Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

Trau_CoDoc

Trung Uý
Đề nghị anh em mai đến Yên Lạc càng sớm càng tốt, kiếm của mình nó cứ rung rung rùi này, chắc là thèm thịt Trâu quá đây mà. hờ hờ
Hôm nay a bị e ném bom tin khủng bố mà vẫn chưa sợ ah. Hihi. Quả này mai mà k làm món tiểu hổ thì k đc rồi :D

Trau_CoDoc

Trung Uý
Híc hic. Hôm qua xuống nhà A Tú kmfirecat giao lưu bóng bàn vui thật đấy. Kiếm đc đĩa thịt tiểu hổ mà phải đổ máu mới dành đc. Đúng là chiện trường khốc liệt thật :( Cảm ơn a Tú, a Tuấn và tất cả mọi người nhiều ạ. Hẹn gặp lại mọi người lần sau nha. Hihi
@ A Tuấn dạo này lên tay thật đấy. Nguy hiểm quá. E về phải tập lại mới đc. Phục hồi công lực nhanh không bị a vượt mất. Bất ngờ quá ý :D

kmfirecat

Thượng Sỹ
Híc hic. Hôm qua xuống nhà A Tú kmfirecat giao lưu bóng bàn vui thật đấy. Kiếm đc đĩa thịt tiểu hổ mà phải đổ máu mới dành đc. Đúng là chiện trường khốc liệt thật :( Cảm ơn a Tú, a Tuấn và tất cả mọi người nhiều ạ. Hẹn gặp lại mọi người lần sau nha. Hihi
@ A Tuấn dạo này lên tay thật đấy. Nguy hiểm quá. E về phải tập lại mới đc. Phục hồi công lực nhanh không bị a vượt mất. Bất ngờ quá ý :D
Hic, để Dũng phải đổ máu anh ngại quá, hichic. Lần sau phải cẩn thận nhé. Dũng và Tuấn đánh hay thật, mọi người xem sướng mắt, rất vui khi nào rảnh lại được đón tiếp Dũng tại Yên Lạc hoặc ở HN. Còn Tuấn dạo này lên tay thế đánh hòa với Dũng, nếu Tuấn giữ được phong độ như trận lượt đi là lượt về Dũng k gỡ được đâu nhé! a dậm chân tại chỗ chán quá. Trâu cho 4 quả mà lại bị ăn trứng vịt lộn. Hic lần sau đánh bia Trâu cho anh 5 quả nhé.

pingpong_vt

Trung Sỹ
Hic, để Dũng phải đổ máu anh ngại quá, hichic. Lần sau phải cẩn thận nhé. Dũng và Tuấn đánh hay thật, mọi người xem sướng mắt, rất vui khi nào rảnh lại được đón tiếp Dũng tại Yên Lạc hoặc ở HN. Còn Tuấn dạo này lên tay thế đánh hòa với Dũng, nếu Tuấn giữ được phong độ như trận lượt đi là lượt về Dũng k gỡ được đâu nhé! a dậm chân tại chỗ chán quá. Trâu cho 4 quả mà lại bị ăn trứng vịt lộn. Hic lần sau đánh bia Trâu cho anh 5 quả nhé.

a tuan dao nay xung ghe ha . chak gio cho e 2 qua . hom nao ve cho e xin tran hok hoi nha .

Trau_CoDoc

Trung Uý
Híc. Tại e lâu k chơi nên hôm đấy đánh mệt quá nên mới bị thế. A Tuấn dạo này đánh hay thật. Nhưng xơi e 2 trận thì khó đấy. Hi. Đợt này e phải tập lại chứ tình hình này thì sớm muộn gì cũng nát hàng. Hihi/ Hẹn gặp lại a Tú trong t.g gần nhất nhé. hihi

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Sau buổi giao lưu bận bịu quá nên chưa lên diễn đàn được. tuannc18081988 cập nhật các trận đấu buổi giao lưu:
1. Bình (Yên Lạc) 3-0 Đạo (Vĩnh Tường)
2. Tuấn Anh (Yên Lạc) 0-3 Đạo (Vĩnh Tường)
3. Tú (kmfirecat) +4 2-3 Dũng (Trau_Codoc)
4. Bình (Yên Lạc) +3 0-3 tuannc18081988
5. Mạnh (Yên Lạc) 1-3 Trung (Yên Lạc)
6. tuannc18081988 3-2 Tú (kmfirecat)
7. Mạnh (Yên Lạc) 3-0 Đạo (Vĩnh Tường)
8. tuannc18081988 3-2 Dũng (Trau_Codoc)
9. Bình (Yên Lạc) +5 2-3 Dũng (Trau_Codoc)
10. Tú (kmfirecat) 3-0 Đạo (Vĩnh Tường)
11. tuannc18081988 2-3 Dũng (Trau_Codoc)
12. Dũng (Trau_Codoc) 2-2 Tú (kmfirecat) +4 (trận đấu tạm dưng do Trâu húc đầu vào bàn gãy sừng be bét máu...hix...)
Tổng kết buổi đánh giá và nhận định của tuannc18081988:
- Công tác chuẩn bị của anh Tú kmfirecat (good-best)
- Các anh em thi đâu cởi mở song bên Yên Lạc còn rụt rè chưa mạnh dạn trong giao lưu và thi đấu...
Kết thúc buổi giao lưu về phía khách cả sân chỉ còn lại có tuannc18081988, Dũng (Trau_Codoc), Đạo (Vĩnh Tường)
Anh em đã có lần giao lưu học bóng thành công và rút ra nhược điểm của bản thân để dần khắc phục.
Bản thân tuannc18081988 nhận thấy mình còn non yếu trong khâu kết thúc trận đấu khi mà trận lượt về gặp Dũng (Trau_Codoc) diễn ra tới séc thứ 5 và trận đấu lên tới điểm số 16-16 vậy là quá cân bằng...Nên lần sau chú Dũng lấy gì mà đòi vùi dập anh...tất nhiên còn vần đề sân bãi và sức khoẻ nữa...
Lần sau, tất cả đều phải tập trung hơn nữa.....anh đang có mô hình tập luyện giống với tuyển trẻ Trung Quốc nên ngày càng tròn bóng hơn đấy.....:D:D:D:D:D
Thân anh em toàn Box!
@A Dũng kirara@ thiếu anh Box trầm quá, nếu anh bận nên cho anh em 1 lý do chứ anh...thân anh chúc anh sức khoẻ...
BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

kirara

Moderator
Chào các anh em bóng bàn Vĩnh Phúc, lâu lắm mới vào, thấy box vẫn còn nóng lắm, thấy thật mừng...
Xin lỗi các anh em như Tuấn VT, Tú YL, Dũng PT... vì lâu lắm mình mới vào để chung vui cùng anh em, lý do thì xin phép không tiện trình bày vì là ch cá nhân mình...
Lần off sắp tới chắc chắn sẽ có mặt của mình, mong anh em hãy vị tha, mở rộng vòng tay để đón người MOD lầm lạc nay đã trở về, tuy lợi hại chỉ bằng 1/3 lúc trước.....
Nhìn bảng kết quả giao hữu mà thấy khâm phục cho tinh thần vượt khó của Tuấn VT, chúc mừng em đã có những tiến bộ vượt bậc, chúc cho tên tuổi của em sẽ bay cao và xa hơn nữa....
@Tú Yên Lạc: sao để Dũng nó hổ báo thế em? cố gắng lên nhé....

Trau_CoDoc

Trung Uý
Chào các anh em bóng bàn Vĩnh Phúc, lâu lắm mới vào, thấy box vẫn còn nóng lắm, thấy thật mừng...
Xin lỗi các anh em như Tuấn VT, Tú YL, Dũng PT... vì lâu lắm mình mới vào để chung vui cùng anh em, lý do thì xin phép không tiện trình bày vì là ch cá nhân mình...
Lần off sắp tới chắc chắn sẽ có mặt của mình, mong anh em hãy vị tha, mở rộng vòng tay để đón người MOD lầm lạc nay đã trở về, tuy lợi hại chỉ bằng 1/3 lúc trước.....
Nhìn bảng kết quả giao hữu mà thấy khâm phục cho tinh thần vượt khó của Tuấn VT, chúc mừng em đã có những tiến bộ vượt bậc, chúc cho tên tuổi của em sẽ bay cao và xa hơn nữa....

Ah...Ah... Đây rồi. E là e ghét a lắm đấy nhá. Hôm đấy e nghỉ tập chục hôm rồi, bỏ cả đám cưới bạn. Bỏ cả lời mời của CLB nhà rủ đi giao lưu để xuống làm thịt a tiểu hổ "kmfirecat" kia. Mục đích để gặp gỡ, giao lưu và được ngồi đàm đạo cùng các a lâu hơn vì lần trc đầu e xuống t.g quá ngắn, lần thứ 2 thì k thấy a đâu đã giận rồi. Vậy mà hôm t7 ấy lại được tin gọi điện a k nhấc máy. Nhưng thôi. Giờ a trở lại đây cùng bọn e rồi thì chuyện cũ k nhắc làm gì. Nhưng lần sau e xuống a sẽ phải bù lại gấp 3 cho bọn e đấy nhé. E muốn thấy hình ảnh a Kirara Mod của Box Vĩnh Phúc đầy đam mê & nhiệt huyết như ngày đầu e gặp a ấy. Chúc a luôn có nhiều sức khỏe để đưa bóng bàn Vĩnh Phúc ngày 1 phát triển & hòa nhập với ae bb cả nước nhé. Tính e thẳng. Nếu có gì k phải trong lời nói mong a bỏ qua cho e nhé. Thanks!!!

kmfirecat

Thượng Sỹ
Rất vui khi nhận được tin này của anh, tưởng anh bị bắt cóc dài hạn bọn em thấy lo lo. Trâu_Cô độc đánh hay thế, cho em 4 quả là đúng rùi. Tuy thua nhưng vẫn to mồm, nó mà cho em 5 quả em đánh nát hàng ngay, thậm chí bẻ cả 2 sừng. ^^

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Lần off sau để tạo khí thế tưng bừng và phát triển mạnh anh Dũng kirara, anh Tú kmfirecat xem có chương trình gì để mở rộng Box không?...có khi sang năm mấy anh em mình làm được một đội đánh D diễn đàn đấy

kirara

Moderator
Anh em cố gắng thành lập 1 đội đánh D diễn đàn để giao lưu cọ sát cũng là ý tưởng mà a ấp ủ lâu rồi, nhưng khó quá Tuấn ạ, vì anh em mỗi thằng 1 nơi, lại không có nhiều time, giờ anh bận cả cuối tuần luôn, vợt vứt 1 xó cả tháng rồi, chiều qua đem ra thì cái mặt gai đã bị chuột gặm hết, vừa phải đặt hàng Thắng Hỏa châu lại cái mặt gai đây...
@Trâu: Chú chấp Tú 4 thì cho anh xin 6 quả gọi là anh đánh cố...Lần sau gặp sẽ hoành tráng hơn em nhé...
@Tú: Đúng la time rồi anh có bị người ngoài hành tinh bắt cóc để đem đi nghiên cứu, bọn nó nói sẽ đem nhân bản anh lên làm chủ thế giới mới vì nguồn gien quý, anh có giới thiệu với chúng nó là gien của chú cũng được vì a nghĩ chú to khỏe, nhưng mà bọn nó phản đối luôn, nó bảo chân chú to quá, quá to để làm bá chủ thế giới =))

Trau_CoDoc

Trung Uý
Anh em cố gắng thành lập 1 đội đánh D diễn đàn để giao lưu cọ sát cũng là ý tưởng mà a ấp ủ lâu rồi, nhưng khó quá Tuấn ạ, vì anh em mỗi thằng 1 nơi, lại không có nhiều time, giờ anh bận cả cuối tuần luôn, vợt vứt 1 xó cả tháng rồi, chiều qua đem ra thì cái mặt gai đã bị chuột gặm hết, vừa phải đặt hàng Thắng Hỏa châu lại cái mặt gai đây...
@Trâu: Chú chấp Tú 4 thì cho anh xin 6 quả gọi là anh đánh cố...Lần sau gặp sẽ hoành tráng hơn em nhé...
@Tú: Đúng la time rồi anh có bị người ngoài hành tinh bắt cóc để đem đi nghiên cứu, bọn nó nói sẽ đem nhân bản anh lên làm chủ thế giới mới vì nguồn gien quý, anh có giới thiệu với chúng nó là gien của chú cũng được vì a nghĩ chú to khỏe, nhưng mà bọn nó phản đối luôn, nó bảo chân chú to quá, quá to để làm bá chủ thế giới =))

Híc...híc... Tại a Tú a ấy bị e ném bom tin dữ dội quá. Chắc mấy hôm k ngủ đc & trái lối thế nào nên mới thua e thôi. chứ thực ra trình e may ra chấp đc a ấy 2 viên là cùng. Thấy a ấy đánh với a Tuấn 0-0 mà quăng trái giật phải đến tận set 5. Còn dẫn 2-1 trc. Ăn thịt a Bình 1 cách ngon nghẻ. Híc. Hay là đang câu Bia của e k biết:confused::confused::confused:

ltdung

Trung Uý
Rất vui khi nhận được tin này của anh, tưởng anh bị bắt cóc dài hạn bọn em thấy lo lo. Trâu_Cô độc đánh hay thế, cho em 4 quả là đúng rùi. Tuy thua nhưng vẫn to mồm, nó mà cho em 5 quả em đánh nát hàng ngay, thậm chí bẻ cả 2 sừng. ^^

Tú ơi 5 qủa á, hì hì, để anh xử lý cho.

ltdung

Trung Uý
Chuẩn men luôn. hì hì..........................................

ltdung

Trung Uý
Hic, xấu hổ quá, giang hồ đang chém mình. Trâu ơi, anh sẽ mài đao luyện kiếm rèn khiên quyết trả món nợ này. hức (+5 quả nhé Trâu ^^). hichic
Bác Dũng ý gì đây, thích mời em uống bia à?

Haha.. anh lúc nào mà chẳng thích... bởi em có biết uống bia đâu. hì hì. Thắng hay thua anh đều uống hết...

Trau_CoDoc

Trung Uý
Tú ơi 5 qủa á, hì hì, để anh xử lý cho.

Dạo này nghe tin a Nam đi Đà Nẵng rồi. K còn hộ pháp đâu. Khéo e rủ ae ở đây kéo xuống oánh nát hàng a Dũng giờ. :) Hôm nọ xuống mà chả chịu gặp e gì cả. Toàn mũi né e. K là nát hàng rồi. Hihi. A Tú hôm đấy gặp e lần đầu nên hơi mất thăng bằng thôi. Lần sau gặp lại chắc e cũng bầm dập quá ^^!

ltdung

Trung Uý
Dạo này nghe tin a Nam đi Đà Nẵng rồi. K còn hộ pháp đâu. Khéo e rủ ae ở đây kéo xuống oánh nát hàng a Dũng giờ. :) Hôm nọ xuống mà chả chịu gặp e gì cả. Toàn mũi né e. K là nát hàng rồi. Hihi. A Tú hôm đấy gặp e lần đầu nên hơi mất thăng bằng thôi. Lần sau gặp lại chắc e cũng bầm dập quá ^^!

Ok, hôm nào mời em và anh em xuống CLB giao lưu nhé, tuy ko có Nam làm hộ pháp nhưng anh vẫn chiến với chú nếu chú uống trước +5.+333, ý chú thế nào???

Last edited:

kmfirecat

Thượng Sỹ
Ok, hôm nào mời em và anh em xuống CLB giao lưu nhé, tuy ko có Nam làm hộ pháp nhưng anh vẫn chiến với chú nếu chú uống trước +5.+333, ý chú thế nào???
Trâu chấp anh Dũng 3, vậy anh Dũng chấp em 2-0-2 nhé. Làm trận bia cho xôm, tuy thua Trâu te tua nhưng sẵn sàng chiến tiếp nếu có tiếng gọi của Bia. hehe

Trau_CoDoc

Trung Uý

@@ a đánh vậy mà bảo e +3 thì oánh sao đc :(( Bầm dập là chắc ý :(. Oánh = khéo cũng thua chứ nói gì chấp hở a. hic

Bình luận từ Facebook