Topic dành cho anh em CLB bóng bàn Q9-Q2

tuannn

Đại Uý
Chiều qua có ghé qua clb Bí NGô 1 chút, không gian vừa đủ chổ cho 3 bàn nhưng hơi chật một chút, nhất định sẽ tới 1 bữa nữa giao lưu cùng em Tuấn, Quốc nhe.....

ok A. Hôm qua E tính rủ mấy AE Bí Ngô qua CLB số 1 chơi nhưng các bác đi nhậu từ trưa tới chiều là ngỏm hết nên ko tới đc. Mấy AE đang định CN tuần tới sẽ qua lại số 1. hehe.

cyber

Trung Sỹ
Hôm qua đông vui quá, có nhiều bạn chơi hay ca hai càng, ah còn bạn nữ (chắc bên Nông Lâm) đánh khá lắm, cyber thấy trong tuơng lai các bạn ở Nông Lâm và nhóm của Hưng còn tiến xa hơn nhiều - vì sau thời gian dài gặp lại trình của các bạn lên rất nhanh!

Hic hôm qua bị luộc dữ quá đến khi về còn bị quên cái áo ở CLB, mà bận quá không qua lấy đc, đành gửi a Mười làm khăn lau bàn vậy, hi vọng nó không bốc mùi quá nặng !

Hẹn gặp các anh em vào một ngày gần nhất ! Bia

crystalcandy

Binh Nhì
kakakaka,chị Linh dập anh Tuyển, anh bỏ quên áo luôn, hay thấy Chị Linh dễ thương quá mà quên áo vậy ta?thấy người đẹp mà mạnh mẽ dữ ghê anh Tuyển ha.hahaha;)

mika9967

Trung Sỹ
hôm qua chưa có thời gian nhiều đánh với đội Nông Lâm, T làm đầu mối, mời mấy anh em qua chơi nữa nhe, hôm qua thật là vui

tuannn

Đại Uý
Hôm nay, mika có 1 bữa tiếp chiêu các cao thủ Đồng Nai và ĐH Nông Lâm, tiếp 4 cao thủ Đồng Nai, 3 cao thủ ĐH Nông lâm, đánh 30-40 sec, tiếc là có việc giữa chừng nên phải về, 7g mika quay lại thì các cao thủ ĐN về hết trơn, làm hôm nay bị thua te tua, chỉ thắng có 1 em không biết tên gì, cháu Quân, An thì thua sec 5, mà Quân ăn hên nhiều quá nhe, mai mốt đánh lại nhe. Còn Hưng poorplay tiến bộ thật bất ngờ, đúng là sau 2 năm không gặp, trình bb tiến bộ nhanh thật, chúc mừng

7h quay lại để báo thù ah A ? Hôm qua AE vui quá nhỉ nếu có thêm Bí Ngô nữa thì toán loạn hết cả. khà khà

tuannn

Đại Uý
kakakaka,chị Linh dập anh Tuyển, anh bỏ quên áo luôn, hay thấy Chị Linh dễ thương quá mà quên áo vậy ta?thấy người đẹp mà mạnh mẽ dữ ghê anh Tuyển ha.hahaha;)

Càng đẹp càng phải mạnh nó mới phê chứ E. Tiếp quá A ko đc gặp người đẹp.

cyber

Trung Sỹ

hhee, đúng là ghê thật, đỡ quả công FH của Linh không mà ướt đẫm mồ hôi rồi, hên là kết quả hòa, heee. Lúc thay áo, cứ tưởng là bỏ vào balo rồi, khi về vội quá tới khi về nhà mang đồ ra giặt thì ??? không thấy, hee, Nhịn ăn sáng mua các áo khác vậy

PoorPlayer

Thượng Sỹ
hhee, đúng là ghê thật, đỡ quả công FH của Linh không mà ướt đẫm mồ hôi rồi, hên là kết quả hòa, heee. Lúc thay áo, cứ tưởng là bỏ vào balo rồi, khi về vội quá tới khi về nhà mang đồ ra giặt thì ??? không thấy, hee, Nhịn ăn sáng mua các áo khác vậy

Mặc áo chi =)) Ở trần đánh là mấy chị thua hết à. Đảm bảo luôn =)))

tuannn

Đại Uý
Sau 1 cuộc giao lưu Topic bắt đầu vui vui rồi đấy. Tiếp tục có thêm nhiều giao lưu nữa đi nào mọi người ơi.

tuannn

Đại Uý
quay lại đánh lượt về mà, Hưng poorplay thì bị 2-0 làm nợ nần chồng chất.......

Hôm nào E tới CLB số 1 A Dung cho E mượn vợt oánh thử vài quả mút tàu đạo của A nhé. Nếu hợp E sẽ chuyển qua chơi món này luôn. Thích quả H3 nittaku của bác. hehe.

crystalcandy

Binh Nhì
Rầu thúi ruột luôn các bác ơi, hiện nay mắt kiến của em mới thay, nó nhìn vật to hơn do 1 mắt 5.75 độ, 1 mắt 6 độ, mà chủ tiểm kính no làm 2 cái tròng 6 độ luôn. Ác chưa, giờ nhìn cái gì cũng to hơn 1 chút, làm đánh bóng ko như lúc đầu, giờ sao đây, hụt banh hoài

boll_boll

Moderator
Rầu thúi ruột luôn các bác ơi, hiện nay mắt kiến của em mới thay, nó nhìn vật to hơn do 1 mắt 5.75 độ, 1 mắt 6 độ, mà chủ tiểm kính no làm 2 cái tròng 6 độ luôn. Ác chưa, giờ nhìn cái gì cũng to hơn 1 chút, làm đánh bóng ko như lúc đầu, giờ sao đây, hụt banh hoài

Cũng bình thường mà bạn, tỉ lệ giữa đối thủ, bàn, bóng vẫn giữ nguyên như cũ mà Bia

PoorPlayer

Thượng Sỹ

Mình cận hơn 6 độ đánh bình thường bạn ạ =)) Hồi mới thay kính mình mất khoảng... 5 phút để làm quen.

hibiki

Moderator

Tay nào thuận thì mắt bên đó sẽ khoẻ hơn con mắt còn lại, và độ cũng nhỏ hơn độ con mắt còn lại, ít ai bị đều 2 bên lắm. Ông chủ cửa hiệu đó làm ăn vậy là k có tốt rồi :( (chắc là tròng 6diop còn dư nhiều, trong khi đó tròng 5.75diop còn rất ít hoặc đã hết nên ổng lắp cho em 2 cái tròng cùng 6diop luôn --> đeo không đúng độ rất có hại cho mắt).

Anh cũng bị cận hơi nặng nên anh bit rõ điều này (bên FH 3diop , BH 5diop (gọi FH,BH cho nó...bóng bàn hoá tí :p)

mika9967

Trung Sỹ
Hôm nào E tới CLB số 1 A Dung cho E mượn vợt oánh thử vài quả mút tàu đạo của A nhé. Nếu hợp E sẽ chuyển qua chơi món này luôn. Thích quả H3 nittaku của bác. hehe.
sẵn sàng cho em mượn để giao lưu, chỉ sợ không quen thôi, nó đánh xịt, chuội, mà tốc độ chậm.

Bình luận từ Facebook