Thông báo Tuyển Mod quản lý diễn đàn

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Đề nghị các Mod và Smod nên có các avatar thông nghiêm túc và khi comment cần cân nhắc kỹ câu chữ cho tương xứng với trách nhiệm nhé. Nếu được cần xây dựng quy chế hoạt động của Mod và Smod. Em có vài lời góp ý nếu không vừa ý mong các bác thông cảm nhé!!!!!!!!!!!!!!!!! Thanks các bác

Đúng rồi.Bác góp ý rất chính xác, giống như avatar phải để Bao công hay Quan công mới nên làm quản lý cho ghê!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Riêng avata này bị chấn chỉnh đầu tiên. Lợn ko thể hòa giải và làm mod được.

Nick em ko để hòa giải đâu bác, trên Lào cai của bác có căn cứ địa nào chưa có chỗ vững chắc thì nên xây thành lũy luôn đi, ko là ae giang hồ e kéo lên san phẳng nói đấy. Hay như cao thủ Phước e oánh còn nhẩy dây lên!

Dng6688

Thượng Sỹ
Nick em ko để hòa giải đâu bác, trên Lào cai của bác có căn cứ địa nào chưa có chỗ vững chắc thì nên xây thành lũy luôn đi, ko là ae giang hồ e kéo lên san phẳng nói đấy. Hay như cao thủ Phước e oánh còn nhẩy dây lên!

Ừ nhỉ mod avata là lợn lại còn phát biểu kiểu giang hồ chém gió này,,,,,,,Đúng là Nhí Nhố

Drhongson

Đại Tá
Ừ nhỉ mod avata là lợn lại còn phát biểu kiểu giang hồ chém gió này,,,,,,,Đúng là Nhí Nhố

Anh em diễn đàn thông cảm ưu tiên riêng Mod này phải đầu bò đầu bướu, khỉ đột, lợn rừng mới đúng bản chất và phát huy đúng sở trường được.

Hic, các anh ở BQT ơi, anh conan200 mới đỏ tý đít từ sáng mà anh ấy đòi del mấy topic liền. Kinh quá. Chả lẽ cứ del hết mấy tài sản ít dùng hết à?

Em xin hỏi các bác có thể tiếp tục duy trì topic này ko ạ, hay đã bỏ hoặc chuyển sang topic khác, các bác trả lời sớm cho em trong vòng ngày mai, nếu ko có câu trả lời em xin phép del cho đỡ loãng nhé.

Lúc trước, hội này có khá đông thành viên sao giờ lại loãng vậy nhỉ. Có thể tiếp tục duy trì hội này ko ạ nếu ko thì em sẽ del cho đỡ loãng.

Hội này có thể duy trì ko ạ, nếu có thì em sẽ giữ lại, không thì em sẽ del đi cho đỡ loãng nhé.

meoluoitmb

Đại Tá
Một lần nữa xin chúc mừng diễn đàn mình nói chung đã tuyển, lựa chọn được các SUMOD và MOD để đảm nhận những công việc khác nhau, và xin chúc riếng các MOD, SUMOD sức khỏe, thành đạt và luôn hoàn thành tốt nhiệm vụ đã được BQT tin tưởng phân công và giao phó. Không khí diễn đàn hôm nay cũng nhộn nhịp và tưng bừng khác lạ. Xin chúc mừng.

NTBB

Super Moderators
Cha chả ! Trong số các "ét mốt", các "mốt" thì có lẽ NTBB thuộc hàng cao tuổi nhất. Tuổi cao sức yếu + con còn nhỏ, phen này vứt vả đây ! Nhưng đã lỡ yêu thích cái môn bóng bàn này rồi, ace tín nhiệm thì phải cố gắng thôi. Chỉ lo là không đủ sức để "phục vụ đất nước, phục vụ đồng bào" được tốt. Thôi thì cứ cố gắng hết sức, làm hết khả năng, sai đâu sửa đó, nếu có gì thì mong ace "chiém" nhẹ nhẹ thôi, đừng "trảm" vì còn phải ... đánh bóng bàn !

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Hic, các anh ở BQT ơi, anh conan200 mới đỏ tý đít từ sáng mà anh ấy đòi del mấy topic liền. Kinh quá. Chả lẽ cứ del hết mấy tài sản ít dùng hết à?

Mấy topic đó đã lập lâu nhưng ko đc chủ topic bỏ bê ko up cũng như không chăm sóc tới topic đó, đã trôi xa rồi, mình ko đòi mà đã hỏi đàng hoang, up lên đầu để chủ topic biết để trả lời. Nếu ko del thì sẽ tạo đk cho spamer nhảy vào, Những topic thấy cuối cùng up đã lâu mình đều hỏi ý kiến chủ thớt cả. Làm vậy tạo ĐK cho các hội khác lập lên .

Tôi nói để BQT biết và mấy cái ông mod đít mới đỏ sáng nay biết nhé, các ông được trao quyền hạn không phải là đi xóa topic này, topic kia bừa bãi nhé. các ông phải cảm thấy vinh hạnh và làm sao cho nó có hiệu quả. ông khiconanchuoi200 là một ví dụ.
Tôi cảm thấy chán, thực sự chán. thuê và mướn các ông dọn vệ sinh à. Các ông nên nghĩ ra những gì thiết thực để đóng góp cho diễn đàn.

Thất vọng

hungbongban

Moderator
Tôi nói để BQT biết và mấy cái ông mod đít mới đỏ sáng nay biết nhé, các ông được trao quyền hạn không phải là đi xóa topic này, topic kia bừa bãi nhé. các ông phải cảm thấy vinh hạnh và làm sao cho nó có hiệu quả. ông khiconanchuoi200 là một ví dụ.
Tôi cảm thấy chán, thực sự chán. thuê và mướn các ông dọn vệ sinh à. Các ông nên nghĩ ra những gì thiết thực để đóng góp cho diễn đàn.

Thất vọng

Phật Tổ gì mà ăn nói chã từ bi gì cả !!!!

Bình luận từ Facebook