Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

kirara

Moderator
Mấy giờ anh có mặt ở Yên Lạc..............để em tạt qua đánh lại trận tuần trước..............
Sáng nay anh có việc bận mất rồi, tiếc quá, sáng nay chú gọi cho anh sớm quá, lúc đấy còn đang ngủ, tối qua xem Djokovic chiến Nadal....

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
Em nt cho chủ nhà chẳng thấy trả lời buồn quá anh à, giải này em rút lui thôi, chủ nhà có vẻ k hiếu khách lém

anh chi chờ mỗi thế Tú ah em mà rút lui là anh có giải liền . Chém tý cho vui nhé máy tinh của nhà anh đang bị sâu nó ăn nên ko sử dụng được em thông cảm cho anh đi. lần đầu tiên dược ae trong box cho lam chủ nhà nên bối rối kinh em ah. không như em nghĩ đâu ae lt luôn muốn nối vong tay lớn rất hân hạnh chào đón ae trong box+ Bia

kirara

Moderator
anh chi chờ mỗi thế Tú ah em mà rút lui là anh có giải liền . Chém tý cho vui nhé máy tinh của nhà anh đang bị sâu nó ăn nên ko sử dụng được em thông cảm cho anh đi. lần đầu tiên dược ae trong box cho lam chủ nhà nên bối rối kinh em ah. không như em nghĩ đâu ae lt luôn muốn nối vong tay lớn rất hân hạnh chào đón ae trong box+ Bia
Tú nó hay đùa lắm anh Hiệu ạ, em có tham khảo mấy anh em trong box rồi, có gì em xếp lại hạng của vài người trong đội của anh nhé ^^. Ngày mai e sẽ post danh sách cách vdv tham gia lên nhé ^^

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
Tú nó hay đùa lắm anh Hiệu ạ, em có tham khảo mấy anh em trong box rồi, có gì em xếp lại hạng của vài người trong đội của anh nhé ^^. Ngày mai e sẽ post danh sách cách vdv tham gia lên nhé ^^

Thôi thì em cứ làm phần việc của mình đi em cứ sắo xếp sao cho hợp lý là được .Mục tiêu của ae trong box là giao lưu học hỏi lẫn nhau mà anh chi mong sao tổ chức lần này thành công là tốt rồi đó em. CHO ANH ĐĂNG KÝ THÊM NHÉ CHÂU GIANG HẠNG ..B

yeuvo_216

Thượng Sỹ
Thôi thì em cứ làm phần việc của mình đi em cứ sắo xếp sao cho hợp lý là được .Mục tiêu của ae trong box là giao lưu học hỏi lẫn nhau mà anh chi mong sao tổ chức lần này thành công là tốt rồi đó em. CHO ANH ĐĂNG KÝ THÊM NHÉ CHÂU GIANG HẠNG ..B

anh Châu Giang đánh ở nhà thi đấu Bách Khoa hả a Hiệu????

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Đội Vĩnh Tường đưng kí và chốt danh sách như sau:
1. tuannc18081988
2. buterfly_linning
3. Cường Tân Cương
4. Quý Điện
5. Quân Big C
6. Trung Ca Bưu Điện
7. Pingpong_vt Khôi Vĩnh Tường
8. Sơn Bồ Sao
9. Ninh Agribank Vĩnh Tường
10. Điền Agribannk Vĩnh Tường.
11. Tùng Thổ Tang
12. Tú Thổ Tang
13. Duy Bồ Sao
=======================Đây là danh sách cuối.....

kirara

Moderator
Đội Vĩnh Tường đưng kí và chốt danh sách như sau:
1. tuannc18081988
2. buterfly_linning
3. Cường Tân Cương
4. Quý Điện
5. Quân Big C
6. Trung Ca Bưu Điện
7. Pingpong_vt Khôi Vĩnh Tường
8. Sơn Bồ Sao
9. Ninh Agribank Vĩnh Tường
10. Điền Agribannk Vĩnh Tường.
11. Tùng Thổ Tang
12. Tú Thổ Tang
13. Duy Bồ Sao
=======================Đây là danh sách cuối.....
A,B,C thế nào em ơi? chú đưa thế này anh cho vào A đánh tất

kirara

Moderator
ko phải đâu, a nhầm với ai đấy. Thằng này đánh ngang em, hôm qua anh Bình đồi son vừa thịt nó 3-2.
Anh Bình đồi son đang chấp anh 6, cu này đúng phải là A cứng rồi, chú cũng lên A đi, vì là bạn thằng đấy ^^

yeuvo_216

Thượng Sỹ
em thấy là sắp xếp sao cho hợp lí a Dũng ạ!!!!k mọi người lại ý kiến đấy.theo e thì đội Vĩnh Tường a Tuấn và a Ngọc Anh cho lên A là ổn,còn những người khác thì nhờ a Tuấn hết.hj.còn đội lập thạch thì a phải xếp lại chứ a Hiệu khiêm tốn quá.

tuannc18081988

Thượng Sỹ
em thấy là sắp xếp sao cho hợp lí a Dũng ạ!!!!k mọi người lại ý kiến đấy.theo e thì đội Vĩnh Tường a Tuấn và a Ngọc Anh cho lên A là ổn,còn những người khác thì nhờ a Tuấn hết.hj.còn đội lập thạch thì a phải xếp lại chứ a Hiệu khiêm tốn quá.

Hiiiiiiiii.Thế thằng em Kiên chưa biết hề bóng bàn Vĩnh Tường rồi....gặp anh và Ngọc Anh đã hốt hết cả hoảng thì gặp những người còn lại không biết em thế nào...trong danh sách chỉ có anh, Ngọc Anh, Sơn, Quý,Cường, Tú là non hơn những người khác 1 tí thôi (1 tí thôi ấy nhé)
Anh Dũng à: hạng thì em xếp thế này.
Quý Điện hạng C
Tú hạng C
Duy Bồ Sao hạng C
Điền Bồ Sao hạng D
còn lại B tất............

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Với số lượng anh em tham gia là đông, đội chủ nhà Lập Thạch có 3 bàn thi đấu chính thức...nên em nghĩ chúng ta chia làm 3 bảng: A, B, C, D (Dự kiến mỗi bảng 10 người). Vòng bảng đánh vòng tròn tính điểm trọn nhất nhì (3 séc thắng 2.....). ...Từ Vòng 2 (còn 8 người - tứ kết) ......Vòng 3 (còn 4 người - bán kết).......Vòng 4 (tranh 3-4)......Vòng 5 (tranh nhất nhì) đánh loại trực tiếp 5 séc thắng 3.....
- Vòng loại xếp vòng tròn tính điểm bằng phần mềm Swiss 46...anh em tham khảo em sẽ post lịch thi đấu lên trong hôm nay hoặc ngày mai....

Bình luận từ Facebook