Topic bóng bàn Hà Nam

kientuong-bat

Trung Tá
Bình Lục - Tp phủ lý - Sở Công Thương

up...................................................................tiện thể; anh dũng à chiều nay em tập bên sct nên không sang clb tp

Giải đồng đội .
Nhất Bình Lục
Nhì tp Phủ Lý
Ba Sở Công Thương
anh em bừng khí thế mai chiến tiếp 2 nội dung đơn và đôi nam.

kientuong-bat

Trung Tá
Kết quả đi!

D:\may anh\Ve Ha Nam cung bo
Giải đồng đội .
Nhất Bình Lục
Nhì tp Phủ Lý
Ba Sở Công Thương
anh em bừng khí thế mai chiến tiếp 2 nội dung đơn và đôi nam.
Chiều nay sở công thương tiếp tục lọt vào bán kết cả đơn nam và đôi nam. Chắc chắn kiếm 2 đồng nữa , nhưng đã có 1 đồng rồi nên anh em ít nhất cũng phấn đấu 1 vàng , 1 bạc , 1 đồng cho đủ bộ.!

Last edited:

khanhkhai_hanam

Binh Nhì
Mình nghĩ có thể đây là Lần đầu tiên tỉnh Hà Nam có một giải bóng bàn có chất lượng chuyên môi cao như vậy (01/9/2013). xin cám ơn Bác Chủ Tch liên đoàn và BTC đã cho những khán giả Hà Nam được xem và thưởng thức những trận đấu hay. xin chúc bác chủ tịch và toàn thể BTC dồi dào sức khoẻ và tổ chức được nhiều giải hay hơn nữa, phong trào bóng bàn Hà Nam ngày càng gặt hái được nhiều thành công

kientuong-bat

Trung Tá
Tìm đường trở về quê hương

Mình nghĩ có thể đây là Lần đầu tiên tỉnh Hà Nam có một giải bóng bàn có chất lượng chuyên môi cao như vậy (01/9/2013). xin cám ơn Bác Chủ Tch liên đoàn và BTC đã cho những khán giả Hà Nam được xem và thưởng thức những trận đấu hay. xin chúc bác chủ tịch và toàn thể BTC dồi dào sức khoẻ và tổ chức được nhiều giải hay hơn nữa, phong trào bóng bàn Hà Nam ngày càng gặt hái được nhiều thành công

Anh Khải cũng là 1 fan bóng bàn của Hà Nam. Có bác thúc đẩy anh em Trần Hưng Đạo ngày một tiến lên !

Hieu67_PhuLy

Trung Uý

Hom nay dc giao luu chia se va tinh doan ket rat gan bo. Vui that vui. Clb thanh pho rat nhieu a tai hat hay danh gioi.

Thanh_con

Trung Sỹ
bac thay co vui ko?day la bac con ko co mat o buoi lien hoan day nhe.hoanh trang ma quan trong la khong khi tung bung cua tat ca cac thanh vien va khach moi cua clb thanh pho nua.Tinh tat ca moi nguoi trong buoi lien hoan len den 52nguoi co ma.phai noi la 1buoi an mung chien thang cua ca doi rat hay va vui ve.khong biet phai dien ta nhu the nao nua,sau buoi ngay hom qua em nghi moi nguoi phai tre ra den 5tuoi day anh ah.:zingme43::zingme43::zingme43:

Thanh_con

Trung Sỹ
de chieu nay anh thinh anh y gui cho em anh chup ngay hom wa em se dua len moi nguoi nhung ai ko den ngay hom qua thi se vui chung cung clb.

gaibongban

Binh Nhất
Mấy ngày nay biết là phong trào bóng bàn tỉnh nhà đang diễn ra rất sôi nổi.nghỉ lễ mà Nga thì không được khỏe nên không thường xuyên theo dõi phong trào được. Hôm nay đi làm thây được không khí của giải thật sôi động và thành công tốt đẹp. gaibongban thấy vui cùng phong trào của Hà Nam. Chúc mừng Anh Quyết, Anh Thanh, Dung - Malong, Thành, Hậu..... cùng toàn thể ACE có niềm đam mê bóng bàn sẽ đưa phong trào BB của Hà Nam ngày càng phát triển

kientuong-bat

Trung Tá
Mấy ngày nay biết là phong trào bóng bàn tỉnh nhà đang diễn ra rất sôi nổi.nghỉ lễ mà Nga thì không được khỏe nên không thường xuyên theo dõi phong trào được. Hôm nay đi làm thây được không khí của giải thật sôi động và thành công tốt đẹp. gaibongban thấy vui cùng phong trào của Hà Nam. Chúc mừng Anh Quyết, Anh Thanh, Dung - Malong, Thành, Hậu..... cùng toàn thể ACE có niềm đam mê bóng bàn sẽ đưa phong trào BB của Hà Nam ngày càng phát triển

Bóng bàn Hà nam phát triển tốt hơn và nhanh hơn một phần sự nhiệt tình đóng góp của các vđv xa quê nữa đồng chí ạ. Nên Đồng chí thường xuyên động viên anh em ở tỉnh nhà nhé!

thanhstp

Binh Nhì
Anh Kiều àh, em Thành đây, bữa nào về Hà Nam giao lưu với chú Hùng nhé. Chú hiện giờ công tác bên Đoàn Đại biểu Quốc hội (Phó Trưởng đoàn). Dậy em cách đánh bóng bàn với nhé, em rất thích môn này.

thanhstp

Binh Nhì
Em đang tập chơi, chiều nào xong việc cũng đánh với anh Hậu TGPL ở cơ quan. Cởi trần mặc quần đùi đánh tứa mồ hôi... vui vẻ xong ra làm ly trà đá cổng cơ quan... Mới tham gia diễn đàn rất mong các chú, anh, chị ủng hộ.

cuong_nhanh

Thượng Sỹ
Em đang tập chơi, chiều nào xong việc cũng đánh với anh Hậu TGPL ở cơ quan. Cởi trần mặc quần đùi đánh tứa mồ hôi... vui vẻ xong ra làm ly trà đá cổng cơ quan... Mới tham gia diễn đàn rất mong các chú, anh, chị ủng hộ.

Anh Kiều ở xa chỉ thi thoảng mới về được thôi, nếu bạn thích tập bóng bàn có thể sang Sở Công Thương tập cùng cho vui, bên này cũng nhiều người đang tập chơi lắm

thanhstp

Binh Nhì
Em đánh kém lắm, cọc cà cọc kach vì tập chơi, thi thoảng sang bên Đoàn Đại biểu QH chơi với Chú Hùng, Chú Hải, anh Đức. Đánh vợt stiga WBR Scorpio, đang muốn mua vợt mới mà chưa biết phải mua vợt gì cho hợp tay.

cuong_nhanh

Thượng Sỹ
Em đánh kém lắm, cọc cà cọc kach vì tập chơi, thi thoảng sang bên Đoàn Đại biểu QH chơi với Chú Hùng, Chú Hải, anh Đức. Đánh vợt stiga WBR Scorpio, đang muốn mua vợt mới mà chưa biết phải mua vợt gì cho hợp tay.

Hôm nào anh cứ sang Sở Công Thương (hỏi Hậu 0986497494) em có thể tư vấn cho anh được

malong_dung

Đại Tá

Có đam mê là tốt rồi a ạh, chịu khó tập luyện nữa thì mấy mà lên tay đâu, e thấy Sở Tư pháp mình phong trào bóng bàn hơi kém, a phải phát động mạnh lên..............

Bình luận từ Facebook