TQ - Sar gì ko biết ???????????

Thachdaigia

Trung Uý
Bác Thinhnguyen thân mến, (Chẳng hiểu tuổi tác thế nào nhưng tạm gọi là bác đi nha).

Đọc cái reply của bác mình định ko phản hồi nhưng trong người vẫn thấy nó cứ sao sao. hehe (phải chăng cây sar của bác 7-8tr là nhiều quá mình ko thể mua nổi ?). Trước đây mình có đăng cái tin chào mua sar tem lùn với giá 8tr nhưng bác cũng phải hiểu rằng là không phải cái nào mình cũng mua với giá 8tr, mình cũng có tiêu trí riêng của mình, chính vì vậy nên mọi thông tin hình ảnh về vợt đều chuyển qua Email. Với lại ko phải chỉ có mình bác gửi hình cho mình mà có 1 số bác khác cũng đã gửi, mình lấy VD đích danh 1 anh ở trên diễn đàn đa số đều biết đó là Dungdienanh (mong anh thông cảm) và 1 số bác khoe vợt mình thấy ưng ý là gọi điện lại ngay VD như bác Trungsay nè (bác cũng thông cảm nhé). Như vậy cũng chứng tỏ là mình có thiện trí mua chứ ko phải đăng tin bậy bạ. Vì ra mồ hôi ở tay nhiều nên mình cũng có nói với người bạn của bác (chủ vợt) là như vậy nếu ko vào keo thì mình ko bớt 1 đồng nào mà giữ nguyên giá như bác ấy yêu cầu ( cái này thì bác có thể hỏi bạn của bác) còn vào keo thì nó cũng phải có cái giá của vào keo đối với người không thích chơi vợt đã vào keo. Còn chuyện bác nói ra keo chỉ tí xíu là xong, cái này mình cũng ko đồng ý. Vì cốt đã vào keo thì keo nó đã ngấm sâu vào trong cốt rồi nên bác có ra keo mất tí xíu thời gian hay cả ngày thì nó cũng vẫn rất ảnh hưởng tới người có mồ hôi tay rồi. (Cái này chỉ bác nào vào keo là biết rõ nhất, E chỉ là người từng sử dụng cốt vợt đã vào keo sau đó ra keo).
Mình và bác chưa có gặp nhau bao giờ nên chưa biết đc gì về nhau mong bác đừng vội đánh giá.

Chúc bác và mọi người vui vẻ.
mình nhất chí với bạn Tuannn; những người có mồ hôi tay thì khi cầm cốt đã vào keo là hơi bị mất cảm giác; ngày trước cũng có 1 bạn bán cho mình 1 cây đã vào keo mua về thấy đánh mất cảm giác quá nên giờ mình cũng có chút ít kinh nghiệm; đã thích thì nhích ngay vọt qua 8 triệu, còn không thích thì chẳng biết thế nào; mong sao các bác trên diễn đàn nhẹ nhàng với nhau tí cho vui vẻ...hjhj

jaypark

Trung Sỹ
Quá khen quá khen, tại hạ còn lâu mới theo kịp được thiếu gia đất Cảng Đạt Jaypark
bây giờ em về ở ẩn rồi ko,còn ngông cuồng về cốt với mút như ngày xưa nữa mà chuyên tâm vào tu luyện võ công hihihihi

thinhnguyen

Đại Tá
@ tuannn : nói chung mình ko thích tranh luận ở đây. Nhưng mình khẳng định rằng : mỗi người một sở thích, keo mình vào và xả keo ra ko khó khăn gì cả ko ảnh hưởng đến cái gọi là ngấm vào như mồ hôi tay hay nước ngấm vào gổ.
Mình chào bán cho bạn thì thuận mua vừa bán thôi. Mình còn kêu bạn gặp trực tiếp xem.

Last edited:

XeLu3b@nh

Đại Tá
bây giờ em về ở ẩn rồi ko,còn ngông cuồng về cốt với mút như ngày xưa nữa mà chuyên tâm vào tu luyện võ công hihihihi

Đôi bạn cùng tiến thủa nào hnao giao luu trận cho vui đê. Thấy jaypak luyện quyền hoa bảo điển lâu lắm r còn gì. Hjhj

tuannn

Đại Uý
@ tuannn : nói chung mình ko thích tranh luận ở đây. Nhưng mình khẳng định rằng : mỗi người một sở thích, keo mình vào và xả keo ra ko khó khăn gì cả ko ảnh hưởng đến cái gọi là ngấm vào như mồ hôi tay hay nước ngấm vào gổ.
Mình chào bán cho bạn thì thuận mua vừa bán thôi. Mình còn kêu bạn gặp trực tiếp xem.

Thôi mình đóng topic này ở đây bác thinhnguyen nhé, vì mình cũng ko muốn tranh luận để lấy cái hơn hay thua làm gì cả. Dẫu sao cũng chỉ là phục vụ trò chơi để đc vui vẻ là đủ rồi.

jaypark

Trung Sỹ
Đôi bạn cùng tiến thủa nào hnao giao luu trận cho vui đê. Thấy jaypak luyện quyền hoa bảo điển lâu lắm r còn gì. Hjhj

đâu giám luyện môn võ ấy,chơi vào là tẩu hỏa nhập ma hehehe,nhưng gặp bác mèo thì em tự lượng sức xin bác 2 bóng

dungdienanh

Trung Uý
Đi làm k lên diễn đàn đc, tiếc quá cuộc vui náo nhiệt thế này mà k đc tham dự.Bác nào so sánh mấy cây limited với cây này đúng là...Cây này có tiền còn k mua dc huhu vào tay meoluoi kho móc ra lắm trừ khi phai dùng thuyết của abrahamovic!

meoluoitmb

Đại Tá
Đã nhận được vợt Thịnh nhé.
Phải nói là em nó ở ngaòi còn đẹp hơn cả trong ảnh. Kích thước sau khi đo cho thấy cốt vợt còn nguyên bản, cạnh vợt chưa hề phang vào bất cứ đâu, không có tì vết ở cạnh vợt, gỗ vàng, thớ gỗ già.Cán đẹp long lanh, đỏ au, 3 sợi viền trắng chạy dọc cán đẹp miên man. Tóm lại Anh hoàn toàn ưng ý, không chê một điểm nào. vào keo như không vào, rất rất mỏng. Đây là 1 trong những thương vụ anh toại nguyện, vừa lòng nhất.

thinhnguyen

Đại Tá
Phải nói là em nó ở ngaòi còn đẹp hơn cả trong ảnh. Kích thước sau khi đo cho thấy cốt vợt còn nguyên bản, cạnh vợt chưa hề phang vào bất cứ đâu, không có tì vết ở cạnh vợt, gỗ vàng, thớ gỗ già.Cán đẹp long lanh, đỏ au, 3 sợi viền trắng chạy dọc cán đẹp miên man. Tóm lại Anh hoàn toàn ưng ý, không chê một điểm nào. vào keo như không vào, rất rất mỏng. Đây là 1 trong những thương vụ anh toại nguyện, vừa lòng nhất.
===============
sáng giờ ở đây mưa bảo nên đang lo lắng em nó có đến được ko? vậy là em yên tâm rồi anh nhé..... thanks.

XeLu3b@nh

Đại Tá

Hơ, ngon nhỉ,,,,hôm nào phải mượn đánh thử tí anh mèo ơi ^^

Bình luận từ Facebook