Topic CLB Bóng Bàn HD-CTN 2012

Thảo luận trong 'HD Premiership 2012' bắt đầu bởi binhchuyengietsao_HD, 4 Tháng bảy 2012.

Lượt xem: 34,070

1. Bigbell_HD

Bigbell_HD Binh Nhì

Mua vợt ngày:
    15 Tháng bảy 2012
    Đường bóng:
    32
    thể thao trong sạch.tôi rất tôn vinh cái đó.ai đó ném đá vào đại hội vậy trời..................Dung ơi đội minh ko thắn được đành chịu thôi ko có j buồn

2. Đức phá Đá

Đức phá Đá Trung Sỹ

Mua vợt ngày:
    4 Tháng bảy 2012
    Đường bóng:
    73
    Bạn đã hiểu rất tiếc bạn Dung không hiểu,nhưng rất tiếc bạn lại hiểu ngược,tôi tôn trọng đội của bạn đó bạn đọc kỹ lại nhé.

3. kientuong-bat

kientuong-bat Trung Tá

Mua vợt ngày:
    4 Tháng chín 2012
    Đường bóng:
    1,022
    CLB Minh Tân - Group mới thành lập rất mong các tay vợt đàn anh đến chỉ giáo.Chuyên tìm các cây vợt hạng B2 để ăn thịt ( mời các bác đến CLB em chơi giao lưu)LH : Phan 01665185555

4. takiem

takiem Binh Nhì

Mua vợt ngày:
    17 Tháng tám 2012
    Đường bóng:
    20
    ChƠi bóng bàn ĐỂ có sỨc khỎe , chƠi bóng bàn phẢi biẾt cỐng hiẾn

5. phuongkinh_HD

phuongkinh_HD Trung Sỹ

Mua vợt ngày:
    1 Tháng bảy 2012
    Đường bóng:
    183
    minh tân ở đâu nhỉ,biết đến còn ăn thịt

6. Hungtq

Hungtq Administrator

Mua vợt ngày:
    10 Tháng bảy 2012
    Đường bóng:
    875
    Rất phân vân không hiểu ý của Đức phá Đá là gì
    Giải đã đến những vòng đấu cuối cùng, nói sao cho tròn vành rõ nghĩa chứ úp mở thế dễ gây hiểu lầm lắm.

Last edited: 17 Tháng mười một 2012
  7. dienmaytrangiaabc

dienmaytrangiaabc Banned

Mua vợt ngày:
    22 Tháng mười 2016
    Đường bóng:
    34
    Úp cho Bác mua nhanh bán đắt

8. kdhuuhung3

kdhuuhung3 Binh Nhì

Mua vợt ngày:
    14 Tháng mười hai 2016
    Đường bóng:
    7
    BÁN HÀNG KHÔNG/KO LỢI NHUẬN

THANH LÝ GIÁ SỐC GHẾ NHÀ HÀNG TIỆC CƯỚI CŨ GIÁ RẺ Ở tp.hcm

ĐẶC BIỆT : Giá chỉ 99k/1 ghế => QUÁ HOT <=

=Ghế nhà hàng tiệc cưới cũ này được chúng tôi thanh lý ở một nhà hàng to tại tphcm mang số lượngđến 6000 cái xe tải 15 tấn về liên tục.= Vừa về hàng đã có khách đặt tìm 1000 cái.=>Duy nhất chỉ còn 5000 cái cho anh em tuyển lựaHàng đợt này về cực đẹp khung sắt rất chắc chắn, cứng . đệm bọc màu trắng sữa phần đệm ngồi bị rách còn phần lưng thì còn nguyên không bị hư hỏng gì. mua về 1 là bọc lại tốn chỉ 20k hoặc sắm ghế áo tiệc cưới trùm lên thì như mới lun. Bảo đảm nhìn ko ghiền ko ăn tiền
    = Ghế nhà hàng tiệc cưới cũ với 2 cái, ghế nhà hàng tiệc cưới lưng nhọn và lưng bầu

Ghế nhà hàng tiệc cưới cũ giá thanh lý siêu tốt tại tp.hcm

shop Thanh Lý 436

Chuyên Thanh Lý Ghế Nhà Hàng Tiệc Cưới Cũ Giá tốt

=> Hiện còn 5000 loại Khách nào qua tậu em ưu đãi cho ưu tiên mấy bạn qua sớm nha.

=>Ghế nhà hàng tiệc cưới cũ bên em tình trạng : đã qua dùng mang khung được khiến bằng sắt tấm nệm ngồi bị rách, tấm nệm ở lưng vẫn còn mới lớp nệm chưa bun chóc gì cả, đem về bọc hoặc phủ khăn lên là như mới luôn. Bọc nệm thì khoảng 20k quá rẻ để biến chiếc ghế như mới
    ghế tiệc cưới cũ giá phải chăng thanh lý sở hữu 2 kiểu lưng nhọn và bầu được bọc nệm trắng sữa
    tình trạng lớp bọc nệm ở chỗ ngồi bị rách còn lưng thì như mới vẫn còn dùng rẻ thanh lý là 99k/1c
    ghế với số lượng lớn chỉ còn : 5000 loại