Topic dành cho anh em CLB bóng bàn Q9-Q2

damme

Binh Nhì
Cho cháu mạn phép gọi bằng chú Dung ! Chú cho cháu địa chỉ cụ thể Clb số 1 với. Cháu tìm lần thứ 2 rồi vẫn không thấy chú ạ. Vào đây 2 ngày cúm chân cúm cẳng... Buồn quá...

mika9967

Trung Sỹ
Cho cháu mạn phép gọi bằng chú Dung ! Chú cho cháu địa chỉ cụ thể Clb số 1 với. Cháu tìm lần thứ 2 rồi vẫn không thấy chú ạ. Vào đây 2 ngày cúm chân cúm cẳng... Buồn quá...

cháu đị đường Lê Văn Việt tới BV quận 9, kế bên BV quận 9 là đường 385, cháu quẹo theo đường 385 đi vào, bò ngả 3 đầu tiên, ngã ba thứ hai, cháu quẹo phải, đi khoảng 50m, cháu thấy 1 satado nước cao là đúng, trước mắt cái satado nước đó là clb bb quận 9. mà sao biết chú tên Dung vậy ta?

PoorPlayer

Thượng Sỹ
Hôm nay Hội Gà Đồng Nai xuất đội hình mạnh nhất lên CLB số 1 giao lưu từ 3h30 đến gần 7h chiến đấu tùm lum tà la... PoorPlayer tranh thủ móc điện thoại cùi bắp ra chụp vài tấm khoe với anh em diễn đàn cho nó máu lửa hehe.

Hôm nay có chú Mika mập, anh Tuyển hồi sau mới đến, các anh bên ĐH Nông lâm, các bác ở CLB số 1... Không sợ thiếu kèo =))

Tấm này chú Mika đang phòng ngự trước chiêu thức "càn khôn đại nải di" của mem Hội Gà nè hehe

Đánh đôi từ đầu buổi đến cuối buổi toàn thua @@ Mấy bác ở CLB ăn ý quá phá trận không nổi hic hic...

Tổng kết chung cuộc là: Thắng thua loạn xí ngầu =))) Nhưng PPlayer đã hoàn thành chỉ tiêu đề ra là tặng chú Mika mập rổ trứng hé hé hé...
Hôm nào cuối tuần máu lửa lại lên quậy phá CLB tiếp... :D

Last edited:

mika9967

Trung Sỹ
Hôm nay, mika có 1 bữa tiếp chiêu các cao thủ Đồng Nai và ĐH Nông Lâm, tiếp 4 cao thủ Đồng Nai, 3 cao thủ ĐH Nông lâm, đánh 30-40 sec, tiếc là có việc giữa chừng nên phải về, 7g mika quay lại thì các cao thủ ĐN về hết trơn, làm hôm nay bị thua te tua, chỉ thắng có 1 em không biết tên gì, cháu Quân, An thì thua sec 5, mà Quân ăn hên nhiều quá nhe, mai mốt đánh lại nhe. Còn Hưng poorplay tiến bộ thật bất ngờ, đúng là sau 2 năm không gặp, trình bb tiến bộ nhanh thật, chúc mừng

PoorPlayer

Thượng Sỹ
Hôm nay, mika có 1 bữa tiếp chiêu các cao thủ Đồng Nai và ĐH Nông Lâm, tiếp 4 cao thủ Đồng Nai, 3 cao thủ ĐH Nông lâm, đánh 30-40 sec, tiếc là có việc giữa chừng nên phải về, 7g mika quay lại thì các cao thủ ĐN về hết trơn, làm hôm nay bị thua te tua, chỉ thắng có 1 em không biết tên gì, cháu Quân, An thì thua sec 5, mà Quân ăn hên nhiều quá nhe, mai mốt đánh lại nhe. Còn Hưng poorplay tiến bộ thật bất ngờ, đúng là sau 2 năm không gặp, trình bb tiến bộ nhanh thật, chúc mừng

Thanks chú! Bữa sau đụng lượt về chú đừng thả con nữa nha hehe...
Cái anh mà chú thắng tên là Tuấn (mặc áo Lining tím) :) Còn anh Quân thì trùm ăn rùa rồi chú ơi =)) Khỏi nói luôn...

mika9967

Trung Sỹ
Thanks chú! Bữa sau đụng lượt về chú đừng thả con nữa nha hehe...
Cái anh mà chú thắng tên là Tuấn (mặc áo Lining tím) :) Còn anh Quân thì trùm ăn rùa rồi chú ơi =)) Khỏi nói luôn...

pỏoplay có mấy quả giao bóng làm chú mika ngộp quá, toàn đỡ giao bóng qua, ăn quả thứ hai mất banh luôn, thiệt là ác quá đi thôi.

PoorPlayer

Thượng Sỹ
pỏoplay có mấy quả giao bóng làm chú mika ngộp quá, toàn đỡ giao bóng qua, ăn quả thứ hai mất banh luôn, thiệt là ác quá đi thôi.

Được mỗi thế thôi chú ạ. Ngoài ra chả có cái gì khác hehehe...
Hôm nay đánh với cái bác cao cao tóc bạc có cú bạt trái tay kinh hoàng thật, về đến nhà vẫn sợ =))))

mika9967

Trung Sỹ
Được mỗi thế thôi chú ạ. Ngoài ra chả có cái gì khác hehehe...
Hôm nay đánh với cái bác cao cao tóc bạc có cú bạt trái tay kinh hoàng thật, về đến nhà vẫn sợ =))))

đó là thầy Tuấn, dạy đại học Nông Lâm, cao thủ của quận 9 và Thủ Đức đó.

mika9967

Trung Sỹ
Kết quả giao đấu với mấy em ĐH Nông Lâm là thua Châu (pearl), thắng Hưng (cắt khá nặng), còn có 1 tên tự nhiên mời vô nạp mạng mà mika chưa biết tên.....

PoorPlayer

Thượng Sỹ
Nói mới nhớ hôm nay định đánh với Châu (pearl) mà lay hoay kèo dưới kèo trên sao cuối cùng không kịp phải về... Lần sau vậy :D

mika9967

Trung Sỹ
poorplay tập với sư phụ nhà vườn mà hay quá, mika thì chưa có bái sư phụ nào, dở quá, mà thời gian cũng khó khăn quá, nhiều khi khó cho sư cũng không biết dạy giờ nào luôn, thôi thì học ở anh em chiến hữu vậy, đùng chê chú mika già là được.

crystalcandy

Binh Nhì
Hum nay chưa vô kèo được với chú Dung. Hum nay mới thay kiến, đánh cứng tay quá. buồn thiệt tình lun, cứ đánh hụt banh miết, chắc phải đi mổ mắt thôi. Cận 6 độ rồi

Last edited:

mika9967

Trung Sỹ
Hum nay chưa vô kèo được với chú Dung, rơ anh Hưng thì em ăn, nhưng rơ của chú Dung khá mệt. Hum nay mới thay kiến, đánh cứng tay quá, ăn được anh Tuyển, anh Hưng thôi. đánh 5 người mà chỉ thắng có 2. buồn thiệt tình lun, cứ đánh hụt banh miết, chắc phải đi mổ mắt thôi. Cận 6 độ rồi

Thật là tội nghiệp quá đi....................

PoorPlayer

Thượng Sỹ
poorplay tập với sư phụ nhà vườn mà hay quá, mika thì chưa có bái sư phụ nào, dở quá, mà thời gian cũng khó khăn quá, nhiều khi khó cho sư cũng không biết dạy giờ nào luôn, thôi thì học ở anh em chiến hữu vậy, đùng chê chú mika già là được.

Đâu ai chê chú hồi nào đâu hehe...
Con giới thiệu cho anh Bách vậy thôi chớ con đâu học đâu chú. Con chả kiên trì đứng một chỗ đánh một rổ banh được @@ Toàn khởi động 15' là nhào vô đánh ì xèo hic hic...
Nói chung con thấy có người tập đều với mình là khoái roài, không nhất thiết phải có thầy dạy trừ khi muốn đi chuyên nghiệp.

mika9967

Trung Sỹ
Đâu ai chê chú hồi nào đâu hehe...
Con giới thiệu cho anh Bách vậy thôi chớ con đâu học đâu chú. Con chả kiên trì đứng một chỗ đánh một rổ banh được @@ Toàn khởi động 15' là nhào vô đánh ì xèo hic hic...
Nói chung con thấy có người tập đều với mình là khoái roài, không nhất thiết phải có thầy dạy trừ khi muốn đi chuyên nghiệp.

vậy là giỏi quá rồi, thật là bái phục, chứ trình chú mika chắc là chỉ có vậy thôi..... già rồi, bộ cũng chậm, mấy đứa đánh góc chạy mệt đừ luôn, đỡ không nổi.

PoorPlayer

Thượng Sỹ
vậy là giỏi quá rồi, thật là bái phục, chứ trình chú mika chắc là chỉ có vậy thôi..... già rồi, bộ cũng chậm, mấy đứa đánh góc chạy mệt đừ luôn, đỡ không nổi.

Mốt chú sắm miếng gai dài hay anti về đứng 1 chỗ đâm chọt thôi là đám tụi con chết la liệt rồi hehehe...

mika9967

Trung Sỹ

Mốt chú sắm miếng gai dài hay anti về đứng 1 chỗ đâm chọt thôi là đám tụi con chết la liệt rồi hehehe...

chú không thích, thích công qua công lại vui hơn, đánh anti hay gai chán phèo, dành cho mấy ông già thôi, chú mika còn thích đánh đôi công hơn

crystalcandy

Binh Nhì
Hum nay giao lưu mình xin tổng kết lại, chủ sị sân nhà là anh em câu lạc bộ số 1, câu lạc bộ Đồng nài, và các anh em bên đại học nông lâm. Bên nông lâm thì Thông rủ qua hehe. Giao lưu chủ yếu học hỏi và tinh thần thể thao, nên sau buổi hôm nay, rất mong anh em cùng đoàn kết, chiến đấu vui vẽ và ngày càng làm phong trào bóng bàn ngày càng phát triển hơn.Hum nay đáng tiết là anh Tuấn câu lạc bộ Bí Ngô ko qua được, và 1 số anh em bên clb số 1 cũng ko đến. Nhưng dù sao cũng khá đông vui

Last edited:

mika9967

Trung Sỹ
Hum nay giao lưu mình xin tổng kết lại, chủ sị sân nhà là anh em câu lạc bộ số 1, câu lạc bộ Đồng nài, và các anh em bên đại học nông lâm. Bên nông lâm thì Thông rủ qua hehe. Giao lưu chủ yếu học hỏi và tinh thần thể thao, nên sau buổi hôm nay, rất mong anh em cùng đoàn kết, chiến đấu vui vẽ và ngày càng làm phong trào bóng bàn ngày càng phát triển hơn.Hjhj

cháu Thông hôm nào rủ được anh em qua đông như hôm nay thì hú chú mika trước 1 tiếng, mika sẽ đáp ứng liền, mà qua là chơi tới bến luôn, chứ kéo về sớm là chú không chịu đâu nhe, đánh chưa đã về hết trơn, làm bực mình..... he...he

mika9967

Trung Sỹ
Thôi chú mika đi ngũ, xin chào toàn thể anh chị em bb, chúc ngũ ngon, và 1 ngày đầu tuần vui vẻ, thành công.......................

Bình luận từ Facebook