TQ - Sar gì ko biết ???????????

LâmQB

Trung Sỹ
ohhhhh......hay quá, thế là một cây Tem lùn siêu đẹp lại sắp về với vùng mỏ rồi :)

Chủ thớt cho biết e này đã về với đại gia nào để anh e ko còn bàn tán xôn xao. Mà đã đăng diễn đàn thì phải thông báo bán đc hay chưa? k đc úp úp mở mở làm ảnh hưởng uy tín về sau

meoluoitmb

Đại Tá
không biết là em nó đã về với ai chưa? nhưng nếu chưa thì xin các bác cho e chém phát thứ 2 đó là 6.0 củ

Cứ ngồi đấy mà chém nhé.
Topic sắp được đóng. mèo sở hữu em này.
Thương vụ đình đám đã xong.
Xelu em ơi, em nó về với anh, về với đất mỏ anh hùng rồi.

XeLu3b@nh

Đại Tá
Cứ ngồi đấy mà chém nhé.
Topic sắp được đóng. mèo sở hữu em này.
Thương vụ đình đám đã xong.
Xelu em ơi, em nó về với anh, về với đất mỏ anh hùng rồi.

Ố ồ ^^ hay quá :) thế thì anh em mình phải làm bữa chào mừng bảo kiếm nhỉ

LâmQB

Trung Sỹ
Hi vọng sẽ trở thành vô vọng bởi hàng hiếm kiếm ko ra , Sẽ phải khẳng định trên 10 củ bởi vì mặt của cốt vợt này phải một triệu cây kiếm mới lọc ra đc một mặt gỗ như thế này

meoluoitmb

Đại Tá
Hi vọng sẽ trở thành vô vọng bởi hàng hiếm kiếm ko ra , Sẽ phải khẳng định trên 10 củ bởi vì mặt của cốt vợt này phải một triệu cây kiếm mới lọc ra đc một mặt gỗ như thế này

Hơ hơ, thế mà nó thành sự thật đấy. mèo đã thích là sẽ nhích, và đã nhích thành công. Xuống Cẩm Phả mèo cho test thử.

meoluoitmb

Đại Tá
Đóng topic.... cám ơn a e đã quan tâm.
Chúc a e cuối tuần vui vẻ....

Thanks chú em nhiều, nhờ có mối quen biết từ trước với chú Thịnh mà anh đã may mắn được sở hữu em nó, anh vừa nhờ xelu đi mua 2kg thuốc chống ẩm rồi.

huydas

Đại Tá
Thanks chú em nhiều, nhờ có mối quen biết từ trước với chú Thịnh mà anh đã may mắn được sở hữu em nó, anh vừa nhờ xelu đi mua 2kg thuốc chống ẩm rồi.

Trời này vừa nắng lại vừa hanh a ơi....năm nay thời tiết lạ thế..k cần mua chống ẩm nhiều thế đâu..kaka

Bình luận từ Facebook