Topic dành cho anh em CLB bóng bàn Q9-Q2

tuannn

Đại Uý
Rầu thúi ruột luôn các bác ơi, hiện nay mắt kiến của em mới thay, nó nhìn vật to hơn do 1 mắt 5.75 độ, 1 mắt 6 độ, mà chủ tiểm kính no làm 2 cái tròng 6 độ luôn. Ác chưa, giờ nhìn cái gì cũng to hơn 1 chút, làm đánh bóng ko như lúc đầu, giờ sao đây, hụt banh hoài

A cứ tưởng nó làm nhìn bé hơn chứ to thì cứ vô tư mà chơi. oánh bóng càng dễ. khà khà

mika9967

Trung Sỹ
Bình thường bên số 1 cũng nhiều rơ cao thủ mà A. A cọ sát hết với các bác ấy thì cũng đủ ngỏm rùi. hehe

có 1 điều lạ, là mika mời các bác ấy lại không đánh chứ như bác Tuấn nông lâm, thầy giáo Tân, anh Vượng... chê mika nên buồn buồn tìm người lạ tới chơi vui hơn.

cyber

Trung Sỹ
rỏ ràng thấy anh tuyển vừa cởi áo vừa chạy mà ta hahahahaha

Ku em này không nói tốt cho a, còn nói xấu cho a nữa :mad:

a cũng cận 2 mắt bằng nhau 5diop, hee. Bị cận thì sẽ hạn chế khi lắc đầu hay niếc nhìn (góc nhìn hẹp và mắt kính không chặt) nhưng trong bóng bàn chắc 2 yếu tố này không ảnh hưởng nhiều - còn trong mây mốn vận động mạnh như bóng đá, võ thuật thì ảnh hưởng rất nhiều. Nói chung chơi bb thì ok hết, hee

PoorPlayer

Thượng Sỹ
Sáng nay dọn tủ quần áo tìm được cái áo hội Đoàn Kết lâu quá không mặc hehe... Vẫn còn mới toanh :D Hôm nào tới clb mặc vô khè hàng =)))

PoorPlayer

Thượng Sỹ
có 1 điều lạ, là mika mời các bác ấy lại không đánh chứ như bác Tuấn nông lâm, thầy giáo Tân, anh Vượng... chê mika nên buồn buồn tìm người lạ tới chơi vui hơn.

Thầy Tân với chú Vượng hôm rồi có mặt không vậy chú?? Con đánh với mấy người mà chả biết ai là ai.
Hôm đó có đánh với 1 bác mặc áo màu vàng lớn tuổi nói giọng miền trung, một anh trẻ trẻ mập mập ít nói và một chú tóc muối tiêu giao bóng che tay @@

mika9967

Trung Sỹ
Thầy Tân với chú Vượng hôm rồi có mặt không vậy chú?? Con đánh với mấy người mà chả biết ai là ai.
Hôm đó có đánh với 1 bác mặc áo màu vàng lớn tuổi nói giọng miền trung, một anh trẻ trẻ mập mập ít nói và một chú tóc muối tiêu giao bóng che tay @@

ông mặc áo vàng tênVu7o75ng5, ông cao ốm tóc muối tiêu tên Tuấn, ông đánh giao bóng che tay tên Việt, 3 ông này thì chú thua hết 2 ông, còn ông Vượng thì cả năm rồi không đánh, lúc trước thì đồng banh, có ăn có thua.

hibiki

Moderator
@PoorPlayer: khoảng 26-27/08/2012 có giải Biên Hùng (Biên Hoà), anh cùng mấy người ở CLB Dĩ An tham gia, em có tham gia không?

PoorPlayer

Thượng Sỹ
@PoorPlayer: khoảng 26-27/08/2012 có giải Biên Hùng (Biên Hoà), anh cùng mấy người ở CLB Dĩ An tham gia, em có tham gia không?

Em lười đánh quá anh ạ :( Đành để dịp khác vậy. Em săn giải ở clb, ở trường và ở địa bàn khu xóm thôi cho đỡ xa xôi =)))
Chúc anh lụm giải nhá! Mà Biên Hòa cũng nhiều tay cứng lắm đó anh, ngang với B1 B2 tp đó :D

tuannn

Đại Uý
Nguyên văn bởi giang114 Xem bài viết

Hôm nào rảnh bac mika cho em giao lưu với nhé. Em trình còi nhưng cũng ham vui!

sẵn sàng.......................................giao lưu và học hỏi..............

Chủ nhật này 2 bác oánh luôn đê cho E tham gia với.

Bình luận từ Facebook