Topic bóng bàn Hà Nam

Sobat

Trung Uý
Vâng, e thấy cũng có nhiều người khen Tú, bảo đã thắng nhiều B lắm rồi (trận mới nhất ăn Hưng khỉ đột 2 củ ngay tại sới Duy Hưng) e thấy hay thì nói vây thôi chứ không có ý kiến khiếu nại, giải đấu cho vui chứ quan trọng gì vấn đề khác

Nó chém gió đấy làm gì ăn được B nào, Hưng khỉ đột cho 2 bi còn lăn quay. Chủ nhật vừa rồi oánh giải Đông Anh với 1 D MGSU còn lăn quay. Hôm trước Đội anh đánh với Duy Hưng thua cả Sơn cháy có séc 11-0.
Nói chung Tú cũng hơn AE mình 2 quả, nhưng chỉ là D cứng trên này thôi có ai sợ đâu. Chỉ có mấy ông Nam Định phải vía thôi.

rongdatphu

Binh Nhất
Tối hôm qua bon Anh đánh trong bút sơn giao lưu .mấy hôm nữa đôi bút sơn ra CLB TP giao lưu đấy maLong Dũng chuẩn bi tinh thần đi để chiến với đôi Bút Sơn nhé

Hieu67_PhuLy

Trung Uý
Tối qua kiếm ăn
ở đâu mà kô rủ e hả, hôm qua đánh ở TP, chẳng có ai chán quá............, chiều nay sang B.Sơn làm trận Vitamin go go đi anh, bảo cả Nguyên gai, Thành con, Rongdatphu nữa ?

Hom qua co rongdatphu kiem thoi.a ko di luc.danh xong may ae goi ra lam gan 1chai ruou cua a manh.de chieu thu6 nay qua bac son giao luu mot the luon

malong_dung

Đại Tá
a đang ở nhà tưởng chú đi SG nên ko gọi đã đi chưa , a có biết rongdatphu là ai đâu mà bảo chấp bóng

Chiều e mới đi, mai cố gắng thu xếp xem bán kết và Chung kêt Cây vợt vàng. E biết a và Rongdatphu thì mới ra bóng thế chứ, a cứ chuẩn bị 10 bia đi, đợi e tuấn sau về uống.......

kientuong-bat

Trung Tá
Học giật khó quá!

Dũng ơi! anh học chú vài đường cơ bản với không Nhượng lên tay không chấp 3 trái được.

Phan học được của Dũng quả giật thì chấp Nhượng 5 bóng vấn của trên, rất tiếc Phan là kiện tướng bạt chứ kô phải kiện tướng giật, trẻ như Phan mà kô có quả giật thì giống các cụ già quá, hihi

Vì từ này xưa em bị mê quả bạt mất rồi. Làm sao đây? Thôi thì đành học chặn, cắt, giao, bạt, phát lên tay là cũng tiếp được khá nhiều đối thủ hạng D. Anh Dũng khi nào em về anh em mình rủ nhau đi giao lưu nhé! Chưa đi với bác lần nào!

malong_dung

Đại Tá
Vì từ này xưa em bị mê quả bạt mất rồi. Làm sao đây? Thôi thì đành học chặn, cắt, giao, bạt, phát lên tay là cũng tiếp được khá nhiều đối thủ hạng D. Anh Dũng khi nào em về anh em mình rủ nhau đi giao lưu nhé! Chưa đi với bác lần nào!

Đấy là chú không chịu đi chứ AE ở đây chiến đấu rồi đi jao lưu suốt, như chiều hôm qua a chấp 4 bị cu Minh mai luộc mất 200k, may gỡ gạc được trận đôi cũng 200k, xong AE đi nhậu thịt chó nghe nó kể cũng nhiều tiểu xảo lắm, hôm nào chú về gặp chấp nó 2 là chiến ngay, cu này máu lắm.......

Sobat

Trung Uý

Lối đánh của chú giống như của anh tiếc rằng hom trước gặp không làm được trận nào, hôm nào bảo Nhượng rủ mấy AE HN lên CLB Cổ Nhuế làm trận. Sau gần một năm tìm lối đánh khác nhưng cuối cùng giờ lại quay lại lối cắt, chặn, bạt.

khanhkhai_hanam

Binh Nhì
tại nhà thi đấu thanh thiếu nhi thành phố NĐ đang đánh giải diễn đàn vào các ngày chủ nhật anh em nào có đ/k về thời gian xuống xem cũng có nhiều tay vợt hay, ngoài thời gian thi đấu có thể cọ sát giao lưu với các cao thủ như Đông, Lnh CA.... tuần trước Đông CA chấp 7 Hiếu, Hùng (tiết canh), khải, thành CA, Long, Xuyên, Tiến (điện) trận được trận thua các cầu thủ hạng C của NĐ chơi cũng hay lắm

Bình luận từ Facebook