.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
thực ra bảo ae cm ko khách quan thì ko phải @Trạng .... CÁ ah. có điều chủ top cũng vội vàng mà bạn @quocanhbb vào xem cũng ko giải thik chửi bới loạn lên. xét 1 cách khách quan khi đã thống nhất gd với nhau đôi bên đều trao đổi cốt, mặt qua nhà xe rồi khi bạn @quocanhbb nhận dc hàng cảm thấy ko đúng với ý mình " hàng fake , chất lượng ko như hình chẳng hạn " có thể ll với bạn @dinhban hủy gd gửi trả hàng nhưng đã nt và lên dd xác nhận nhầm lẫn do mình và hứa hẹn roi tôi nghĩ gd này đã dc xác lập ok roi phải ko các bạn ?nhưng bạn @quocanhbb lại ra lập 1 thớt " tôi bị bôi nhọ " ở bên ngoài nhằm thanh minh và kêu ca mút của bạn @dinhban là đểu là fake tôi thấy ko ổn tý nào cả. đây là nhận xét của riêng cá nhân tôi về việc này như thế nên cũng mong 2 bạn trong cuộc nếu có thể ngồi lại nc và thống nhất với nhau sao cho hợp tình hợp lý và tìm đc tiếng nói chung thôi . thân
Bác @dinhban đã chát riêng với mình, mình nghĩ là ai làm sai phải sửa đã, cốt không đắt lắm, sửa sai dễ mà :)

Bbtayninh

Thượng Tá
áThật tốt, đấy, toàn anh em cả, không có gì không xử lý được.

Hai anh em @quocanhbb@dinhban bắt tay nhau đi nhỉ :p:p:p À, quên trên này không bắt tay được, làm gì đó chung đi;)
Chung thì có cách.em đề xuât phạt góp vào quĩ mở rộng vòng tay.đi các bác.để hổ trợ ae đam mê bb mà khó khăn hơn chúng ta.bác @Trạng .... CÁ ,@dinhban ,@quocanhbb thấy ntn???

Bình luận từ Facebook