Topic những người chơi bóng bàn Hải Hậu Nam Định

Sobat

Trung Uý
Anh đánh vẫn thế không lên được bóng nào. Hôm nào về làm trận nhé. Anh Phát mới mua bàn Xiom mới để luôn ở nhà anh ấy ở Hải Bắc, giống bàn ngoài Điện Lực đánh thích lắm

Hải Bắc phải phát triển BB mạnh lên chứ, ngày trước anh chưa biết đánh bóng nhưng cũng hay đi xem giải của Huyện tranh giải chỉ có Hải Bắc và Yên Định, trước Cồn cũng được coi nlà ứng cử viên những cũng không bằng 2 Đội trên, nhưng mấy năm nay Hải Bắc gần như mất giải "Tuy nhiên trong đó còn 1 số vấn đề tế nhị" nhưng năm nay giải huyện Hải Bắc hãy khẳng định lại vị thế của mình trên bản đồ BB HH, ít nhất cũng phải có giải ở lứa tuổi trên 45.

delpiero104

Thiếu Uý
Hải Bắc phải phát triển BB mạnh lên chứ, ngày trước anh chưa biết đánh bóng nhưng cũng hay đi xem giải của Huyện tranh giải chỉ có Hải Bắc và Yên Định, trước Cồn cũng được coi nlà ứng cử viên những cũng không bằng 2 Đội trên, nhưng mấy năm nay Hải Bắc gần như mất giải "Tuy nhiên trong đó còn 1 số vấn đề tế nhị" nhưng năm nay giải huyện Hải Bắc hãy khẳng định lại vị thế của mình trên bản đồ BB HH, ít nhất cũng phải có giải ở lứa tuổi trên 45.
Phong trào bóng bàn Hải Bắc mấy năm gần đây trùng xuống thât. Mong là từ bây giờ sẽ tốt hơn anh ah.

Sobat

Trung Uý
Hôm nay chú Quang có vào CLB Thôn Hoàng giao lưu, chưa hết 1 vòng, chú đánh được có khoảng 6 trận gì đó và hết Pin hẹn chú lần sau giao lưu tiếp trên cả 2 bàn hôm nay chỉ giao lưu có 1 bàn, không biết có việc bận hay K?.

delpiero104

Thiếu Uý
Hôm nay chú Quang có vào CLB Thôn Hoàng giao lưu, chưa hết 1 vòng, chú đánh được có khoảng 6 trận gì đó và hết Pin hẹn chú lần sau giao lưu tiếp trên cả 2 bàn hôm nay chỉ giao lưu có 1 bàn, không biết có việc bận hay K?.
Khiếp 6 trận là mệt lắm rồi. Thế anh Kiều đánh được bao nhiêu trận thì mệt.

delpiero104

Thiếu Uý
Cách nhau khoảng 2km thôi nhưng hiện tại đang xây lại phòng. Mình đánh ở Điện Lực hoặc Phòng giáo dục. Có gì cứ gọi mình trước nhé tại vì mình không đánh đều được.

Mhquang

Trung Uý

Không phải là em hết Pin mà em không chiến được mấy các bác, trình cao quá. Em rất ấn tượng với cách phát bóng của mọi người và thủ dai.
Nhìn mọi người đánh em mới biết là anh Kiều thích đánh ở đấy là phải.
Lần sau em sẽ theo chân anh vào đó.(Sáng gọi điện nhưng máy anh lại tắt)
Chiều đi thì anh ới em câu nhé.

Bình luận từ Facebook