Xin hỏi mọi người: Giao bóng như này đã ổn chưa?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Dinh danh ở dâu ha e. Sang mai lun cung dc. Nhung chiều mai thi lai ko nhau dc.
Chốt đi, sáng mai đánh 10h, chiều thứ 6 mấy anh em định giờ đi tổng kết. Nói chung là nên nhậu cuối tuần, em thì cuối tuần phải là T7 vì T7 em phải làm xe ôm nên tối thứ 6 nhậu là khó

Sáng mai định đánh ở đâu hả anh @VR46 ?

lamtq

Đại Tá
Chiều t6 thì anh nhậu được ko ?
thì mai cứ đánh nhé. Chiều thứ5 thì chắc chắn đi được, thứ6 ko bjt vợ có ĐI làm tối ko. A phải chở con bé ĐI học. Thôi cứ chốt sáng mai 10h đánh. Nhậu tính sau nhé
Lan man tí, con Innerfoce zlc so voi timo boll zlc hoặc giống giống con nào alam?
Đang muốn hạ độ cao từ amultart xuống, bốp chát với trình ngang thì ok, trình cao vợt nảy toàn tự sát...
inner zlc ĐI e

Red Arc

Đại Tá
thì mai cứ đánh nhé. Chiều thứ5 thì chắc chắn đi được, thứ6 ko bjt vợ có ĐI làm tối ko. A phải chở con bé ĐI học. Thôi cứ chốt sáng mai 10h đánh. Nhậu tính sau nhé
inner zlc ĐI e
Ok a. Trần Gia cũng được. Đánh buối sáng cho trống bàn

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Chịu anh ơi, từ giờ tới hết ngày 2 Âm lịch, em với vợ ăn tối với nhau còn phải hẹn! :(
Bận là tốt, anh thì mỗi tội thời tiết nó lạnh quá, lại mưa nên chả muốn đi đâu thôi, chứ tuần này làm nốt vụ cho TĐ nữa là xong, thủng thẳng đi làm lĩnh lương cuối tháng, kệ

Trạng .... CÁ

Đại Tá
inner zlc ĐI e
Đánh là chính, nhậu nhẹt không quan trọng

CN vừa rồi cả hội bạn bắt ngồi cuối năm từ 5h, em bảo cứ nhậu trước đi, tao đi đánh bóng xong tao ra. Làm một phát từ 3h đến 8h30 mới về đến nhà, tắm giặt xong là 9h, ra đến nơi là 9h30, chúng nó thằng nào mặt mũi cũng như đâm lê, em vào làm luôn 2 đĩa bún, một cái đùi chó, nửa nồi lẩu, xong xuôi mới bắt đầu nhậu, cũng phải thuận lòng nhét hết 4 cốc bia, chúng nó uống rượu nhưng em không uống được, nên uống bia.

Sau 10h chúng nó đi hát, em bảo để hôm khác, CN còn phải về sớm, sáng mai trẻ con còn phải đi học. Thế là cút về nhà ngủ rấp, vợ còn càu nhàu mùi bia rượu, bắt rải đệm xuống dưới ngủ, em bực mình xách xe về nhà bên này ngủ luôn, đỡ mệt người, tất nhiên là sau khi đã quậy tưng bừng với 3 đứa giặc, ăn chửi rầm lên bắt đi ngủ rồi mới về :p

Bình luận từ Facebook