Xin hỏi mọi người: Giao bóng như này đã ổn chưa?

lamtq

Đại Tá
Theo em tả thì người kêu than là anh thì phải. @Red Arc thì từ ngày mai đến cuối tuần là rảnh (trừ t5) giờ chỉ đợi Đka @lamtq . Thúc ép @Red Arc thì a còn cố đc ( vì a đang nợ tiền hắn) chứ còn Đka @lamtq thì a thua. Thôi đừng nôn nóng, lúc nào có KQ báo ngay
cuối năm nhiều việc linh tinh, quan trọng là tầm 2-3g là ngày nào cũng bí tỷ củ cải nên hay là mình bất chấp hết "phang nhau" vào buổi sáng đi e!?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Vậy 10h trưa mai ok kg a @lamtq? Đánh trưa xong tối đi ngồi cũng được. 1 thùng bia a nhé.
Nhiều quá không, nếu nhiều em đứng 1/2 bên anh @lamtq nhé. 150k hả

Khớp đê khớp đê

Kính chuyển GIÁM TRẬN @VR46 @ .... tức tốc thông đạt tới các đối thủ, lo lắng chuyện nước non, đôn đáo chuyện sân bãi để chiến trường thanh tịnh, máu chảy thông luồng

chiencao

Trung Uý
1, Chủ thớt tay phải mà bạn giao xoáy ngang chiều nay rất dễ bị gò lại sang bên góc trống của bạn => mất thế => bị động. Bạn nên giao vẫn điểm rơi ngắn phải ( của ngừoi tay phải) nhưng xoáy ngang ngược lại chiều giao trong clip => rất khó trả về góc né vì dễ bị bung xoáy, trả sang góc trống cũng khó mà khó vì rất dễ bung xoáy => tạo tiền đề để tấn công!
cái này phải cú giao của ZJK sang bên FH, ngắn không bác :D. Em đang tập cú này. Mà giao xong người ta trả lại xoáy xuống, cao tầm gấp 2 lưới, ngắn trên bàn, không nhú ra ngoài bàn. Em toàn đánh hư thôi :(. Em đang luyện cú bạt mạnh phá xoáy để đánh quả này sau thì mới áp dụng với cú giao được.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
cái này phải cú giao của ZJK sang bên FH, ngắn không bác :D. Em đang tập cú này. Mà giao xong người ta trả lại xoáy xuống, cao tầm gấp 2 lưới, ngắn trên bàn, không nhú ra ngoài bàn. Em toàn đánh hư thôi :(. Em đang luyện cú bạt mạnh phá xoáy để đánh quả này sau thì mới áp dụng với cú giao được.
Flick ngay chứ bác, em chỉ biết BH, nếu bác biết FH thì làm tới luôn

Bình luận từ Facebook