Topic dành cho anh em CLB bóng bàn Q9-Q2

tuannn

Đại Uý
Thật vui khi vào mỗi dịp hè, phong trao bóng bàn ở quận nhà mình lại xôm tụ, nhớ vào hè năm trước, có rất nhiều anh chị em cùng tụ tập và "chém" nhau hả hê, năm nay hy vọng vui hơn và được giao lưu thêm nhiều nữa, nhưng cho tới giờ cyber_nguyen vẫn chữa "chém" được chữ "ngại" to đùng, ngại vì trình kém cỏi giao lưu với anh em vài trận thì không sao, chứ còn giao lưu hoài hoài chắc làm cho anh em nản và có khi tệ hơn là làm cho anh em xuống trình nữa! Đã vậy, trong thời gian qua cũng hơn 1 năm rồi, cyber_nguyen rất ít khi chơi bóng bàn nên đã bèo nay còn bèo nhèo hơn, hee! Đôi điều tâm sự với anh em, cyber_nguyen rất mong được giao lưu và học hỏi tư các anh em. Vừa qua anh Tuấn có qua giao lưu mà chưa chiến được với anh c nào cả, hỵ vọng được anh Tuấn chỉ giáo vào dịp khác, còn Thông nữa, mấy hôm qua thấy Thông có hướng dẫn cho một số anh em chơi bóng bàn thật là điều đáng quý, cố lên Thông nhé (bữa nào cho anh tham gia với nhé). Hưng poor_play lâu lắm rồi, chắc dạo này trình bay cao lắm, anh Mika giật xoáy và cắt nặng mọi người chu ý, hee. Hẹn tất cả anh em vào đầu tháng 8. chúc phong trao bóng bàn của quận nhà mình ngà càng đông vui và phát triên ! Đôi điều chia sẻ cùng cac anh em cyber_nguyen

Chú Tuyển này cứ khiêm tốn. A thấy chú đánh đều quá còn gì nữa. Hôm qua bên đó đánh tính chơi với cu Thông vài séc rồi quay lại giao lưu với Tuyển ai ngờ quay lại ko thấy chú đâu cả. Thế là A lại làm mồi cho ông anh Mika. khà khà. Hôm nào rảnh mấy AE hẹn nhau đánh giao lưu cho vui vẻ.

cyber

Trung Sỹ
Chú Tuyển này cứ khiêm tốn. A thấy chú đánh đều quá còn gì nữa. Hôm qua bên đó đánh tính chơi với cu Thông vài séc rồi quay lại giao lưu với Tuyển ai ngờ quay lại ko thấy chú đâu cả. Thế là A lại làm mồi cho ông anh Mika. khà khà. Hôm nào rảnh mấy AE hẹn nhau đánh giao lưu cho vui vẻ.

em chỉ được cái khởi động đỡ một chút thôi, chứ dzô c là không đánh được cái nào cả, sorry anh, hôm bữa có việc nên em về sớm, hẹn anh dịp khác nhé !

mika9967

Trung Sỹ
noí vậy thôi, chú mika mời cháu Hưng vào clb số 1 mà lấy, lấy được thì cho lấy, không được thì nộp lại, hi...hi

PoorPlayer

Thượng Sỹ
noí vậy thôi, chú mika mời cháu Hưng vào clb số 1 mà lấy, lấy được thì cho lấy, không được thì nộp lại, hi...hi

Đằng nào cũng được... uống Sting cho nên chơi tới bến lun hehehe...
Chú dạo này còn hay chơi không? Vũ khí chắc là nâng cấp dữ lắm rồi đây ;)) Đại gia mà...

crystalcandy

Binh Nhì
Hehe, hiện nay em mới lụm 1 cốt nitaku việt nam chơi, cốt này nặng đầu giật ngon lắm, anh em ai mún chút thú vị cứ 2,4,6, 4h40 là có em ở clb số 1, em cho thử cảm giác kaka

mika9967

Trung Sỹ
Hehe, hiện nay em mới lụm 1 cốt nitaku việt nam chơi, cốt này nặng đầu giật ngon lắm, anh em ai mún chút thú vị cứ 2,4,6, 4h40 là có em ở clb số 1, em cho thử cảm giác kaka

nittku việt nam là cốt gì? mới nghe lần đầu.................

mika9967

Trung Sỹ
Đằng nào cũng được... uống Sting cho nên chơi tới bến lun hehehe...
Chú dạo này còn hay chơi không? Vũ khí chắc là nâng cấp dữ lắm rồi đây ;)) Đại gia mà...

đổi tới đổi lui bây giờ chơi con cs7 và sardius, còn mút 2 mặt đều là hàng china va hongkong cả, đánh riết rồi quen, mặt dù tốc độ khá là chậm. hôm nào poorplay lên clb số 1 thì sms cho chú ra chơi nhé, phải báo trước chứ không thì ra không kịp giờ đâu nhe.

PoorPlayer

Thượng Sỹ
đổi tới đổi lui bây giờ chơi con cs7 và sardius, còn mút 2 mặt đều là hàng china va hongkong cả, đánh riết rồi quen, mặt dù tốc độ khá là chậm. hôm nào poorplay lên clb số 1 thì sms cho chú ra chơi nhé, phải báo trước chứ không thì ra không kịp giờ đâu nhe.

Dạ. Con sẽ kéo vài tay lên nữa cho chú luộc từng đứa một hehe...
Đánh Sar với mút Tàu thì chắc là nguy hiểm lắm đây =)))

mika9967

Trung Sỹ
àh, anh Dung ơi, có miếng Baracuda đen nào không, chia cho thằng em này với, hiii[/QUOTE]

a ko chơi mặt nào ngoài china cả

mika9967

Trung Sỹ
Dạ. Con sẽ kéo vài tay lên nữa cho chú luộc từng đứa một hehe...
Đánh Sar với mút Tàu thì chắc là nguy hiểm lắm đây =)))

đánh cs7, mới dán thêm 2 em h3nt lót xanh và skitt vào em sardius đánh được 2 hôm, đang làm quen thử.

mika9967

Trung Sỹ
mấy hôm nay ngày nào cũng mưa, chẳn đi đánh bb được, hôm nay có khách nào vào clb sô 1 cùng chơi cùng mika không nhỉ? nhưng mà chơi tới 9g nhe, tới 8g về chả đã tí nào, bạn nào tới được, vui lòng sms cho mika hay reply tren forum này cũng ok

mika9967

Trung Sỹ
Em sắp vào Sài Gòn chơi, ở Q9. Không biết từ P.Tân Phú chạy sang đây bao xa bác nhỉ?

em phải nói chính xác phường tân phú ở chổ nào, nếu ở suối tiên thì vào clb số 1 phải mất khoảng 8km, ngã ba mỹ thành thì khoảng 3km, nói chung chung vậy thì khó trả lời lắm.

cyber

Trung Sỹ
àh, anh Dung ơi, có miếng Baracuda đen nào không, chia cho thằng em này với, hiii

a ko chơi mặt nào ngoài china cả[/QUOTE]

hic, baracuda đen ơi !

Đã cắt nặng và giật cực xoáy rồi mà anh còn dùng hàng China nữa, ôi ....

tuannn

Đại Uý
hay là chiều nay e Tuấn qua clb số 1 chơi đi, kéo thêm vài tay cho vui

E từ giờ tới cuối tuần thì chưa đi đánh đc A ah. Vì có chút việc ở cty và mấy cuộc hẹn với KH nên về tới nhà là muộn và mệt xìu người rùi. Qua tuần A rảnh thì tới Bí Ngô chơi đi. Bên này cũng có nhiều rơ hay lắm A.

Bình luận từ Facebook