Topic đội Sách Đỏ - HD pre 2012

boy codon

Thượng Sỹ
nói rồi, quan điểm của Sách đỏ là:
"Đánh vui, đánh khỏe, đánh có xoáy". Tại sao lại nói chúng tôi không có động lực thi đấu, đã là giải đấu phải có đội yếu, đội mạnh chứ. chúng tôi tự hào vì đội mình có phong cách riêng và đứng bằng đôi chân của mình chứ không mời tùm lum B1 về, chứ nếu tham thành tích đã mời hẳn Long rồng và Mai Huỳnh Quang Duy về rồi.Haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

tất nhiên là tham gia pri chủ yếu là để vui và khỏe nhưng bác minhbaohiem thử nghĩ xem cứ mỗi chủ nhật hàng tuần các đội gặp nhau chỉ trừ đội bác và cung 3 gặp nhau là chưa thể biết trước được tỉ số thắng thua còn lai đội bác và cung 3 gặp bất cứ đội nào trong các đội còn lại người ta đã biết trước được tỉ số rồi , nó không những mất đi sự gay cấn cho giải đấu mà bên cạnh đó nó khiến anh em trong đội mất hết nhụe khí chiến đấu , dù có biện hộ như thế nào đi nữa thì mọi người cũng đều biết . em không phải là chê j các bác mà em thấy các bác bị thiệt thòi mà thôi , nếu như BTC mà sắp xếp đúng mâm thì đội của bác hoàn toàn có khả năng vô dịch hạng D đấy . Hy vọng năm sau giải sẽ hoành tráng hơn khi các thứ hạng của các thành viên được BTC đánh giá một cách chính xác

Đức phá Đá

Trung Sỹ
tôi để ý thấy đội sách đỏ và đội cung 3 thi đấu quá kém nguyên nhân chính là lực lượng cảu họ là quá yếu , nói chung là hai đội này là cái kho điểm cho các đội khác . chán thật đấy , thiết nghĩ với lực lượng có trình kém như vậy mà hai đội này cũng tham gia đăng ký thì giải thật sự mất hay , họ không có sức cạnh tranh đành rằng tham gia thi đấu vì niềm đam mê nhưng không có động lực thi đấu thì cũng chán
Một câu phát biểu thiếu suy nghĩ,cả thế giới này ai cũng có khoảng nghìn tỷ thì chẳng có ai có gạo mà ăn có bóng mà chơi......trừ những người làm ruộng.....

Hungtq

Administrator
Khi mới thi đấu, do chưa thực sự biết thực lực của nhau nên các đội rất hào hứng.
Giờ đi được nửa chặng đường rồi, biết mình biết người rồi thì có đội nản, có đội vẫn kiên trì tìm kiếm nhân tài bổ sung để tăng thêm sức mạnh cho đội mình. Vậy hãy tìm cách nào phù hợp bạn boy codon nhé. Điều lệ cho phép bổ sung lực lượng cơ mà.

Còn sang năm có thể tổ chức được giải chung cho 1 hạng hay không (chứ chưa nói đến 2 hạng đâu bạn nhé) thì lại là câu chuỵên dài.

thangRau

Đại Uý
tôi để ý thấy đội sách đỏ và đội cung 3 thi đấu quá kém nguyên nhân chính là lực lượng cuả họ là quá yếu , nói chung là hai đội này là cái kho điểm cho các đội khác . chán thật đấy , thiết nghĩ với lực lượng có trình kém như vậy mà hai đội này cũng tham gia đăng ký thì giải thật sự mất hay , họ không có sức cạnh tranh đành rằng tham gia thi đấu vì niềm đam mê nhưng không có động lực thi đấu thì cũng chán

Bác có biết như thế nào là mạnh, là yếu, là kém không?
Nếu tất cả các đội đều cảm thấy yếu mà cùng không tham gia thì liệu có giải cho bác bình luận k??
Ngón tay cũng có ngón dài ngón ngắn, giải cũng có đội yếu đội mạnh là bình thường
Còn đã là đam mê thì thua được có ảnh hưởng gì đâu mà bác lại bảo không có động lực thi đấu thì cũng chán. Bác có bao giờ cảm thấy sung sướng khi vượt qua chính mình không, khi toàn thua 1 người khi đối kháng mà lại thắng họ tại 1 giải chính thức ??

phuongkinh_HD

Trung Sỹ
anh thắng à chủ yếu là đam mê vui chơi là chính,tập để khỏe,thắng thua không quan trọng,quan trọng là bác cảm thấy vui khi hàng tuần bác được tham gia vui chơi là đươc,chúc đội của bác luôn giữ được niềm đam mê và mùa sau có thêm những cây vợt mạnh vơt dọc về với đội,sách đỏ cố lên

minhbaohiem

Thượng Sỹ
Welcome to sachdo club!
Vậy là cuối cùng Đức sấm sét đã trở về với " bày đàn quý hiếm", chúng tôi xin cám ơn Ban tổ chức đã tạo điều kiện, cám ơn đội HD 2 đã thực sự cảm thông và bản thân anh Đức sấm sét đã dũng cảm từ bỏ phồn hoa đô thị để về với thiên nhiên hoang dã, nơi những đồng loại " quý hiếm" đang mong mỏi từng ngày, chắc chắn về đây a sẽ cảm thấy như nhà của mình và chắc chắn a sẽ là một chiến binh trụ cột của CLB.
CLB Sách đỏ thêm Đức sấm sét sẽ như "hổ thêm cánh, sư tử thêm vuốt", chắc đây sẽ là một tin không vui cho các CLB khác.

tung(momnhom)

Trung Sỹ
Welcome to sachdo club!
Vậy là cuối cùng Đức sấm sét đã trở về với " bày đàn quý hiếm", chúng tôi xin cám ơn Ban tổ chức đã tạo điều kiện, cám ơn đội HD 2 đã thực sự cảm thông và bản thân anh Đức sấm sét đã dũng cảm từ bỏ phồn hoa đô thị để về với thiên nhiên hoang dã, nơi những đồng loại " quý hiếm" đang mong mỏi từng ngày, chắc chắn về đây a sẽ cảm thấy như nhà của mình và chắc chắn a sẽ là một chiến binh trụ cột của CLB.
CLB Sách đỏ thêm Đức sấm sét sẽ như "hổ thêm cánh, sư tử thêm vuốt", chắc đây sẽ là một tin không vui cho các CLB khác.
Bác Minh sao không triêu tập Bình (thi hành án) nữa cho cùng chủng loại. nếu có Bình nữa thì sách đỏ lại là điều đáng sợ của các CLB đó

minhbaohiem

Thượng Sỹ
Thanks Tùng, Sách đỏ đã mời tha thiết nhưng Bình TA đang bị goot nặng lên ko thi đấu được, quả thực đây là một tổn thất ko nhỏ của sách đỏ.

thangRau

Đại Uý
Welcome to sachdo club!

Đức "sấm sét" về cùng Sách Đỏ đúng là "Châu về Hợp Phố", Sách Đỏ đã tự khẳng định và chào mừng đ/c Đức bằng chiến thắng trận lượt về trước đội Nam TTBB với tỷ số 6 - 1.
Hy vọng các trận tới Sách Đỏ đều có điểm...

vinhsu_TTBB.HD

Binh Nhì
- BTC Hải Dương Premiership 2012 sẽ tổ chức một buổi họp rút kinh nghiệm với các đ/c Chủ tịch các CLB, đội trưởng, lãnh đội các đội đang tham gia thi đấu tại giải Hải Dương Premiership 2012 vào hồi 09h30' Chủ nhật, ngày 30/9/2012 tại CLB Bóng bàn Tỉnh Hải Dương.
- Trân trọng kính mời các đ/c Chủ tịch các CLB, đội trưởng, lãnh đội các đội tham gia Hải Dương Premiership 2012 đến dự họp đông đủ.

Thông báo này thay cho giấy mời.

T/M BTC BTC HẢI DƯƠNG PREMIERSHIP 2012
Lê Quang Vinh​

thangRau

Đại Uý
Kính mời các bác Sách Đỏ tham gia nội dung Vợt Dọc tại giải bb Doanh Nghiệp HP 2012, hạn đăng ký cuối cùng ngày 4/10/2012.
Chi tiết tại box Hải Phòng.

thangRau

Đại Uý
''Sach Do TableTennis Club'' chao mung dong phuc moi bang tran thang luot ve truoc doi Nam TTBB voi ty so 5 - 2, danh them 3 diem nua trong bang tong sap.
Chuc mung, chuc mung.

(sorry post bang dtdd tren xe bus nen k co dau)

minhbaohiem

Thượng Sỹ
Đội Sách đỏ đã hoàn thành nhiệm vụ tại giải DN Hải phòng với kết quả: Sơn "phủi" nhì, Minhbaohiem giải ba
đồng thời Bác Sao "băng" và Thắng rau đã thi đấu rất hay.
Xin cám ơn Ban tổ chức giải đã tạo điều kiện cho a e vợt dọc có sân chơi, chúng tôi cũng trân trọng lòng đam mê, sự kiên trì của Nam hao, xin chúc mừng Namhao đã có một giải đấu thành công. Hẹn gặp tại Hải Dương trong 1 ngày ko xa

thangRau

Đại Uý
Vài hình ảnh của đội Sách Đỏ thi đấu tại giải DN HP 2012, tất nhiên là k có ảnh của thangRau, hic

DSC00514.jpg của thangRau, trên Flickr

Rất vô tình khi nhà cháu chụp bức ảnh này khi nội dung thi đấu vợt dọc chưa diễn ra, 4 vđv này chính là 4 người đoạt thành tích cao nhất tại giải.
Từ trái qua, Nam - HP, Minh - HD, Thương - Nam Định, Sơn - HD

Bình luận từ Facebook