Topic những người chơi bóng bàn Hải Hậu Nam Định

Mhquang

Trung Uý
Rất vui khi gặp Anh em Hải Hậu đam mê bóng bàn. Chờ mãi cuối cùng cũng có topic.
Mình xin giới thiêu, hy vọng được giao lưu nhiều với các Anh em.

Họ & Tên: Nguyễn Văn Quang
Năm sinh:10/11/1979
Nơi sinh: Hải Thanh
Khu vực sống hiện nay (Thành phố/Huyện/Thị Xã): Đường Bưởi - Ba Đình - Hà Nội
Địa chỉ CLB thường xuyên sinh hoạt: CLB Hoàng Sâm - đường Nguyễn Văn Huyên
Số năm cầm vợt: 2 năm
Combo hiện tại:
FH (Mặt vợt đánh bên phải): Ten 80
BH (Mặt vợt đánh bên trái):Xiom vega euro
Balde (Cốt vợt): Amultart
Số ĐT : 0912.459.752

Last edited:

Sobat

Trung Uý
Rất vui khi gặp Anh em Hải Hậu đam mê bóng bàn. Chờ mãi cuối cùng cũng có topic.
Mình xin giới thiêu, hy vọng được giao lưu nhiều với các Anh em.

Họ & Tên: Nguyễn Văn Quang
Năm sinh:10/11/1979
Nơi sinh: Hải Thanh
Khu vực sống hiện nay (Thành phố/Huyện/Thị Xã): Đường Bưởi - Hai Bà Trưng - Hà Nội
Địa chỉ CLB thường xuyên sinh hoạt: CLB Hoàng Sâm - đường Nguyễn Văn Huyên
Số năm cầm vợt: 2 năm
Combo hiện tại:
FH (Mặt vợt đánh bên phải): Ten 80
BH (Mặt vợt đánh bên trái):Xiom vega euro
Balde (Cốt vợt): Amultart
Số ĐT : 0912.459.752

Chú nhầm thế nào chứ đường Bưởi sao lại là Hai Bà Trưng;
CLB Hoàng Sâm thuộc Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội;
Anh cũng thỉnh thoảng ra chơi ở đó, hôm nào chú ra gọi anh, hỏi người trông CLB đó anh Kiều là biết ngay, chủ CLB đó là chú Khánh;
Chú thường ra chơi ngày nào? nếu ra gọi cho anh theo số 0946.044.622 anh Hải Phương- Hải Hậu giờ nhà ngay CLB Hoàng Sâm.

Mhquang

Trung Uý
Chú nhầm thế nào chứ đường Bưởi sao lại là Hai Bà Trưng;
CLB Hoàng Sâm thuộc Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội;
Anh cũng thỉnh thoảng ra chơi ở đó, hôm nào chú ra gọi anh, hỏi người trông CLB đó anh Kiều là biết ngay, chủ CLB đó là chú Khánh;
Chú thường ra chơi ngày nào? nếu ra gọi cho anh theo số 0946.044.622 anh Hải Phương- Hải Hậu giờ nhà ngay CLB Hoàng Sâm.

Sorry anh, đúng là ở Ba đình.
Tuần em chơi ở đó 4,5 buổi. Mai em vẫn tiếp tục ra, nếu anh rảnh thì mai anh em mình giao lưu. Có khi anh em mình cũng biết mặt rồi cũng nên.
Tuy nhiên tên Kiều thì em nghe hơi lạ. Nếu anh hỏi là Quang cận thì mọi người sẽ biết.

Sobat

Trung Uý
Sorry anh, đúng là ở Ba đình.
Tuần em chơi ở đó 4,5 buổi. Mai em vẫn tiếp tục ra, nếu anh rảnh thì mai anh em mình giao lưu. Có khi anh em mình cũng biết mặt rồi cũng nên.
Tuy nhiên tên Kiều thì em nghe hơi lạ. Nếu anh hỏi là Quang cận thì mọi người sẽ biết.

Ở Cầu Giấy chứ không phải Ba Đình?????
Chú cứ hỏi những người chơi lâu ở đó hoặc người trông CLB sẽ biết anh thôi?
Ngày mai Thứ 3 là ngày tập của Đội anh lên không thể ra được, hay mai chú vào CLB Thôn Hoàng - Cổ Nhuế ở 374 Trần Cung qua Viện E khoảng 200m giao lưu.

Mhquang

Trung Uý
Ở Cầu Giấy chứ không phải Ba Đình?????
Chú cứ hỏi những người chơi lâu ở đó hoặc người trông CLB sẽ biết anh thôi?
Ngày mai Thứ 3 là ngày tập của Đội anh lên không thể ra được, hay mai chú vào CLB Thôn Hoàng - Cổ Nhuế ở 374 Trần Cung qua Viện E khoảng 200m giao lưu.

Lúc nào tiện thì em sẽ qua club bọn anh.

Sobat

Trung Uý
Bác Kiều có về tham gia giải này không để em về cổ vũ cho các bác; TP Nam Định Nhiều cao thủ lắm nên em không dám chơi, hic
Mấ chú ở Huyện cứ bảo tham gia cho vui thôi, chứ trình D AE mình oánh không lại. Cũng có thể anh về chú về cỏ vũ cho HH chứ?

Mhquang

Trung Uý
Chưa biết được, chỉ thấy mấy AE ở Văn hóa huyện bảo về tham gia cho vui thôi còn những ai đánh mình không biết.

Em vừa xác nhận với hội bóng bàn ở club Hoàng Sâm, được biết anh Kiều đánh hay lắm, ngang với anh Hùng Hói(chắc là anh biết nhỉ).
Với trình của anh thì nên về thi đấu anh ạ, vừa vui cho bản thân, vừa vui cho làng xã nữa.
Em sẽ về ủng hộ anh.

Anh nói là trình D, nhưng em nghĩ anh mà ngang anh Hùng Hói thì anh phải trình C mới đúng(em không hiểu lắm về trình D, C, B.... được định nghĩa như thế nào, nên chỉ so sánh thôi)

Sobat

Trung Uý
Em vừa xác nhận với hội bóng bàn ở club Hoàng Sâm, được biết anh Kiều đánh hay lắm, ngang với anh Hùng Hói(chắc là anh biết nhỉ).
Với trình của anh thì nên về thi đấu anh ạ, vừa vui cho bản thân, vừa vui cho làng xã nữa.
Em sẽ về ủng hộ anh.

Anh nói là trình D, nhưng em nghĩ anh mà ngang anh Hùng Hói thì anh phải trình C mới đúng(em không hiểu lắm về trình D, C, B.... được định nghĩa như thế nào, nên chỉ so sánh thôi)

Những người đánh từ lúc khai trương Hoàng Sâm ai anh cũng biết, anh Hùng thì anh lạ gì. Bây giờ thỉnh thoảng Thứ 7 hoặc Chủ nhật anh hay chơi với Đội ngân hàng: Tài Đông Anh, Anh Lực, anh Thạch, Hùng.....chú có biết đội đó k? Các ngày khác anh hay chơi trong Cổ Nhuế hoặc C9 Nghĩa Tân, chú có biết CLB C9 Nghĩa Tân K? lúc nào qua đó giao lưu.

Mhquang

Trung Uý
Những người đánh từ lúc khai trương Hoàng Sâm ai anh cũng biết, anh Hùng thì anh lạ gì. Bây giờ thỉnh thoảng Thứ 7 hoặc Chủ nhật anh hay chơi với Đội ngân hàng: Tài Đông Anh, Anh Lực, anh Thạch, Hùng.....chú có biết đội đó k? Các ngày khác anh hay chơi trong Cổ Nhuế hoặc C9 Nghĩa Tân, chú có biết CLB C9 Nghĩa Tân K? lúc nào qua đó giao lưu.

Em có biết anh Lực, chú Thạch, còn những người khác thì có thể biết mặt.
Em nghe nói anh ít ra lắm, mà toàn ra vào cuối tuần nên em khó gặp vì thỉnh thoảng em mới ra cuối tuần.
Club C9 thì em chưa biết, tại em ít giao lưu nên chưa biết nhiều về Club. Hy vọng trình cao như bác thì sẽ đi đây đi đó nhiều.
Trình em thì chưa bằng bác nhưng hy vọng khi giao lưu thì sẽ cống hiến cho bác những đường bóng hay. Vì phong cách của em là tấn công.

Sobat

Trung Uý
Em có biết anh Lực, chú Thạch, còn những người khác thì có thể biết mặt.
Em nghe nói anh ít ra lắm, mà toàn ra vào cuối tuần nên em khó gặp vì thỉnh thoảng em mới ra cuối tuần.
Club C9 thì em chưa biết, tại em ít giao lưu nên chưa biết nhiều về Club. Hy vọng trình cao như bác thì sẽ đi đây đi đó nhiều.
Trình em thì chưa bằng bác nhưng hy vọng khi giao lưu thì sẽ cống hiến cho bác những đường bóng hay. Vì phong cách của em là tấn công.

CLB C9 Nghĩa Tân ngay gần Hoàng Sâm, chú cú đi thẳng đường Tô Hiệu qua Trường Nghĩa Tân đến đầu đường Trần Tử Bình là thấy ngay, hay hôm nay qua đó chơi hoặc anh dẫn vào Cổ Nhuế chơi.

Mhquang

Trung Uý
CLB C9 Nghĩa Tân ngay gần Hoàng Sâm, chú cú đi thẳng đường Tô Hiệu qua Trường Nghĩa Tân đến đầu đường Trần Tử Bình là thấy ngay, hay hôm nay qua đó chơi hoặc anh dẫn vào Cổ Nhuế chơi.

He he... Để hôm khác anh nhé.
Hôm nay em chỉ chơi từ 6h-7h15 là phải về. Thanks anh.

Mhquang

Trung Uý
Chú đã đánh với anh Thạch, anh Lực bao giờ chưa? có chén được K?

Em đã đánh rồi. Phong cách của anh Lực chủ yếu là thủ xa bàn và giật vồng. Em đã đánh thua trận đầu tiên. Nếu đánh tiếp thì chắc em sẽ có cơ hội vì anh Lực thủ theo lối thụ động, không có khả năng phản công. Em thua là sử dụng chiến thuật chưa tốt, tự đánh hỏng nhiều.

Chú Thạch cũng chủ yếu là thủ, nhưng thủ gần bàn. Nếu em chơi thủ thì em thắng, còn tấn công thì em lại thua. Phòng thủ của chú Thạch tích cực hơn anh Lực một chút vì thủ gần bàn có thể sẽ làm em không kịp hồi bộ. Cuối tuần vừa rồi em đã thua với tỷ số 3-2.
Nói tóm lại, Phong cách chơi của em đối với anh Lực và chú Thạch là khác nhau, với phong cách này thì việc em vượt qua chỉ là sớm thôi.
Anh so với anh Lực và chú Thạch thế nào?

Sobat

Trung Uý
Em đã đánh rồi. Phong cách của anh Lực chủ yếu là thủ xa bàn và giật vồng. Em đã đánh thua trận đầu tiên. Nếu đánh tiếp thì chắc em sẽ có cơ hội vì anh Lực thủ theo lối thụ động, không có khả năng phản công. Em thua là sử dụng chiến thuật chưa tốt, tự đánh hỏng nhiều.

Chú Thạch cũng chủ yếu là thủ, nhưng thủ gần bàn. Nếu em chơi thủ thì em thắng, còn tấn công thì em lại thua. Phòng thủ của chú Thạch tích cực hơn anh Lực một chút vì thủ gần bàn có thể sẽ làm em không kịp hồi bộ. Cuối tuần vừa rồi em đã thua với tỷ số 3-2.
Nói tóm lại, Phong cách chơi của em đối với anh Lực và chú Thạch là khác nhau, với phong cách này thì việc em vượt qua chỉ là sớm thôi.
Anh so với anh Lực và chú Thạch thế nào?

Đánh thế là hay rồi, anh với anh Lực ngang nhau hôm nào ra AE mình làm trận.

Bình luận từ Facebook