-->TQ: Mút Tenergy, mút thường, mút gai, cốt vợt xách tay đã qua sử dụng (hot)!

trin_hoa_an

Trung Uý
Chịu. E chẳng đoán được nó là mút gì. Nghĩ bừa ra 1 cái tên mà cũng không xong. :|

Con BlueFrie số 10 M2 đánh trái hợp không a? Kích thước và giá thế nào vậy?

M2 đánh trái ngon nhưng anh ko chơi đựoc loại 2.1 vì quen đánh 1.9 rồi. Kick thứoc zlc giá 500k chú à. ^^

songphaisock

Trung Tá
Razka 7 mà chú ko đánh được thì anh cũng chịu rồi. ^^!. Lúc nào lên tp anh đổi cho. Chuyện đơn giản mà.

hôm nay nhờ rakza 7 của anh mà em thua 2 ly nước mía vì giật toàn vào lưới. phải nghiên cứu thuần phục em nó đã. chứ 2 tuần nữa em mới lên tp vì chưa có lịch offline

thuhungn

Trung Sỹ
A đặt gạch ten 64 đen số 5 nhé

Last edited:

tipphono8x

Trung Uý
M2 đánh trái ngon nhưng anh ko chơi đựoc loại 2.1 vì quen đánh 1.9 rồi. Kick thứoc zlc giá 500k chú à. ^^

A ơi! Con Bluefire số 10 a đăng ấy là dày 1.8 hay 1.9 à? E nhìn lờ mờ chả rõ.
A còn loại màu đỏ nào đánh trái tốt ko a? Ví dụ như: LT Sound, Plit'z 2010... giá cả vừa phải thôi. E mới lấy lại cái cốt trên diễn đàn không đủ tiền! :)

trin_hoa_an

Trung Uý
Donic desto f2 đúng ko bác....

f2 sponge dạng sữa trắng ko phải đâu, sai xa với đáp án rồi.

Dônic acuda s3 phải k đại ca. Chuẩn thì gửi về địa chỉ cũ cho e hêhh

Gần trúng, lần sau vậy.

Nhìn giống dòng Hexer wa, có phải Hexer Hd ko a Anh .

Chuẩn girl! đúng rồi đó.

donic coppa jogol,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Nhầm chuồng bác ợ. ^^!

có phải là miếng andro hexer ko nhỉ?

Bác tí trúng lô hehe, để lần sau vậy. Trình độ cao đó bác! Miếng này nhìn sponge cho cảm giác khá dày nên khả năng rơi vào3thằng: 1 là xacurara( baracura) 2 là hexa HD, và 3 là acuda turbo S1. Mấy em donic s1, s2 ,s3 sponge lỗ thưa hơn ko có đặc như em loại này.

trin_hoa_an

Trung Uý
A ơi! Con Bluefire số 10 a đăng ấy là dày 1.8 hay 1.9 à? E nhìn lờ mờ chả rõ.
A còn loại màu đỏ nào đánh trái tốt ko a? Ví dụ như: LT Sound, Plit'z 2010... giá cả vừa phải thôi. E mới lấy lại cái cốt trên diễn đàn không đủ tiền! :)

Trái đánh G1 đi chú, ngon bổ không rẻ. Chú thì anh giảm giá cho. Đánh trái cực hay, blitz 2010 đánh phải anh thấy hay hơn đánh trái nhiều.

tipphono8x

Trung Uý
Trái đánh G1 đi chú, ngon bổ không rẻ. Chú thì anh giảm giá cho. Đánh trái cực hay, blitz 2010 đánh phải anh thấy hay hơn đánh trái nhiều.

Trước e đánh G1 rồi, e không chơi được vì cứng quá! E quen đánh trái Blit'z rồi, vì e toàn chơi cốt gỗ mà. A xem còn còn nào màu đỏ to to dán vừa P700 hay HKing không a? Hộp thư của a đầy rồi, chả gửi được nữa!

Bình luận từ Facebook