Topic dành cho những người sưu tầm cốt vợt

thangRau

Đại Uý

Ttfan2012

Đại Tá
Mình có bộ sưu tập xin góp vào đây luôn:
1. Cây Ai Pro đời đầu trọng lượng 89,9g khá đẹp;
2. Cây Rwd nct V bản Pro (theo Tai Sport): Mình thấy cây này ngoại hình gỗ đỏ rực và đánh ổn định, đủ lực hơn các cây trước đây mình đã từng chơi;
3. Cây Kong Linghui Special cán FL tem đồng không seri;
4. Cây Infinity VPS FL JTTAA;
5. Cây Viscaria FL bản nội địa Trung Quốc có tem cào của Butterfly TQ với đặc tính cán rất giống cán Vis tem đồng không seri;
6. Cây Stiga Ebenholz NCT V slim Master (bản Japanese Limited Version);
7. Cây Long III với trọng lượng 91g đời đầu (2013).
Bộ sưu tập này có đặc điểm là có mặt cả 3 loại tem bướm của Butterfly từ thời kỳ tem đồng cho đến tem bạc không có chữ "Butterfly".

Last edited:

archer

Đại Tá
Mình có bộ sưu tập xin góp vào đây luôn:
1. Cây Ai Pro đời đầu trọng lượng 89,9g khá đẹp;
2. Cây Rwd nct V bản Pro (theo Tai Sport): Mình thấy cây này ngoại hình gỗ đỏ rực và đánh ổn định, đủ lực hơn các cây trước đây mình đã từng chơi;
3. Cây Kong Linghui Special cán FL tem đồng không seri;
4. Cây Infinity VPS FL JTTAA;
5. Cây Viscaria FL bản nội địa Trung Quốc có tem cào của Butterfly TQ với đặc tính cán rất giống cán Vis tem đồng không seri;
6. Cây Stiga Ebenholz NCT V slim Master (bản Japanese Limited Version);
7. Cây Long III với trọng lượng 91g đời đầu (2013).
Bộ sưu tập này có đặc điểm là có mặt cả 3 loại tem bướm của Butterfly từ thời kỳ tem đồng cho đến tem bạc không có chữ "Butterfly".
E luôn thích các bộ "Thất kiếm" của a, ko quá đắt và tạp nham kiểu trọc phú mà luôn có nội dung, tinh thần chủ đạo và cá tính riêng thống nhất. Like! :)

VR46

Đại Tá
E luôn thích các bộ "Thất kiếm" của a, ko quá đắt và tạp nham kiểu trọc phú mà luôn có nội dung, tinh thần chủ đạo và cá tính riêng thống nhất. Like! :)
Anh thấy em nói vậy là không được nhé Phúc. Ở trong box sưu tập này đa số lớn hơn em cũng nhiều, nếu em muốn nói vậy thì định nghĩa thế nào là "Tạp nham kiểu trọc phú" để khỏi đụng chạm nhé. Đam mê sưu tầm có thể theo một định hướng nhất định hoặc thay đổi.

archer

Đại Tá
Anh thấy em nói vậy là không được nhé Phúc. Ở trong box sưu tập này đa số lớn hơn em cũng nhiều, nếu em muốn nói vậy thì định nghĩa thế nào là "Tạp nham kiểu trọc phú" để khỏi đụng chạm nhé. Đam mê sưu tầm có thể theo một định hướng nhất định hoặc thay đổi.
Nhất định là ko phải anh ạ :D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Mỗi nhà Sưu tầm đều có gu riêng, đã nói về gu thì phải nói đến sở học, vì cái đó phụ thuộc rất nhiều vào mức độ hiểu biết. Cái này rộng quá, lại hơi có tính học thuật cao, để cụ @thanglong78 nói là chuẩn nhất, dân con buôn sách.

trình thì gà, vợt thì nhiều, tiêu thì lắm mà ăn thì ít, đích thị @thanglong78 :D:D:D:D:D

archer

Đại Tá
Không phải anh, thì ai cũng vậy chỉnh lại đi @archer. Còn muốn nói thì nói thẳng, chứ không có thằng trọc phú nó ít vào diễn đàn nó không biết
A ko biết đấy thôi, e lang thang khắp chốn thạo tin lắm, sắp rồi, a cứ chuẩn bị sẵn tinh thần đê =)))))))))))))))

Bình luận từ Facebook