.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Ủa cho e hỏi ngoài lề tý hôm qua bác bảo vợ 4 ngày nữa đẻ vẫn đi gửi được hả?? :(
Có những chi tiết quan trọng, nhưng cái gì cũng có tính thời điểm bác ạ, con người cũng vậy, ai cũng có thể mắc sai lầm, nhưng việc đánh giá một người cũng có thể nói lên mình là người như thế nào :(

dinhban

Trung Uý
Có những chi tiết quan trọng, nhưng cái gì cũng có tính thời điểm bác ạ, con người cũng vậy, ai cũng có thể mắc sai lầm, nhưng việc đánh giá một người cũng có thể nói lên mình là người như thế nào 
Thôi nhờ b @Trạng .... CÁ chuyển lời cho @quocanhbb cho m một câu trả lời rõ ràng. M còn biết .cám ơn b

Trạng .... CÁ

Đại Tá
bác cá cho e hỏi là mới tập tàu thì nên chơi h3 hay h8 hả bác?
Trình mình gà, nhưng Tàu đạo thì chưa con gì chưa chơi, chỉ có Tin Arc là đánh qua loa, nhưng vẫn khuyên là cứ chính thống H3 mà chơi bác ạ.

Lúc đầu không quen thì nên chơi 39 thôi, mua Pro 39 là dễ chơi nhất, sau đấy mà đánh hợp thì chuyển luôn về Market mà chơi, càng nghiện thì càng tăng độ lên

Mặt Tàu mình đánh chả tune bao giờ, ngày xưa thì do phức tạp, không muốn lằng nhằng, sau đánh thấy untune nó thật hơn, cảm giác tốt hơn, không ngậm bóng bằng nhưng cảm giác thật hơn, đánh sang TG đã thấy chán rồi, chưa kể các loại lai tạp pha trộn như H3-50, TG3-60, H8, ...

dinhban

Trung Uý
Tốt nhất là @quocanhbb gọi điện trực tiếp đi, bây giờ alo cho nhau chốt lại là hay nhất, tránh ... diễn đăn[/QUƠTE]
Bây giờ m kô thấy @quocanhbb nhắn tin hay gọi điện m cũng kô biêt câu trả lời như nào .cốt này thì của b @Trạng .... CÁ vậy m hỏi lại b có nhận lại kô hay m để dùng hay thê nào b cho m xin ý kiến .cám ơn b

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Bây giờ m kô thấy @@quocanhbb nhắn tin hay gọi điện m cũng kô biêt câu trả lời như nào .cốt này thì của b @@Trạng .... CÁ vậy m hỏi lại b có nhận lại kô hay m để dùng hay thê nào b cho m xin ý kiến .cám ơn b
Nếu được bác cho mình MUA lại cái cốt của mình thì hay hơn.

Bình luận từ Facebook