Xin hỏi mọi người: Giao bóng như này đã ổn chưa?

Red Arc

Đại Tá
Nhưng sao cùng trình D mà lại chấp bóng, thế thì @Red Arc lên C sủi lúc nào đấy

Mày chỉ chấp anh 4, mà lại chấp anh @lamtq 2, là sao ? Mày chơi anh bảo anh không biết luật bóng bàn à ?

Mà đây là phân định cao thấp, sao lại chấp thì còn gì là kèo nữa. Nếu anh @lamtq thua, thì ... đúng là chả còn gì mà nói. Nhưng nếu anh @lamtq thắng, thì cũng chả giải quyết được chuyện cao thấp

Đồng banh, tiền nhậu tao đứng cửa anh @lamtq 1/2, thế là hay @Red Arc a
Châp thì ai mà chả chấp đuợc, e là C,D,E luôn mà, lâu lâu nổi hứng test thử xem thế nào thôi. Chả vấn đề

Bóng Bàn Hữu Nghị

Thượng Sỹ
Hự, bác chớ đùa, em không phải hỏi cho vui, cũng không có ý gì, chỉ là trận chiến vì niềm vui thôi

Nếu thế chắc em ngang ngang với bác được, may ra em nhỉnh hơn tí ti, không đáng kể, nhưng nếu thật sự thì ta có thể là đối thủ rất vừa miếng của nhau đấy, dù em gà hơn bác nhiều

cứ gặp e cho nhanh! cứ a @long thủ vs @haboll làm gì cho lâu ! ^^! hihi

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Sau mấy ngày , chủ thớt thấy đã ổn chưa ? Nếu ổn rồi thì xem có kèo dưa bở nào trong chủ đề cáp độ một kèo .Chắc là ỔN , cùng lắm thì Ổn ...1 lô lô lô ...hờ :p .

Trạng .... CÁ

Đại Tá
@Trạng .... CÁ giờ bác @o3ma có khoảng cách rất lớn với a rồi. Giờ a độc cô cầu thắng rồi. Mày cứ lôi a vào làm nhục là sao.
@Red Arc vụ kèo anh @lamtq khop lệnh nhé, đánh trận bàn tay vàng đi cho máu.
nặng nề thế anh, anh không đi uống bia ủng hộ thì @Red Arc nó đâu có dùng được, nỡ để bác @lutran với anh @lamtq uống trong nỗi cô đơn à ?

Em vẫn nghĩ là đánh ngang trước, để phân cao thấp đã, chứ độ ngay thì chả phân được ai hơn.

Ngay sau trận đánh ngang sẽ là đánh chấp, tùy ứng từng kèo, có thể 0-2-0 trước rồi lên 2 đều (nếu ai tiếp tục thua)

iso9000

Thượng Tá
Ông đánh với @haboll rồi à ?

Thấy video đánh kinh thế thì tôi làm sao đánh lại được

Bác @haboll cho em hỏi bác đã gặp @long thủ chưa, bác gác cu em đó mấy ?
@ ha
Ông đánh với @haboll rồi à ?

Thấy video đánh kinh thế thì tôi làm sao đánh lại được

Bác @haboll cho em hỏi bác đã gặp @long thủ chưa, bác gác cu em đó mấy ?
@haboll cùng đội 9x với @long thủ, chưa đánh nhưng biết:D
;), ông nhỉnh hơn tý, không tin cứ rủ rê nhau làm trận tất niên đi tôi theo cửa ông. Ông em này đánh hay, trái phải đều, có hôm thấy ông em này tập Minh thái bình ngoài duy hưng, mỗi cái tội là bóng chưa già thôi, giống ông em Tùng trong đội 9x, mấy cu em này đưa cái clip bảo tập giật 10 buổi nhìn đẹp mà vào trận toàn thua ý, he he, tôi trước tập @khong_le_huy_cn cũng hội này mà.:p

Trạng .... CÁ

Đại Tá
@ ha

;), ông nhỉnh hơn tý, không tin cứ rủ rê nhau làm trận tất niên đi tôi theo cửa ông. Ông em này đánh hay, trái phải đều, có hôm thấy ông em này tập Minh thái bình ngoài duy hưng, mỗi cái tội là bóng chưa già thôi, giống ông em Tùng trong đội 9x, mấy cu em này đưa cái clip bảo tập giật 10 buổi nhìn đẹp mà vào trận toàn thua ý, he he, tôi trước tập @khong_le_huy_cn cũng hội này mà.:p
Các cụ nói cấm sai, BIẾT ĐỊCH BIẾT TA TRĂM TRẬN TRĂM THẮNG

Nhưng các cụ còn chưa tính hết, CÓ TÌNH BÁO CHIẾN LƯỢC, CHƯA VÀO TRẬN ĐÃ ĂN MỪNG :p:p:p

Nói cho vui thôi @haboll nhé, gặp anh đánh nhẹ tay, chứ không về nhà vợ anh lại tưởng nối dối đi đánh bóng bàn để đi giác hơi thì MỆT LẮM :(

Red Arc

Đại Tá
nặng nề thế anh, anh không đi uống bia ủng hộ thì @Red Arc nó đâu có dùng được, nỡ để bác @lutran với anh @lamtq uống trong nỗi cô đơn à ?

Em vẫn nghĩ là đánh ngang trước, để phân cao thấp đã, chứ độ ngay thì chả phân được ai hơn.

Ngay sau trận đánh ngang sẽ là đánh chấp, tùy ứng từng kèo, có thể 0-2-0 trước rồi lên 2 đều (nếu ai tiếp tục thua)
Sao a lằng nhằng khó hiểu thế, khớp lệnh thì chiến thôi, nặng nề gì. Chủ yếu kiếm cớ tất niên cùng nhau thôi, phân định làm gì, a Lâm cao hơn e gần cái đầu, nhìn là thấy ngay mà.

lamtq

Đại Tá
Thê thì hiện nguyên hình đi cụ ạ. Tại cứ bảo "Red nó chấp a 3" hehe. A thích thì e chiều thôi. Bác @phuongnguyen lăn tăn làm gì, đừng theo kèo e là ổn thôi. Kkkk
Sao a lằng nhằng khó hiểu thế, khớp lệnh thì chiến thôi, nặng nề gì. Chủ yếu kiếm cớ tất niên cùng nhau thôi, phân định làm gì, a Lâm cao hơn e gần cái đầu, nhìn là thấy ngay mà.
3 quả cũng nhận. A g E thôi. Ngại từ chối lắm. Ai cho b nhiu lấy bấy nhiêu

Trạng .... CÁ

Đại Tá
THỊT LUÔN CHO NÓNG, ĐỂ BẠN QUAY CNÍP PHÁT... VỀ HỌC HỎI :D
Có thấy nhắc tên mày trong thành phần tham dự đâu, đăng ký đi

haboll

Đại Uý
@ ha

tập thì ai chả hay anh ơi, em bây giờ kém lắm rồi, có đánh được ai đâu ạ :( bây giờ chắc chỉ trình F

Bình luận từ Facebook