Topic những người chơi bóng bàn Hải Hậu Nam Định

Mhquang

Trung Uý
Hôm nay mình đã giao lưu với MhQuang cả trên bàn bóng và bàn Bia, nhìn chung trình bóng là tốt rồi đủ cả không thiếu quả gì, lại thêm đục chọi thần trưởng, trình này về tham gia giải huyện là tiến sâu được.

Em giờ mới về đến nhà. Bác Kiều đánh hay lắm, quá hay lắm. Mặc dù phong độ hôm nay không tốt những dễ dàng thắng em 3-2.
Em hy vọng trong vòng 3 tháng nữa thì sẽ đuổi kịp bác, có đuổi kịp thì mới làm đối thủ xứng tầm của anh được.
Mặc dù vậy, hy vọng được giao lưu với anh nhiều thì trình em mới lên được. Cảm ơn bác rất nhiều.
Quả thực, nhìn thấy anh em Hải Hậu đánh bóng bàn hay là sướng thật.
Em có đề nghị như sau:
Thứ nhất: Anh Kiều đứng ra tổ chức giao lưu anh em đi.
Thứ hai: Anh Kiều có nói là nên tổ chức club người đồng hương Hải Hậu để thi đấu. Em thấy ý kiến quá hay, hy vọng nhiều anh em ủng hộ.
Thứ 3: Năm nay anh Kiều và một số anh em nữa tham gia giải Huyện đi, chuyện thắng thua hay được giải không quan trọng. Chỉ đơn thuần là thêm 1 sân chơi. Nếu anh Kiều tham gia thì em sẽ tham gia

delpiero104

Thiếu Uý
Minh que o Xuan Truong, hien dang o SG, cung xuong CLB Dien luc giao luu may lan roi.
Bạn lần trước có về Hải Bắc giao lưu ở xóm 10- Hải Bắc đúng không. Nhà văn hoá cạnh mấy cây đề to. Nếu thế mình nhớ không nhầm thì bạn đánh rất hay.

Sobat

Trung Uý
Tổ chức ở đâu? Hà Nội hay Nam Định? muốn tổ chức ở HN các chú ở nơi khác cứ tập trung báo anh trước 1-2 ngày là OK, còn muốn giao lưu tất cả ở HH thì có lẽ để cuối tháng 7 hoặc đầu tháng 8 để AE thu sếp hơn nữa 13-14/7 đánh giải Tỉnh sẽ bàn với Tuân Văn hóa Huyện. có lẽ lên tổ chức AE ở xa với AE ở nhà.

Sobat

Trung Uý
Uh. Mình ở Hải Bắc. Có gặp anh Kiều mấy lần nhưng chưa đánh với anh ấy lần nào.

Ai đây nhỉ sao không xưng danh đi? cũng là 1 người kỳ cựu, thành viên tích cực diễn đàn, bây giờ đang sinh sống ở đâu?
Nếu đang ở Hải Bắc thì quy tụ AE ở nhà đi hôm nào AE xã quê về giao lưu 1 buổi.

Mhquang

Trung Uý
Tổ chức ở đâu? Hà Nội hay Nam Định? muốn tổ chức ở HN các chú ở nơi khác cứ tập trung báo anh trước 1-2 ngày là OK, còn muốn giao lưu tất cả ở HH thì có lẽ để cuối tháng 7 hoặc đầu tháng 8 để AE thu sếp hơn nữa 13-14/7 đánh giải Tỉnh sẽ bàn với Tuân Văn hóa Huyện. có lẽ lên tổ chức AE ở xa với AE ở nhà.

Anh Kiều cứ thống nhất địa điểm đi. Ví dụ là ở HN. Thời gian thì xác định trong 2 tuần. Nếu cảm thấy đông anh em thì tổ chức vì có mặt đầy đủ là rất khó khăn.
Anh Kiều tham gia giải tỉnh à, cố giật giải anh nhé.

delpiero104

Thiếu Uý
Ai đây nhỉ sao không xưng danh đi? cũng là 1 người kỳ cựu, thành viên tích cực diễn đàn, bây giờ đang sinh sống ở đâu?
Nếu đang ở Hải Bắc thì quy tụ AE ở nhà đi hôm nào AE xã quê về giao lưu 1 buổi.
Em mới đánh bóng bàn ý mà em hay đánh ở PGD anh ah. Em tên Đạt, em ở gần nhà chú Trinh bạn học cũng với Linh.

delpiero104

Thiếu Uý
Em đăng ký một chân nhặt bóng nhé.
Họ & Tên: Nguyễn Tiến Đạt
Năm sinh: 1985
Nơi sinh: (Xã /Thị trấn)
Khu vực sống hiện nay (Thành phố/Huyện/Thị Xã): Xã Hải Bắc - Hải Hậu
Địa chỉ CLB thường xuyên sinh hoạt: Điện Lực - Phòng giáo dục Hải Hậu
Số năm cầm vợt: 3 năm
Số ĐT: 0907.756.497
Combo hiện tại:
FH (Mặt vợt đánh bên phải): H3 H3 pro blue sponge