Topic CLB Bóng Bàn HD-CTN 2012

phuongkinh_HD

Trung Sỹ
khánh à,chú biết anh rồi thôi nhé,anh chỉ góp ý,thôi chủ nhật này anh lên có gì giao lưu nói chuyên sau,đối với anh thắng thua không quan trọng,ae vui vẻ đoàn kết là chính và làm sao để bb hải dương phát triểnBia

Last edited:

dungdienluc

Binh Nhất
Anh em giao lưu "chém gió" vui vẻ thôi, không nên căng thẳng quá nhé. Chiều ra cung chú Phuongkinh với chu Khanhcon phải bắt tay giao lưu hoà bình rồi làm 1 trận để giảng hoà nhé. Chúc vui vẻ.

Last edited by a moderator:

phuongkinh_HD

Trung Sỹ
chỉ vì hai ae tranh luận mà các bác phải lưu tâm,cảm ơn các bác nhé,không có gì đâu ạ chẳng qua là hiểu nhầm thôi mà,xin lỗi mọi ace trên diễn đàn

tung(momnhom)

Trung Sỹ
chỉ vì hai ae tranh luận mà các bác phải lưu tâm,cảm ơn các bác nhé,không có gì đâu ạ chẳng qua là hiểu nhầm thôi mà,xin lỗi mọi ace trên diễn đàn

A là người lớn cũng ko lên chấp lời với chú út của CLB Công Chức làm gì cho mất đoàn kết anh ah. Việc này đã có SM3 dạy dỗ chú ấy rùi hjjj

binhchuyengietsao_HD

Thượng Sỹ
Thông báo A chị em trong CLB HD-CTN chiều nay ra CTN đánh bóng và Bia nhé, xốc lại tinh thần anh em. Sáng mai 8h00 có mặt tại TTBB tỉnh để thi đấu, anh em mặc áo vàng nhé.

Drhongson

Đại Tá
Hiện tại thành viên khanhcon_hd đã bị ban nick, nhiều bài viết vi phạm nội quy đã bị xoá, các bác đừng quocte, đối lời với bác khanhcon_hd nữa

binhchuyengietsao_HD

Thượng Sỹ
CLB HD-CTN2 và Nam TTBBT

binhchuyengietsao_HD

Thượng Sỹ
Trận 1 Đức và Hiền : Tỷ số 3/1

Mặc dù sở hữu quả bạt sấm sét, nhưng hôm nay trời ko mưa, nên ko có cú sấm sét nào, cộng thêm TTBBT có cột thu lôi rất cao, thu hết sét rồi,hihi.

Luôn tục hội ý, hỏi cả đội Hỏa Châu nhưng ko sao cản nổi sức trẻ, đành chấp nhận thất bại.

Last edited:

Bình luận từ Facebook