Xin hỏi mọi người: Giao bóng như này đã ổn chưa?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
xin lỗi nhá, phát nó là khiếu, VNT cũng đầy ku ko phát nổi thế này đâu
Em xem bọn Đạt Trố, Tú mẩu, Hoàng Bư Hoàng Chốp táng nhau trực tiếp rồi anh, chúng nó phát bóng khó lắm, bóng cứ dí dị, nếu ngắn, tủn mủn kinh khủng, còn dài thì cứ như tên lửa luôn

Đặc biệt là cú tên lửa của Đạt trố, mình ngồi khán đài mà còn thấy bóng nó phi như tên, không biết trong bàn thì thấy thế nào

Nó ra Hoàng Sâm chơi, chấp lũ em tầm 7-8 quả không thèm ăn service luôn, nhưng mà nó service để ăn thì gần như 10/10, khỏi đỡ

Trạng .... CÁ

Đại Tá
No chap a 3 trai la it. Ma thoai cu lieu nhan 2 qua cung dc.
Chú cung chap a Ty chu nhi:rolleyes:
Đơn giản, chấp anh đeo thêm BẢO VỆ TÝ, tưởng gì chứ riêng về giới tính, em không care lắm đâu :D:D:D:D

Mà em tưởng teo thì vẫn còn đó, chả nhẽ là nó tụt hẳn vào ạ ?????:eek::p:D:D:D:D:D:D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
A @long thủ chấp em 4 quả bác ạ
Hự, bác chớ đùa, em không phải hỏi cho vui, cũng không có ý gì, chỉ là trận chiến vì niềm vui thôi

Nếu thế chắc em ngang ngang với bác được, may ra em nhỉnh hơn tí ti, không đáng kể, nhưng nếu thật sự thì ta có thể là đối thủ rất vừa miếng của nhau đấy, dù em gà hơn bác nhiều

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Hen với 2 a kia rồi đi luôn, nhưng sang tùân đi, vì e đang ở Đà Lạt. Thứ 2 mới về.
Nhưng sao cùng trình D mà lại chấp bóng, thế thì @Red Arc lên C sủi lúc nào đấy

Mày chỉ chấp anh 4, mà lại chấp anh @lamtq 2, là sao ? Mày chơi anh bảo anh không biết luật bóng bàn à ?

Mà đây là phân định cao thấp, sao lại chấp thì còn gì là kèo nữa. Nếu anh @lamtq thua, thì ... đúng là chả còn gì mà nói. Nhưng nếu anh @lamtq thắng, thì cũng chả giải quyết được chuyện cao thấp

Đồng banh, tiền nhậu tao đứng cửa anh @lamtq 1/2, thế là hay @Red Arc

vinhhnhb

Đại Uý
Giao bóng hay là giao bóng k xoáy ^^! hihi... giao bóng xoáy ai chẳng giao được các bác nhỉ ? ai hiểu like e cái ^^! bác nào giao bóng k xoáy điểm danh ! haha

lamtq

Đại Tá

Mày chỉ chấp anh 4, mà lại chấp anh @lamtq 2, là sao ? Mày chơi anh bảo anh không biết luật bóng bàn à ?

Mà đây là phân định cao thấp, sao lại chấp thì còn gì là kèo nữa. Nếu anh @lamtq thua, thì ... đúng là chả còn gì mà nói. Nhưng nếu anh @lamtq thắng, thì cũng chả giải quyết được chuyện cao thấp

No thich moi y mà e.

Nó thích mời ý mà e. Top đầu C trong này chấp a 2 a đánh cho chưa thằng nào có đườnng về:D

Bình luận từ Facebook