chủ nhà đã có ý kiến vậy thì chúng em nhất trí thôi ạ, lần này anh Hiệu vất vả rồi, thay mặt anh em tham gia giải gửi lời cảm ơn chân thành tới anh Hiệu cùng các bác, các chú, các anh em bóng bàn Lập Thạch đã, đang và sẽ đóng góp công sức tổ chức giải lần này....

.........Có gì đâu em vui cái vui chung của ae mà mọi người đều đam mê bóng bàn cả thôi dù sao thì vẫn là chủ nhà em ah nên ae cùng cố gắng mà. chỉ mong sao giải thành công và ae trong box vui vẻ ở lập thạch là ae lập thach ok đó em . rât mong giải sau ae lt lại được đăng cai cho nó oắch

kirara

Moderator
e xin chao cac bac trong box vinh phuc'.trinh bong cua e nhu the nao thi anh tuan da biet.e con tre tuoi nhat trong giai lan nay ma da day e len danh A oy.cac chu,cac anh dua trinh e len cao qua'.e danh chua chac da thang duoc a.tuan.ma trong khi do a.tuan lai danh o B.e dua ra y kien nhu vay mong cac chu. cac anh suy xet'.
Em Bình đã có ý kiến như vậy, xin các anh em cho ý kiến, tôi nhất trí cho em Bình xuống B đánh....

kmfirecat

Thượng Sỹ
Em đang đánh C diễn đàn đúng k, em thua Tuấn bao giờ chưa và thua khi nào. Ở đây mình tổ chức giải chia hạng là theo trình độ em à, chứ k phải theo tuổi tác. Em đang đánh C diễn đàn mà xuống B thì các anh em đánh D diễn đàn cũng đòi xuống B hết lúc đó giải sẽ k có hạng A. Nếu em thấy k yên tâm với Tuấn VT thì Tuấn VT và Trí Hà Giang lên A đánh cũng hợp lý Tuấn à. Chứ Bình mà xuống B là vỡ giải.

kirara

Moderator
Em đang đánh C diễn đàn đúng k, em thua Tuấn bao giờ chưa và thua khi nào. Ở đây mình tổ chức giải chia hạng là theo trình độ em à, chứ k phải theo tuổi tác. Em đang đánh C diễn đàn mà xuống B thì các anh em đánh D diễn đàn cũng đòi xuống B hết lúc đó giải sẽ k có hạng A. Nếu em thấy k yên tâm với Tuấn VT thì Tuấn VT và Trí Hà Giang lên A đánh cũng hợp lý Tuấn à. Chứ Bình mà xuống B là vỡ giải.
Tuấn Vĩnh Tường vào cho ý kiến em ơi...Tú nói cũng có lý lắm, Bình lăn tăn chỗ Tuấn, vậy có khi Tuấn lên A đánh cùng anh em nhé, time gần đây chú cũng ăn cơ số A rồi (A Hùng Tay Trái, a Trung, Trí....)
CÒn nếu Tuấn lăn tăn chỗ anh, anh Hứa với Tuấn là nếu anh gặp Tuấn anh sẽ sec liền 2 quả ra ngoài hoặc chui lưới....anh thề đấy...

Binh_Sadieu

Binh Nhì
noi la danh C nhung e chua co the.e da duoc danh tran nao dau?trinh cua e lam sao hon han a.tuan duoc ma cho e danh A.e da ve vinh tuong giao luu roi.va gan day giai cac cau lac bo o ben viet tri thi doi vinh tuong cung biet.

tohieu_timobol

Thượng Sỹ

........... Dũng ah Hiếu bxuyen có phải con anh Tấn ko? nếu đúng thì thằng này phải lên A đã rất lâu anh đã bị nó làm thịt rồi nó chơi hay đấy anh đã vào nhà nó chơi mấy lần rồi bây giờ chắc nó phải bỏ anh 4 quả nên em cho nó lên A là hợp lý chứ để B thì ......ko chuẩn lắm em châm cứu nhé chúc em luôn sáng suốt trong vấn đề này.^^^^^^^^^^.

anluongiaobong

Thượng Sỹ
E có chút ý kiến như thế này ạ.thực chất phân hạng trên diễn đàn thì là do tính điểm có thể nếu vdv thi đấu lâu năm nên cộng điểm.nên e thấy dựa vào tình hình thực lực thực tế để mà nói chứ k nên để ý vào trình độ hiện tại đc phân cấp trong các giải.riêng bản thân e kể cả cho e lên đánh a + cũng đc....tinh thần vui giao lưu học hỏi là chính chứ k phải giải là chủ yếu ^^.sắp xếp sao để cho tất cả mọi ng đều có tâm.lý thoải mái trong giải đấu...e đọc qua các phần góp ý của ae.e thấy mọi ng nên để ý tới a dũng kiara kiên yeuvo.a dũng đã bỏ lâu trình độ tụt đi khá nhiều và kiên cũng vậy trình độ cũng còn quá bt.còn về cả phần a châu giang nữa a ấy đánh b cứng chấp kiên phúc yên 2 quả...tuy ko bắc cầu đc nhưng bt trình độ a kiên cũng chấp đc e lấy 3 quả.các bác cứ suy ra thì sẽ rõ.e xin coa chút ý kiến các bác nhẹ tay.

kirara

Moderator
........... Dũng ah Hiếu bxuyen có phải con anh Tấn ko? nếu đúng thì thằng này phải lên A đã rất lâu anh đã bị nó làm thịt rồi nó chơi hay đấy anh đã vào nhà nó chơi mấy lần rồi bây giờ chắc nó phải bỏ anh 4 quả nên em cho nó lên A là hợp lý chứ để B thì ......ko chuẩn lắm em châm cứu nhé chúc em luôn sáng suốt trong vấn đề này.^^^^^^^^^^.
Chính xác là con chú Tấn anh ạ, em đã chơi với em nó lần nào đâu? có ng đăng ký cho em ấy trên này hạng B thì em biết vậy thôi....Hix, ai có thông tin gì về em Hiếu này thì cho anh em biết cái.....
Tuấn Vĩnh Tường không có ý kiến gì tức là đồng ý đánh hạng A rồi, 1 tràng pháo tay cho Tuấn Vĩnh Tường nhé, Bình còn lăn tăn gì không em?

Bình luận từ Facebook