Topic CLB Bóng Bàn HD-CTN 2012

chjck3n_pzo

Thượng Sỹ
sau trận thua trước Hỏa Châu đội CTN1 hiện nay đang dồn tiền để chuyển nhượng 2 tay vợt B1 để đối phó với MN, nghe nói đợt này đội CTN1 rất muốn thể hiện mình trước các đội. Để biết được thông tin và kết quả Chủ nhật này mời các bạn tới Võ Thị Sáu để chứng kiến 2 đội CTN1 và MN thi đấu. Theo suy nghĩ riêng tôi hiện tại đội CTN đang khủng hoảng không những về kinh tế lại khủng hoảng về tinh thần cho nên trận đấu này tôi nghĩ chắc CTN may mắn đem về 1 điểm quý giá cho mình
đã 1 điểm rồi lại còn may mắn nữa.. a dìm nhiều quá ko chừng lại chuẩn bị là nạn nhân của khủng bố đấy :)).

ngainguyen

Binh Nhất
ông trời đã phụ ta.lam ta hôm nay mất buổi cafe chém gió.thật là đáng buồn:mad:

Chú cứ từ từ,,,càfe đơn giản,,,chú phải đánh trận thịt Nai nó mới ngon.....Nhờ trời may rủi thế nào hôm qua NN lại lang thang ra Cung đc ăn Lầm Bò sướng ghê,,,,Lúc nào chú rảnh c mời chú và con E c đi caffe ok

khanhcon_hd

Trung Sỹ
Chú cứ từ từ,,,càfe đơn giản,,,chú phải đánh trận thịt Nai nó mới ngon.....Nhờ trời may rủi thế nào hôm qua NN lại lang thang ra Cung đc ăn Lầm Bò sướng ghê,,,,Lúc nào chú rảnh c mời chú và con E c đi caffe ok

hihi.tương gi chứ đối với chị ngãi thì lúc nào thằng em cũng rảnh.chị em minh sẽ lại có dịp được chén chị chén em ta cùng nâng ly.

khanhcon_hd

Trung Sỹ
Sặc mùi thách đấu. AE clb HD. CTN1 cố gắng lên.

dạo này đội CTN 1 suy sụp ý chí và tinh thần quá.khiến biết bao người thất vọng.quả thật điều khiến tôi thất vọng là CTN đang tụt hạng sánh ngang với sách đỏ và CTN 3.BUỒN QUÁ

DambeoHD

Thượng Tá
Quả thực tôi thấy rất buồn cho bóng bàn tỉnh ta? Chẳng lẽ ko ai có thể cản bước được khanhcon_hd sao? Để hắn ta lên đây làm náo động topic CTN! Đó là 1 hồi chuông cảnh tỉnh cho thực trạng của bóng bàn tỉnh ta!
Cầu cho những ai bấm "Cảm ơn" sẽ luôn hạnh phúc và gặp nhiều may mắn!

dunggai_hd

Binh Nhì
dạo này đội CTN 1 suy sụp ý chí và tinh thần quá.khiến biết bao người thất vọng.quả thật điều khiến tôi thất vọng là CTN đang tụt hạng sánh ngang với sách đỏ và CTN 3.BUỒN QUÁ

chán như con rán.................k biết pải nói gì nữa

phuongkinh_HD

Trung Sỹ
dung ơi cố lên em a,đừng vì một trận mà suy sụp như vậy,có thắng phải có thua mà.quan trọng là biết rút kinh nguyệt,nhầm kinh ngiệm để tôt cho trận sau:cool:

khanhcon_hd

Trung Sỹ
Quả thực tôi thấy rất buồn cho bóng bàn tỉnh ta? Chẳng lẽ ko ai có thể cản bước được khanhcon_hd sao? Để hắn ta lên đây làm náo động topic CTN! Đó là 1 hồi chuông cảnh tỉnh cho thực trạng của bóng bàn tỉnh ta!
Cầu cho những ai bấm "Cảm ơn" sẽ luôn hạnh phúc và gặp nhiều may mắn!

đối với các đội khác tôi ko dám chém.nhưng bất cứ tay vợt nào của CTN cản bước chân khánh con sẽ nhận kết quả ko được tốt đẹp.các bạn hãy nhìn hoa khôi CTN và hỏi đôi điều thì các bạn sẽ rõ.

chinhdm

Binh Nhất
cũng chỉ vì thua quá nhiều mà ko biết phải nói ra sao.quả thật CTN đang khủng hoảng trầm trọng ko thể cứu vnx được nữa rồi.THẬT LÀ ĐÁNG BUỒN
Chú Khánh cứ rắc ớt bột vào mũi chị Dung thế. Cẩn thận kẻo ớt bay vào mắt chú đấy. Chuẩn bị cho trận CN này đi nhé, thua thắng ko quan trọng nhưng phải để cho đối thủ tôn trọng nhé.

chjck3n_pzo

Thượng Sỹ
A khánh dạo này có vẻ chịu khó lê la nhỉ.. chắc dạo này đang làm mưa làm gió.. khiến cho thời tiết đang có chiều hướng hạ nhiệt.. tình hình thời tiết thất thường nhanh chóng thế này chắc chả mấy mà lại đẹp đẽ lên thôi hehe =)).

MA TUY

Binh Nhì

khanhcon_hd

Trung Sỹ
A khánh dạo này có vẻ chịu khó lê la nhỉ.. chắc dạo này đang làm mưa làm gió.. khiến cho thời tiết đang có chiều hướng hạ nhiệt.. tình hình thời tiết thất thường nhanh chóng thế này chắc chả mấy mà lại đẹp đẽ lên thôi hehe =)).

anh đánh cũng bt thôi.nhưng được cái ham vui.dạo này chém gió nhiều lên quên nhiều thứ.khổ lắm

Bình luận từ Facebook