Topic bóng bàn Hà Nam

Sobat

Trung Uý
em năm nay 31 tuoi sinh nam 1983 anh ở Hải phương thì cách nhà em 3km hôm nào anh về hải hậu chơi thì alo cho em choi voi em ở phủ lý đi về chỉ mất 2 giờ thôi
Thế thì mình nhiều tuổi hơn rồi, mình sinh năm 1974, trước học cấp 3 mình cũng học cùng với xã Hải Quang. khoảng nửa tháng nữa qua tuyển sinh sẽ về quê chơi mấy hôm. Khi nào về muốn chơi BB cứ qua Điện lực hoặc Phòng giáo dục lúc nào cũng có người chơi.

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Bong ban

Hỡi cac anh em ham bóng bàn .ham thì ham thật chớ làm càn .cược nhau nhiều quá là không tốt. Ảnh hưởng gia đình và con ngoan .

malong_dung

Đại Tá
nhà thi đấu tỉnh mình hơi xấu a nhỉ.lắp thêm hệ thống điều hòa nữa thì mới chịu dc cái thời tiết t6 t7 này thèm Biathèm Biathèm Bia

Năm nay làm được cái trần nhà rồi, bớt nóng hơn trước, năm sau khánh thành nhà thi đấu 8.000 chỗ ở Lam Hạ thì tha hồ chiến

nhuonghaihau

Trung Tá
Hỡi cac anh em ham bóng bàn .ham thì ham thật chớ làm càn .cược nhau nhiều quá là không tốt. Ảnh hưởng gia đình và con ngoan .
bóng bàn _ bia
từ giờ em chả dám đánh bia
bóng lên thì ít bia lên thì nhiều
đánh thì lúc được lúc thua
nên em chỉ đánh mía đường mà thôi

Sobat

Trung Uý
ok, chiều nay hơn 4h em ra kiếm mấy cốc sữa ngô của anh giải khát ha ha

Nhìn vũ khí của chú chắc là cao thủ đây, hôm nào về quê mang kiếm vào Điện lực hoặc Phòng Giáo dục chiến có mấy người tầm D2 diễn đàn;
@ Chú có hay về quê không?
Hình như tháng sau có giải Tỉnh Nam Định, chú có tham gia không?

nhuonghaihau

Trung Tá
Kết quả các trận đấu vòng tròn 6 người tranh 4 suất ngoại hạng Phủ Lý ngày 25/6/2013
1. Dũng ngân hàng 3-0 thầy Thanh
2. Nguyên gai 3- 1 Thành Con
3. Thầy Thanh 3- 2 Thanh môi trường
4. Thành con 3-2 thầy Thanh
5. Dũng Ngân hàng 3-0 Thanh môi Trường
6. Thành con 3-1 Thanh môi trường
ngày mai tiếp tục các trận đấu còn lại...

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Thông báo tới các anh em . Sau giải quốc khánh 2 tháng 9 tôi muốn tổ chức mộtgiair thường niên hàng tháng để xếp hạng . Kêt quả đựoc thông báo lên diễn đàn và thông tin của liên đoàn bóng bàn tỉnh hà nam . Các bạn thấy saoai muốn tham gia thì đăng ký nhé trên cơ sở số lựng ngươif tham gia thì ta sẽ họp thống nhất sau . Các bạn thấy thế nào .

malong_dung

Đại Tá
Thông báo tới các anh em . Sau giải quốc khánh 2 tháng 9 tôi muốn tổ chức mộtgiair thường niên hàng tháng để xếp hạng . Kêt quả đựoc thông báo lên diễn đàn và thông tin của liên đoàn bóng bàn tỉnh hà nam . Các bạn thấy saoai muốn tham gia thì đăng ký nhé trên cơ sở số lựng ngươif tham gia thì ta sẽ họp thống nhất sau . Các bạn thấy thế nào .

Chú Q tổ chức như vậy thì hay quá, Hà Nam mình chưa có xếp hạng chính thức các tay vợt bao giờ, chỉ là truyền miệng nhau thôi. Hàng tháng đánh giải cho a e cạnh tranh vị trí, tránh một số AE hay chém gió bão về vị trí, trình độ của mình.... Chú cháu mình nghiên cứu cách thức tổ chức xem ntn cho hay nhất.

cuong_nhanh

Thượng Sỹ
Chú Q tổ chức như vậy thì hay quá, Hà Nam mình chưa có xếp hạng chính thức các tay vợt bao giờ, chỉ là truyền miệng nhau thôi. Hàng tháng đánh giải cho a e cạnh tranh vị trí, tránh một số AE hay chém gió bão về vị trí, trình độ của mình.... Chú cháu mình nghiên cứu cách thức tổ chức xem ntn cho hay nhất.

Đối với những người chơi phong trào tại hà Nam thì vị trí thứ hai còn phải tranh tài để tìm đúng người chứ vị trí số 1 không ai khác là Malong_dung :)

malong_dung

Đại Tá
Đối với những người chơi phong trào tại hà Nam thì vị trí thứ hai còn phải tranh tài để tìm đúng người chứ vị trí số 1 không ai khác là Malong_dung :)

Xin ông 2 chữ Bình yên, nói vậy chứ ở tỉnh mình còn nhiều nhân tài ẩn dật lắm, ở các huyện ít chơi nên bóng hay lạ lẫm, các cao thủ không cẩn thận có thể chết bất cứ lúc nào.Ông xem tham mưu cho Sếp tổ chức giải xếp hạng hàng tháng đi nhé

Bình luận từ Facebook