-->TQ: Mút Tenergy, mút thường, mút gai, cốt vợt xách tay đã qua sử dụng (hot)!

trin_hoa_an

Trung Uý
Trước e đánh G1 rồi, e không chơi được vì cứng quá! E quen đánh trái Blit'z rồi, vì e toàn chơi cốt gỗ mà. A xem còn còn nào màu đỏ to to dán vừa P700 hay HKing không a? Hộp thư của a đầy rồi, chả gửi được nữa!

G1 mềm hơn blitz rõ ràng mà ^^!. hay là G1 nhật nó mềm hơn G1 Việt Nam ??^^!. anh đánh 1.9 mới thấy cứng còn 2.1 mềm lắm! nó cứng hơn genuis chút xíu à.
BLitz đánh theo thời gian có xu hướng co lại nên cứng dần, còn G1 thì khác.

Còn loại khác anh cũng ko biết chú thích loại nào. Cứ phát biểu ý kiến về mút mà mình thích^^

tipphono8x

Trung Uý
G1 mềm hơn blitz rõ ràng mà ^^!. hay là G1 nhật nó mềm hơn G1 Việt Nam ??^^!. anh đánh 1.9 mới thấy cứng còn 2.1 mềm lắm! nó cứng hơn genuis chút xíu à.
BLitz đánh theo thời gian có xu hướng co lại nên cứng dần, còn G1 thì khác.

Còn loại khác anh cũng ko biết chú thích loại nào. Cứ phát biểu ý kiến về mút mà mình thích^^

Đúng là Blit'z càng ngày càng có xu hướng có dần lại và cứng hơn, nhưng e thấy cứng đánh cũng hay. :))
Lần trước e mua 1 con G1 đánh không hợp rồi. Thế mấy con Bluefire, LT sound... gì ấy, con nào màu đỏ mà ngon thì e lấy. Như con số 10 Bluefire dán vừa mặt P700 hoặc Huricane King không a? (2 cốt này mặt to bằng nhau) Con ấy dày 1.9 hay 2.1? Nhưng 500k e không đủ :)
Lần trước bên Duy Hưng có bán Bluefire khuyến mãi áo mà cũng chẳng dám mua. Hehe
Thôi, e đi ngủ đây, a có con nào send vào inbox giúp e. Cho e cả cái giá luôn nhé. Ngủ dậy e check sau!

Last edited:

trin_hoa_an

Trung Uý
Đúng là Blit'z càng ngày càng có xu hướng có dần lại và cứng hơn, nhưng e thấy cứng đánh cũng hay. :))
Lần trước e mua 1 con G1 đánh không hợp rồi. Thế mấy con Bluefire, LT sound... gì ấy, con nào màu đỏ mà ngon thì e lấy. Như con số 10 Bluefire dán vừa mặt P700 hoặc Huricane King không a? (2 cốt này mặt to bằng nhau) Con ấy dày 1.9 hay 2.1? Nhưng 500k e không đủ :)
Lần trước bên Duy Hưng có bán Bluefire khuyến mãi áo mà cũng chẳng dám mua. Hehe
Thôi, e đi ngủ đây, a có con nào send vào inbox giúp e. Cho e cả cái giá luôn nhé. Ngủ dậy e check sau!

Mút thì anh cũng ko nhớ nữa chú à, để anh tìm rồi có gì báo cáo.

cong_LA

Binh Nhì
ong hoai anh nay bi tau hoa nhap ma roi
toi bao ong gui cho em ten 64 hoac 64fx mau do ong lai gui cho tui con ten 05 den la sao vay
tui cong o hai duong day

tap_choi

Trung Sỹ
Cốt mới về của bác đâu rồi? không up luôn lên đi?
bác mở topic đặt cốt chưa để em đặt con Speed 90?

tuankhoai

Đại Tá
f2 sponge dạng sữa trắng ko phải đâu, sai xa với đáp án rồi.

Gần trúng, lần sau vậy.

Chuẩn girl! đúng rồi đó.

Nhầm chuồng bác ợ. ^^!

Bác tí trúng lô hehe, để lần sau vậy. Trình độ cao đó bác! Miếng này nhìn sponge cho cảm giác khá dày nên khả năng rơi vào3thằng: 1 là xacurara( baracura) 2 là hexa HD, và 3 là acuda turbo S1. Mấy em donic s1, s2 ,s3 sponge lỗ thưa hơn ko có đặc như em loại này.
Hexer HDBia..........................

trin_hoa_an

Trung Uý
Hexer HDBia..........................

Có ng đoán trứoc rồi, nhịn đi ^^!

Cốt mới về của bác đâu rồi? không up luôn lên đi?
bác mở topic đặt cốt chưa để em đặt con Speed 90?

Cốt tối nay mới gửi vào HCM.

ong hoai anh nay bi tau hoa nhap ma roi
toi bao ong gui cho em ten 64 hoac 64fx mau do ong lai gui cho tui con ten 05 den la sao vay
tui cong o hai duong day

Quá nhọ! xin lỗi ông. Nhớ nhầm.

OK a, lúc nào chuyển em miếng HD nha ,
f2 sponge dạng sữa trắng ko phải đâu, sai xa với đáp án rồi.

Gần trúng, lần sau vậy.

Chuẩn girl! đúng rồi đó.

Nhầm chuồng bác ợ. ^^!

Bác tí trúng lô hehe, để lần sau vậy. Trình độ cao đó bác! Miếng này nhìn sponge cho cảm giác khá dày nên khả năng rơi vào3thằng: 1 là xacurara( baracura) 2 là hexa HD, và 3 là acuda turbo S1. Mấy em donic s1, s2 ,s3 sponge lỗ thưa hơn ko có đặc như em loại này.

Ttfan2012

Đại Tá
Đã nhận được mặt Ten 05 đỏ của chủ thớt. Hàng rất đẹp và nhẹ. Lắp vừa vợt ALC của mình. Thanks!

Bình luận từ Facebook