Thông báo Tuyển Mod quản lý diễn đàn

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Theo em, bác Admin nên sửa lại màu cho hợp lý:

Admin thì nick màu đỏ
Super Mod màu cam (hoặc vàng sậm)
Mod màu xanh lá cây

Last edited:

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Nếu được tôi xin ứng cử quản lý trang Bóng bàn Bắc Ninh !
Họ và tên : Nguyễn Trọng Hiệp
Nghề nghiệp : Dân IT

thelanqb

Moderator
Khu vực này chiến sự nóng bỏng , trừ laplaitrattu ra không ai làm nổi
bản thân em tự nhận thấy rằng, anh laplaitrattu rất say mê bb và những câu chuyện sung quanh trái bóng.
Để anh ấy làm Mod Chiến Đấu thì em nghỉ box ấy sẻ trở thành một box nóng bỏng theo nghĩa đen lẫn nghĩa bóng.
Chúc diễn đàn ORG ngày càng phát triển, là nơi giao lưu và học hỏi của không chỉ riêng những ACE yêu thích Bóng Bàn.
:eek:

boll_boll

Moderator
Theo em nghĩ, màu của nick MOD nên là màu xanh dương truyền thống cho đỡ nhầm lẫn. Màu đỏ chỉ dành cho ADMIN, màu xanh đọt chuối dành cho SMOD. Vào diễn đàn thấy toàn nick đỏ tưởng toàn là ADMIN. Ý kiến của em như thế, mong BQT xem xét.

admin

Administrator
Staff member
Nếu được tôi xin ứng cử quản lý trang Bóng bàn Bắc Ninh !
Họ và tên : Nguyễn Trọng Hiệp
Nghề nghiệp : Dân IT

Có anh làm quản lý trang Bóng bàn Bắc Ninh thì tốt quá rồi.
Hiện tại BQT thấy anh có những bài viết khá hay về các CLB bóng bàn cũng như chủ đề chế tạo máy bắn bóng.
Nếu anh lập được Bảng xếp hạng các VDV bóng bàn Bắc Ninh nữa thì càng tốt, đặc biệt là trong trường Từ Sơn.

Chúc Bóng bàn Bắc Ninh ngày càng phát triển.
Chân thành cám ơn anh Hiệp.

admin

Administrator
Staff member

Admin thì nick màu đỏ
Mod màu xanh lá cây

Nhiều diễn đàn set như vậy, nhưng mình nghĩ:
- Mods là những người máu lửa nhất, vì vậy màu đỏ sẽ phù hợp
- Số lượng Mod cũng sẽ là nhiều nhất trong BQT, để màu nổi bật chút cho Diễn đàn sống động
- Màu của nick theo mình không quan trọng lắm, làm cho mọi người vui hơn thôi. Quan trọng là làm việc như thế nào, uy tín thực sự ra sao.

Đây chỉ là ý nghĩ chủ quan nhất thời của mình, anh chị em cứ trao đổi thêm về vấn đề màu nick, nếu cần sẽ sửa lại.
Khi nào có điều kiện , Hangruoi quay lại tham gia BQT nhé.

Thân

boll_boll

Moderator
Nhiều diễn đàn set như vậy, nhưng mình nghĩ:
- Mods là những người máu lửa nhất, vì vậy màu đỏ sẽ phù hợp
- Số lượng Mod cũng sẽ là nhiều nhất trong BQT, để màu nổi bật chút cho Diễn đàn sống động
- Màu của nick theo mình không quan trọng lắm, làm cho mọi người vui hơn thôi. Quan trọng là làm việc như thế nào, uy tín thực sự ra sao.

Đây chỉ là ý nghĩ chủ quan nhất thời của mình, anh chị em cứ trao đổi thêm về vấn đề màu nick, nếu cần sẽ sửa lại.
Khi nào có điều kiện , Hangruoi quay lại tham gia BQT nhé.

Thân

Em thích nick có màu xanh như cũ, bác Admin set lại cho em có đc không? Hehehhehehe

tranthelong

Super Moderators
Hôm nay vào diễn đàn thấy không khí tưng bừng như một ngày hội, cảm giác mọi người hết sức phấn chấn. Diễn đàn đang có một sự chuyển mình mới.
Chúc BQT, đặc biệt là các anh chị em Smod, Mod trên cương vị mới và toàn thể thành viên diễn đàn luôn dồi dào sức khỏe. Mọi người cùng chung tay xây dựng bongban.org ngày càng phát triển lớn mạnh!

Admin thì nick màu đỏ
Mod màu xanh dương

Theo em nghĩ, màu của nick MOD nên là màu xanh dương truyền thống cho đỡ nhầm lẫn. Màu đỏ chỉ dành cho ADMIN, màu xanh đọt chuối dành cho SMOD. Vào diễn đàn thấy toàn nick đỏ tưởng toàn là ADMIN. Ý kiến của em như thế, mong BQT xem xét.

Anh Dũng có thể xem xét ý kiến của bác Hangruoi và boll_boll để sửa lại mầu sắc cho phù hợp!

lhv

Banned
Đề nghị các Mod và Smod nên có các avatar thông nghiêm túc và khi comment cần cân nhắc kỹ câu chữ cho tương xứng với trách nhiệm nhé. Nếu được cần xây dựng quy chế hoạt động của Mod và Smod. Em có vài lời góp ý nếu không vừa ý mong các bác thông cảm nhé!!!!!!!!!!!!!!!!! Thanks các bác

admin

Administrator
Staff member
Đề nghị các Mod và Smod nên có các avatar thông nghiêm túc và khi comment cần cân nhắc kỹ câu chữ cho tương xứng với trách nhiệm nhé. Nếu được cần xây dựng quy chế hoạt động của Mod và Smod. Em có vài lời góp ý nếu không vừa ý mong các bác thông cảm nhé!!!!!!!!!!!!!!!!! Thanks các bác

Cám ơn bạn rất nhiều, BQT đang xây dựng quy chế hoạt động của Mod và Smod, kèm theo hướng dẫn quản trị diễn đàn nữa.

Bình luận từ Facebook