Topic dành cho những người sưu tầm cốt vợt

VR46

Đại Tá
Mỗi nhà Sưu tầm đều có gu riêng, đã nói về gu thì phải nói đến sở học, vì cái đó phụ thuộc rất nhiều vào mức độ hiểu biết. Cái này rộng quá, lại hơi có tính học thuật cao, để cụ @thanglong78 nói là chuẩn nhất, dân con buôn sách.

trình thì gà, vợt thì nhiều, tiêu thì lắm mà ăn thì ít, đích thị @thanglong78 :D:D:D:D:D
Không được vì anh ấy mê mỗi dòng A DI LÁT. Chết ngẫm lại thích hơn 1 dòng là tạp nham thì phải.
Chắc phải xả Cơ ôm Ku thôi

Ttfan2012

Đại Tá
E luôn thích các bộ "Thất kiếm" của a, ko quá đắt và tạp nham kiểu trọc phú mà luôn có nội dung, tinh thần chủ đạo và cá tính riêng thống nhất. Like! :)
Anh nghĩ là mỗi người sưu tầm vợt đều có định hướng riêng đó em. Nhưng có điều nếu mọi người chịu khó PR, giới thiệu kỹ cho anh em xem bộ sưu tập về hoàn cảnh ra đời, ý tưởng sáng tác,.... thì nó sẽ làm cho bộ cốt vợt của mình thêm phong phú về tinh thần.

archer

Đại Tá
Ừ, nào thì nói dịu dàng cho a biết là ai nào?
Mưu đồ lần này lớn lắm, giang hồ lại sắp dậy sóng, thiên hạ sắp đại loạn rầu, Ỷ Thiên hạ sơn, Đồ Long xuất thế, kiêu binh chia lại giang sơn, quần hào tranh nhau ngôi bá, đốt sách giết trò, tàng long ngọa hổ, tướng xưa đổi nick, kẻ sĩ mai danh, âm binh nổi dậy...
Thiện tai, thiện tai, bần tăng đi lánh nạn đây... :D :D :D

Last edited:

huydas

Đại Tá
Bây giờ e đang dùng kiếm này. Các bác thấy có được ko?

huydas

Đại Tá
Kể ra mà ... bác còn dư cái kiếm nào không ạ ? :p:p:p:p Em cũng không quá khó tính như @Ttfan2012 nên không cần full box đâu ạ, chưa sứt mẻ gì là được :D:D:D:D:D:D:D:D

E cũng giống bác thôi..ko cầu kì quá đâu..kiếm để dùng thì cần gì fullbox.e kiếm mãi mới được cây này.ko fullbox nhưng được cái cầm vừa tay,ko bị khô cứng,dễ điều khiển...mà lại hiệu quả bác ạ :D:D:D

Bình luận từ Facebook