Topic đội Sách Đỏ - HD pre 2012

thangRau

Đại Uý

DSC00514.jpg của thangRau, trên Flickr

Minhbaohiem - HD và Nam Namhao - HP, Minh là người thắng Nam 3 - 2 tại vòng bảng đoạt vị trí nhất bảng A, suất bán kết chính thức của bảng 4 người.
Nam lọt vào vòng trong với chỉ số phụ nhưng lại là người chiến thắng chung cuộc đoạt huy chương Vàng của giải.

vinhsu_TTBB.HD

Binh Nhì
- Chiến lợi phẩm mà VĐV Minh (đội phó đội Sachdo.FC) đã giành được tại giải Doanh nghiệp Hải Phòng là chiếc huy chương đồng Nội dung ĐƠN NAM (vợt dọc) sau khi nhường đường cho VĐV Sơn cùng đội Sachdo.FC ở trận BÁN KẾT.
- Ảnh chụp tại CLB Bóng bàn Tỉnh, sau khi thi đấu giải xong anh đã kịp trở về để thi đấu giải HD Pre 2012.

Sobat

Trung Uý
- Chiến lợi phẩm mà VĐV Minh (đội phó đội Sachdo.FC) đã giành được tại giải Doanh nghiệp Hải Phòng là chiếc huy chương đồng Nội dung ĐƠN NAM (vợt dọc) sau khi nhường đường cho VĐV Sơn cùng đội Sachdo.FC ở trận BÁN KẾT.
- Ảnh chụp tại CLB Bóng bàn Tỉnh, sau khi thi đấu giải xong anh đã kịp trở về để thi đấu giải HD Pre 2012.

Chúc mừng Cậu đã đạt được huy chương tuần sau cháu về hai cậu cháu phải tỷ thí 1 trận.

thangRau

Đại Uý
Chúc mừng Cậu đã đạt được huy chương tuần sau cháu về hai cậu cháu phải tỷ thí 1 trận.

Bố trí về chủ nhật nhé, chắc hôm đó a cũng xuống đánh Pre Hải Dương. Cậu Minh của e dạo này lên tay lắm, Bạt làm sao được gai mà chả Sợ

Sobat

Trung Uý
Bố trí về chủ nhật nhé, chắc hôm đó a cũng xuống đánh Pre Hải Dương. Cậu Minh của e dạo này lên tay lắm, Bạt làm sao được gai mà chả Sợ
Em toàn về từ thứ Sáu nhưng chiều Chủ nhật lại lên HN, bác đi bằng gì xuống thế có chở được em về thì em ở lại xem các Bác thi đấu xong về cùng Bác. Từ hồi Cậu đánh Gai 2 cậu cháu chưa tỷ thí trận nào nếu Gai không bạt được chắc em thua ? nhưng cũng phải thi đấu xong mới biết được.

minhbaohiem

Thượng Sỹ
haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, thằng cháu hay lắm. Cậu giờ chỉ đánh vui, đánh khỏe, đánh có xoáy thui
tuy nhiên đi sâu vào gai góc cũng cực kỳ lãng mạn và cá tính. Hãy làm gì mình muốn nếu đó là điều phù hợp với mình, ok

Sobat

Trung Uý
nếu có dịp hẹn được tiếp bác sợ bạt một trân nhé,nge danh đã lâu chưa được gặp:cool:
Rất cảm ơn Bác có lẽ tuần này, hoặc tuần sau em về quê em sẽ xuống HD giao lưu với các bác Thành phố 1 trận, bóng em nhà Quê lắm có gì mong các bác chỉ giáo?

Sobat

Trung Uý
ok khi nào bác về bác nhắn tin nhé,em cũng bóng nhà quê mà
Chiều thứ 7 ngày 03/11/2012 em sẽ về quê và cố gắng xuống TPHD giao lưu và học hỏi AE, em sẽ tiếp Bác 1 trận và còn 1 số trận sẽ do ông cậu sắp xếp, trình em B2 non HD nhưng em sẽ tiếp các bác khoảng 4 trận mỗi trận 3-333 (không chơi với các bác gai, anti trừ ông cậu) địa điểm sẽ do ông cậu minhbaohiem sắp xếp ngoài ra sẽ giao lưu với Tâm đội Công chức trước là SV của Trường. Hẹn gặp các bác.

Bình luận từ Facebook