Topic dành cho những người sưu tầm cốt vợt

Ttfan2012

Đại Tá
Cho ngay nó cái này, dãi dớt ghê quá
Ơ đây không phải là vợt nhé bác.

VR46

Đại Tá
Hàng Nội xấu hơn hàng Ngoại mà cũng bon chen khoe, gỗ Proloom non hơn, Zjk T5000 k ai thèm oánh :D
Hôm qua e thấy có miss call của a, mytt.net lại trả NA cho a rồi ạ? ;)
Không định hỏi thăm giá cả timo boll spirit thôi. Giờ tỏ và thông rồi.

VR46

Đại Tá
Anh phải cho dung sai bao nhiêu, chứ nhìn ảnh mà đoán được trọng lượng thì em thành mẹ nó BÁC SĨ HOA SÚNG rồi, thích con nào lên google search ảnh, tuần tới nó chậm kinh luôn :p
Dung sai 0,5gr cho cả 2 cây ok chưa. Mà đúng thì được thưởng vợt, còn sai thì thế lào ? Có bóng 40+ nhưng ko đáp ứng yêu cầu của em rồi

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Dung sai 0,5gr cho cả 2 cây ok chưa. Mà đúng thì được thưởng vợt, còn sai thì thế lào ?
Thế thì chịu, vì trọng lượng vợt nó trải dài từ 82 - 96, tầm 91 92 vẫn nhiều, mà anh cho có 0.5gr dung sai thì xác xuất là 0.5/(92-82)*100% thì thấp quá, đứng cửa dưới thế này thì chịu, không theo kèo được.

Đoán cho vui thôi, cây ST của @Red Arc nên nó khoảng 84.5gr
Cây FL của anh nên nó tầm khoảng 82.5gr

Có bóng 40+ nhưng ko đáp ứng yêu cầu của em rồi ?
Là sao anh ?

VR46

Đại Tá
Thế thì chịu, vì trọng lượng vợt nó trải dài từ 82 - 96, tầm 91 92 vẫn nhiều, mà anh cho có 0.5gr dung sai thì xác xuất là 0.5/(92-86)*100% thì thấp quá, đứng cửa dưới thế này thì chịu, không theo kèo được.
Thế chơi vé số thì thế nào ?

Đoán cho vui thôi, cây ST của @Red Arc nên nó khoảng 84.5gr. Cây FL của anh nên nó tầm khoảng 82.5gr
Là sao anh ?
Thế em muốn anh dội nước bồn cầu cây ST để em vui hay không ?

@Red Arc

Bình luận từ Facebook