Topic dành cho những người sưu tầm cốt vợt

Ttfan2012

Đại Tá
Không biết có bạn nào đã đánh thử cây nittaku meister holz sieben chưa nhỉ. Mình thấy cây này gỗ có vẻ rất đẹp, tốt và êm nhưng không biết cảm giác đánh thật thế nào?

Dung Micheal

Binh Nhất
Em đánh đu theo tí, em thì đam mê tốc độ kiểu "Ai bảo đan len là đan áo đan khăn, ai bảo mê tốc độ là không được điệu đà,... Diana, là con gái thật tuyệt"...:oops::)

Tương lai gần, vị trí Rose XO sẽ được thay bởi em Lùn...

Ttfan2012

Đại Tá
Nễ bộ sưu tập Sar này quá!
Bác vui lòng hướng dẫn mình cách up hình. Mình muốn làm giống như bác mà không được
Anh có thể up ảnh bằng cách bấm vào nút Upload a File ở góc dưới bên tay phải (màu xanh chữ trắng) anh nhé. Mong rằng sẽ ngày càng có nhiều bộ sưu tập và các bài viết về cảm nhận khi đánh các cốt vợt hơn để cho các ae trên diễn đàn tham khảo. :)

Ttfan2012

Đại Tá
Công nhận quá trình cai nghiện mặt Tàu diễn biến phức tạp hơn mình tưởng khá nhiều. Bây giờ đang sử dụng combo này cũng khá gần với mặt Tàu mà có đôi lúc vẫn thấy nhớ nhớ cái tacky và xịt xịt của H3Neo.

Attachments

1.6 MB · Đọc: 0
    1.5 MB · Đọc: 0
    1.3 MB · Đọc: 0
Last edited:

bachapaco

Trung Uý
Công nhận quá trình cai nghiện mặt Tàu diễn biến phức tạp hơn mình tưởng khá nhiều. Bây giờ đang sử dụng combo này cũng khá gần với mặt Tàu mà có đôi lúc vẫn thấy nhớ nhớ cái tacky và xịt xịt của H3Neo. View attachment 13004 View attachment 13005 View attachment 13006
mặt ten đó là hàng nhái phải ko bạnđánh có được ko cho mình biết với,vì đanhten xịn tốn quá

bachapaco

Trung Uý
sao bác tinh thế nhỉ:cool:
đa số các shop ở VN mình toàn bán hàng nhái loại này mà bác:D
mình đánh ten đã 5 năm rồi từ ngày 700k một mặt trình cũng bt nhưng đánh tốn mặt lắm,năm đầu 1 năm hết 10 mặt, bởi dán keo haipu nhanh hỏng quá, mình vẫn tưởng shop nó bán hàng xin chứ

tuankhoai

Đại Tá
mình đánh ten đã 5 năm rồi từ ngày 700k một mặt trình cũng bt nhưng đánh tốn mặt lắm,năm đầu 1 năm hết 10 mặt, bởi dán keo haipu nhanh hỏng quá, mình vẫn tưởng shop nó bán hàng xin chứ
ah thì ừ, tại Vn mình quen chơi hàng "nháy" rồi nên thế:D tuyển cũng chơi toàn hàng đó mà;)

tuankhoai

Đại Tá
Họp báo kiểu này, các cụ gọi là vơ đũa cả nắm, không có tinh thần xây dựng bác ạ.
em thì chịu, chẳng nhìn ra nó fake ở đâu vì 1 năm cũng chỉ có dùng 1 mặt ten thôi, bác kia dùng nhiều thế kia chắc kinh nguyệt đầy mình, mà bác ý bảo là fake thì chắc là đúng rồi:D suy ra mặt các shop là fake theo bác kia nói (ý em là vậy, chứ hổng phải em kêu shop bán hàng fake:p)

Ttfan2012

Đại Tá
mặt ten đó là hàng nhái phải ko bạnđánh có được ko cho mình biết với,vì đanhten xịn tốn quá
Từ trước đến nay mình toàn mua mặt ten ở Hỏa Châu do vậy, đánh ten mã JPN thôi. Còn nếu cái đó cũng là nhái nốt thì chịu thôi bạn à. :)

Last edited:

Ttfan2012

Đại Tá
Vừa mới trải nghiệm cây Xiom Vega Pro FL thấy cũng khá ấn tượng với công nghệ Zeph và Cacbon X. Đây là một cốt vợt vừa có thể đánh với mặt Tàu, vừa đánh mặt Đức Nhật được. Cốt này tương đối dễ kết hợp mặt vợt và có ngoại hình khá là bắt mắt.

Attachments

1.4 MB · Đọc: 0
    1.7 MB · Đọc: 0
    2.1 MB · Đọc: 0
    1.3 MB · Đọc: 0
Last edited:

thuanlacsg

Đại Tá
Cốt Virtuoso off+

Pingpongcoffee có bán các loại vợt Handmade made in Hungary cho các mê sưu tầm. Mỗi loại chỉ có 1 cây duy nhất không đụng hàng ở VietNam :)

Kính mời các bác thích sưu tầm cốt độc tham quan. Hiện Shop còn 4 cây 4 tính năng khác nhau.
A Quang Cờ ngoài HN đã ủng hộ em 1 cây Martin off+ rồi ... Hjhj

nguyễn vinh

Thượng Sỹ

Bình luận từ Facebook