-->TQ: Mút Tenergy, mút thường, mút gai, cốt vợt xách tay đã qua sử dụng (hot)!

com1603

Thượng Tá
Chuyện nhỏ thôi, có thể do Sơn Ttfan2012 chưa giao dịch nhiều với cu em Hoài Anh nên chưa hiểu tính em nó thôi mà :D

Hoài Anh bán hàng cũng có thể nói là rất "VUI", một trong những tiêu chí mà em nó nhắc đi nhắc lại.
Sơn thấy chưa ưng thì hoàn toàn có thể trao đổi với H.A, gửi lại miếng mút để em nó đổi cho miếng khác.
Điều này là hoàn toàn bình thường, em nó nói hoàn toàn vui vẻ chứ ko phải miễn cưỡng nói đổi đâu :eek:

Hoài Anh thì anh nghĩ cũng nên chụp ảnh rõ nét hơn nữa cho khách hàng, đặc biệt là những người kĩ tính để tránh mất thời gian của đôi bên.
Anh biết là chú có nhiều mút, làm như vậy mất công, nhưng rõ ràng ở góc độ khách hàng người ta không quan tâm đến điều đó, chỉ quan tâm là tôi sẽ phải được mặt hàng chất lượng tương xứng với số tiền của tôi bỏ ra, không thì tôi sẽ ko mua hàng của anh nữa!

@: Hình như anh thuộc loại khách hàng dễ tính nhất của chú thì phải, Renanos Hold "Apple" chất lượng rất ngon, a phẫu thuật cho lại đẹp rồi, nhưng đừng vì thế mà cứ "Apple" lại tống cho anh đấy nhé :D Bia Bia

Ttfan2012

Đại Tá
Mình cũng không đến nỗi nặng nề thế đâu. Hôm nay vừa đặt lấy của HA tiếp một miếng Ten 05 đỏ đó. Chẳng qua là có miếng mình lấy hộ bạn (mà lại lớn tuổi hơn mình nhiều) nên khi mình nói với họ là trạng thái mặt như mới thì mình cũng ngại khi mặt vợt được gửi không hẳn là như vậy. Anyway mọi việc mình nghĩ đều mang tính chất xây dựng thôi, để HA lần tới chọn mặt vợt và cung cấp thông tin về mặt vợt khớp nhau là o.k thôi mà. Bia

tap_choi

Trung Sỹ
Anh hoài anh chọn cho em 1 miếng ten05 màu đen nhé! loại đẹp nhất và kích thước to nhất anh nhé!
Anh đóng gói cho em cùng cốt vợt Darker luôn.
gửi cho em theo địa chỉ
Nguyễn Ngọc Tri, Phòng 525 Đơn Nguyên 7 Cầu thang 11 tòa nhà CT5 KĐT Mỹ Đình - Mễ Trì - Hà Nội
bây giờ gần trưa rồi, khoảng 2h em gửi tiền rồi chuyển hàng cho em luôn anh nhé!

trin_hoa_an

Trung Uý
Hqua mới lấy ten05fx - không có gì phàn nàn về mút chỉ phàn nàn về thời gian thôi. Hẹn 30p mà chờ đến 135p.

Mong bác thông cảm, em cũng đền bù thiệt hại bằng giảm giá sản phẩm rồi mà. ^^!. cám ơn bác đã lặn lội xa xôi tới mua hàng.

songphaisock

Trung Tá
hôm cn lấy 2 miếng mút của anh với giá người nhà. công nhận mút thì rẻ mà đánh tệ quá. làm em thua ngay ngày đầu ra quân vì... mút xịn quá đánh không quen, nảy tưng bừng hoa lá.thôi thì ráng cày cuốc rước thêm vài em nữa. mút tuyển giá sinh viên

trin_hoa_an

Trung Uý
hôm cn lấy 2 miếng mút của anh với giá người nhà. công nhận mút thì rẻ mà đánh tệ quá. làm em thua ngay ngày đầu ra quân vì... mút xịn quá đánh không quen, nảy tưng bừng hoa lá.thôi thì ráng cày cuốc rước thêm vài em nữa. mút tuyển giá sinh viên

Razka 7 mà chú ko đánh được thì anh cũng chịu rồi. ^^!. Lúc nào lên tp anh đổi cho. Chuyện đơn giản mà.

tipphono8x

Trung Uý
Đã up thêm sản phẩm của đợt hàng mới.

Chịu. E chẳng đoán được nó là mút gì. Nghĩ bừa ra 1 cái tên mà cũng không xong. :|

Con BlueFrie số 10 M2 đánh trái hợp không a? Kích thước và giá thế nào vậy?

Last edited:

Bình luận từ Facebook