Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

tuannc18081988

Thượng Sỹ
hic. Ai muốn biết lolem thế nào xin mời lên sới Bến xe Lào Cai vào Chủ nhật tuần sau, hoặc có thể giao lưu ở CLB Huy Hoàng dưới HN. Mạizo mạizo mời các anh các bạn đẹp trai, các chị xinh gái rất hân hạnh được giao lưu với mọi người.
Lào Cai toàn chơi gai với chuội đây, Vĩnh Tường cũng có 1 người trên đấy làm giáo viên tên Nguyễn, anh này chơi với Vinh gai Lào Cai (SN 93 thì phải)...gai góc là A Tú đi E gấp...chỉ có tuannc18081988 hay đi bụi nên mới biết tránh gai thôi....Còn thằng em Dũng lại hốt cái mặt chuội...đúng là bóng bàn hay thật

kmfirecat

Thượng Sỹ
Đội em chưa rõ để bjo thông báo đã...Đội em là mạnh nhất rồi Trâu cũng gãy sừng thôi....Dự kiến bên em có 5-50 người thôi....Đội hình là những tay vợt giỏi của Vĩnh Tường...Anh Tú xem bố trí lực lượng đi...nếu mỏng là không đỡ nổi đội em đâu (Dự kiến: tuannc18081988, Tùng Thổ Tang, Tú Thổ Tang, Hòa Thổ Tang, Ngọc Anh buterfly_linning, Cường Tân Cương, Anh Hiệu Lập Thạch tohieu_timoboll)
Hihi, lực lượng hùng hậu thế này càng hay. hihi. Được giao lưu với nhiều người.
Hóa ra Trâu cô độc sợ bóng chuội à, thế thì chết với anh rùi. Trâu mà cho anh 4 bóng là anh nện cho nát hàng thui. Thứ 7 này anh sẽ cố gắng kêu gọi thêm mọi người tham gia thi đấu cho vui. hihi

lolemcamvan

Binh Nhì
Cho anh 1 Slot gặp em nhé...hồi học Đại học anh hay vào vai Hoàng tử trong Kịch Cô bé lọ lem lắm
ok anh tuannc18081988 vừa men vừa đẹp trai. Hic thấy toàn các anh đẹp trai như thế này là em thích rùi, chứ Thím như anh Trâu_nái là em bỏ chạy luôn. hihi

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Hihi, lực lượng hùng hậu thế này càng hay. hihi. Được giao lưu với nhiều người.
Hóa ra Trâu cô độc sợ bóng chuội à, thế thì chết với anh rùi. Trâu mà cho anh 4 bóng là anh nện cho nát hàng thui. Thứ 7 này anh sẽ cố gắng kêu gọi thêm mọi người tham gia thi đấu cho vui. hihi
Anh ơi đây mới là danh sách dự kiến thôi, em chưa hữa chắc anh nhé...kết quả chính thức sẽ được post vào sáng mai...em dạo này đánh thụt lùi quá anh ạ...anh em xem thế nào có súng ống, pháo hay đại bác hạng nặng không bắn cho em vài cái cho tỉnh lại nào.........

tuannc18081988

Thượng Sỹ
ok anh tuannc18081988 vừa men vừa đẹp trai. Hic thấy toàn các anh đẹp trai như thế này là em thích rùi, chứ Thím như anh Trâu_nái là em bỏ chạy luôn. hihi

Hehe...cô em tên Vân thì phải....lại kết anh Dũng Trau_Codoc rồi à!...Cứ lôi anh ra làm cầu mãi thế...yên tâm anh với anh Tú sẽ xếp cho em và Dũng gặp nhau lượt đi, lượt về để có cơ hội bẻ hết những gì là thừa của nhau.....

kmfirecat

Thượng Sỹ
Anh ơi đây mới là danh sách dự kiến thôi, em chưa hữa chắc anh nhé...kết quả chính thức sẽ được post vào sáng mai...em dạo này đánh thụt lùi quá anh ạ...anh em xem thế nào có súng ống, pháo hay đại bác hạng nặng không bắn cho em vài cái cho tỉnh lại nào.........
Anh đánh vẫn gà vậy thui Tuấn à, hôm nào xung lên còn đỡ được giật như trước. Nhưng thui cứ luyện kiếm đi hôm này anh em gặp nhau đánh tập trung hết tay để còn học hỏi nhé, hôm sang thôn Hoàng gặp cao thủ nhưng may anh tập trung với gian ác chút lộn ngược dòng .hờ hờ.
Bóng Trâu có thể cho anh 4 quả nhưng với tình hình này a chẳng thấy Trâu bỏ bóng anh đâu. Em làm trọng tài nhé. Nếu Trâu mà bỏ anh 4 bóng anh mạnh mồm làm thịt Trâu Quay luôn, còn đánh hòa anh xin làm món tiểu hổ xào lăn cho Trâu. hờ hờ

Trau_CoDoc

Trung Uý
Lào Cai toàn chơi gai với chuội đây, Vĩnh Tường cũng có 1 người trên đấy làm giáo viên tên Nguyễn, anh này chơi với Vinh gai Lào Cai (SN 93 thì phải)...gai góc là A Tú đi E gấp...chỉ có tuannc18081988 hay đi bụi nên mới biết tránh gai thôi....Còn thằng em Dũng lại hốt cái mặt chuội...đúng là bóng bàn hay thật
:) Chuội độc quá thì e biết làm sao? A thắng fanta a ấy trên cơ e nên sợ là đúng rồi. Hihi.
A ghét e rồi đấy. Cứ kêu a là thím. Đến lúc gặp a k chịu đc cũng đừng có lao vào. Ú ớ a nện cho nát hàng thì đừng có kêu. Lại bảo a vùi hoa dập liễu nhé >"<
Anh đánh vẫn gà vậy thui Tuấn à, hôm nào xung lên còn đỡ được giật như trước. Nhưng thui cứ luyện kiếm đi hôm này anh em gặp nhau đánh tập trung hết tay để còn học hỏi nhé, hôm sang thôn Hoàng gặp cao thủ nhưng may anh tập trung với gian ác chút lộn ngược dòng .hờ hờ.
Bóng Trâu có thể cho anh 4 quả nhưng với tình hình này a chẳng thấy Trâu bỏ bóng anh đâu. Em làm trọng tài nhé. Nếu Trâu mà bỏ anh 4 bóng anh mạnh mồm làm thịt Trâu Quay luôn, còn đánh hòa anh xin làm món tiểu hổ xào lăn cho Trâu. hờ hờ
Dạo này e đang nghỉ dài hạn vì chán thương mà. Tại thèm thịt tiểu hổ quá nên e phải lặn lội thôi. Hihi.

kmfirecat

Thượng Sỹ
Ngày mai..................BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia!
Bóng đã chứ Tuấn ơi, các loại men anh yếu lém rùi. Ngày mai giao lưu với anh em ngoài ra còn có vụ kmfirecat làm món tiểu hổ xào lăn cho Trâu nữa. hichic. Trâu thắng anh Trung PY, thắng anh Kiều mà k cho anh 4 bóng thì anh chẳng có cửa nào rùi. Nản. Mà trận đấu như vậy cũng k hấp dẫn, hơn bóng phải chấp chứ Trâu ơi!

Trau_CoDoc

Trung Uý
Bóng đã chứ Tuấn ơi, các loại men anh yếu lém rùi. Ngày mai giao lưu với anh em ngoài ra còn có vụ kmfirecat làm món tiểu hổ xào lăn cho Trâu nữa. hichic. Trâu thắng anh Trung PY, thắng anh Kiều mà k cho anh 4 bóng thì anh chẳng có cửa nào rùi. Nản. Mà trận đấu như vậy cũng k hấp dẫn, hơn bóng phải chấp chứ Trâu ơi!

Đc rồi. Đã thế e cũng liều chiều a vậy. 4 bóng. Ai thua phạt 3 chén tăng 2 nhá =))

kmfirecat

Thượng Sỹ
Đc rồi. Đã thế e cũng liều chiều a vậy. 4 bóng. Ai thua phạt 3 chén tăng 2 nhá =))
Hic. Trau sau moi thoi gian ton tien dien mang, dien thoai ...do hoi thong tin nhan ra phai cho kmfirecat 4 bong. Tran nay ti le thag thua la 1:1 xin moi a e dug cua. Ai thich an Trau quay dung cua minh, ai thich an thit tieu ho xin moi dung cua Trau. Bia bia

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Em không thích ăn thịt gì cả góp 5 bia cho đỡ phí mồi...Vậy là ngày mai chắc chắn có 3 tay kiếm:
1. kmfirecat
2. tuannc18081988
3. Trau_Co doc
....Sáng mai Trâu xuống nhà tuannc18081988 rồi cùng tràn sang Yên Lạc oanh tạc.....
Mời anh em Box vào ghi danh.......

Trau_CoDoc

Trung Uý
Hic. Trau sau moi thoi gian ton tien dien mang, dien thoai ...do hoi thong tin nhan ra phai cho kmfirecat 4 bong. Tran nay ti le thag thua la 1:1 xin moi a e dug cua. Ai thich an Trau quay dung cua minh, ai thich an thit tieu ho xin moi dung cua Trau. Bia bia

Híc. Đáng lẽ e k chấp đâu nhưng a nói thế nên e đành chiều a vậy. Đánh liều chứ biết làm thế nào. Hihi. cùng lắm ăn 3 chén chứ mấy ^^!

Trau_CoDoc

Trung Uý
Em không thích ăn thịt gì cả góp 5 bia cho đỡ phí mồi...Vậy là ngày mai chắc chắn có 3 tay kiếm:
1. kmfirecat
2. tuannc18081988
3. Trau_Co doc
....Sáng mai Trâu xuống nhà tuannc18081988 rồi cùng tràn sang Yên Lạc oanh tạc.....
Mời anh em Box vào ghi danh.......

Mai e dẫn theo 1 thằng ku em. Nó oánh k hay cũng chưa ra biển lớn bào giờ. Đưa nó đi cho nó học hỏi ae chút. Mai 7h30 e qua nhà a rồi đi nha. Gần đến nới e điện a đón nhé. hihi

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Mai e dẫn theo 1 thằng ku em. Nó oánh k hay cũng chưa ra biển lớn bào giờ. Đưa nó đi cho nó học hỏi ae chút. Mai 7h30 e qua nhà a rồi đi nha. Gần đến nới e điện a đón nhé. hihi
ok.....e qua cầu việt trì lên đê Trung ương đi thẳng...anh đón em trên đê.....ok

kmfirecat

Thượng Sỹ
Ok a. Định đi tập buổi mà chiều lại đi đám cưới rồi. K biết mai có ăn đc thịt tiểu hổ k đây. Hihi
Đề nghị anh em mai đến Yên Lạc càng sớm càng tốt, kiếm của mình nó cứ rung rung rùi này, chắc là thèm thịt Trâu quá đây mà. hờ hờ

Last edited:

Bình luận từ Facebook