Topic bóng bàn Hà Nam

cuong_nhanh

Thượng Sỹ
Xin ông 2 chữ Bình yên, nói vậy chứ ở tỉnh mình còn nhiều nhân tài ẩn dật lắm, ở các huyện ít chơi nên bóng hay lạ lẫm, các cao thủ không cẩn thận có thể chết bất cứ lúc nào.Ông xem tham mưu cho Sếp tổ chức giải xếp hạng hàng tháng đi nhé

Anh em nhận định là chuẩn đấy.
Về việc tổ chức phân hạng hàng tháng thì xếp mừa mới bảo tôi, tinh thân là xếp rất tâm huyết tổ chức đấy, anh em mình cùng nghiên cứu cách thức

nhuonghaihau

Trung Tá
Qua hai ngày thi đấu sôi nổi tranh 4 suất ngoại hạng TP Phủ Lý kết quả như sau:
Số 1. Anh Dũng Ngân hàng
Số 2. Anh Hanh Kho Bạc
Số 3. Anh Nguyên gai
Số 4. Thầy Thanh
Hy vọng các vdv đạt kết quả cao tại giải toàn tỉnh Hà Nam

malong_dung

Đại Tá
Số 1. Anh Dũng Ngân hàng
Số 2. Anh Hanh Kho Bạc
Số 3. Anh Nguyên gai
Số 4. Thầy Thanh

Số 5: Nhà thơ Phạm Nhượng, hy vọng giải này Phủ Lý kiếm chác được tý, ông bầu Nhượng có trao thưởng nóng gì cho AE không nhẩy ?

tipphono8x

Trung Uý
Số 1. Anh Dũng Ngân hàng
Số 2. Anh Hanh Kho Bạc
Số 3. Anh Nguyên gai
Số 4. Thầy Thanh
Thế này thì a Dũng gọi là có số má ở Phủ Lý đây. Ai về giao lưu cứ tìm a Dũng thịt trước là nhiều người sợ! Hehe

nhuonghaihau

Trung Tá
Em sẽ cổ vũ thật nhiệt tình trong thời gian các bác thi đấu và thưởng lớn Bia cho các bác đoạt giải đem về chiến thắng cho Phủ Lý. hê hê

malong_dung

Đại Tá
Thế này thì a Dũng gọi là có số má ở Phủ Lý đây. Ai về giao lưu cứ tìm a Dũng thịt trước là nhiều người sợ! Hehe

Hi chú em. Đến giầy dép còn có số nữa là A, nhưng ở Hà Nam a chỉ trong top 10 thôi, còn nhiều quái thủ tu luyện trên núi, chưa hạ sơn đâu. Thứ 3 tuần sau đấu giải rồi, Q có rỗi không về chơi cho vui

malong_dung

Đại Tá
Em sẽ cổ vũ thật nhiệt tình trong thời gian các bác thi đấu và thưởng lớn Bia cho các bác đoạt giải đem về chiến thắng cho Phủ Lý. hê hê

Ông bầu Nhượng mà cứ thưởng nóng mỗi trận thắng 1 củ, a đảm bảo AE thi đấu 300% phong độ..................

nhuonghaihau

Trung Tá
Ông bầu Nhượng mà cứ thưởng nóng mỗi trận thắng 1 củ, a đảm bảo AE thi đấu 300% phong độ..................
Hê Hê, thế thì tốt quá em sẽ kêu gọi mấy ông bầu to tập trung thưởng mỗi trận thắng vài củ để khích lệ các vận động viên tham gia thi đấu đạt thành tích tốt chứ phần thưởng của giải bé quá:D

ngocson6363

Thượng Sỹ
Anh em nhận định là chuẩn đấy.
Về việc tổ chức phân hạng hàng tháng thì xếp mừa mới bảo tôi, tinh thân là xếp rất tâm huyết tổ chức đấy, anh em mình cùng nghiên cứu cách thức

ý tưởng hay quá , nếu tổ chức đươc vậy còn gì bằng , ae bb có sân chơi được cọ sát liên tục trình độ sẽ được nâng lên, phong trào sẽ sôi nổi hơn rất nhiều, nhất là cac huyện

chung_vienthong

Trung Sỹ
Chungvienhtong xin trân trọng cảm ơn Malong_Dung, chú Quyết, Ngoc son 6363... cùng toàn thể các bác các chú, các anh chị trong CLB Bóng bàn TP Phủ Lý đã tiếp đón nồng hậu và giao lưu nhiệt tình. Chỉ tiếc rằng thời gian ở quê ngoại quá ngắn, không thể giao lưu hết được. XIn hẹn các bác, các chú và các anh em vào dịp khác.
Bóng bàn Hà Nam có nhiều người đam mê, tâm huyết và có tiềm lực tài chính như chú Quyết, Malong_Dung....vv thì trong thời gian không xa bóng bàn Hà Nam sẽ rất lớn mạnh.
Hẹn gặp lại!BiaBiaBiaBiaBia

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Bong ban

Xin cam ơn các bạn . Anh em ủng hộ thì đăng ký nhe . Sau dó anh em mình sẽ hopj bàn một cách cụ thể chi tiết .và sẽ duy trì thường niên

MaLong_nd

Trung Uý

Anh dung~! em nói chuyện với anh giang rồi anh ạ! lúc nay~ gọi cho anh nhưng thuê bao nên nt trên này cho anh biết hình như hạng D còn 2 lượt trận nữa là kết thúc lượt đi thì chỉ cách đó 1 hoặc 2 tuần là cùng thì anh giang sẽ dắt 1 đội D về giao lưu với các anh các chú ở chỗ mình, cũng chưa cụ thể lắm nhưnng chỉ trong tầm tháng 7 thôi anh ạ, các anh tập luyện chăm chỉ để chuẩn bị tiếp chiêu nhé, hứa hẹn sẽ có nhiều trận gay cấn đấy anh ạ

malong_dung

Đại Tá
Chungvienhtong xin trân trọng cảm ơn Malong_Dung, chú Quyết, Ngoc son 6363... cùng toàn thể các bác các chú, các anh chị trong CLB Bóng bàn TP Phủ Lý đã tiếp đón nồng hậu và giao lưu nhiệt tình. Chỉ tiếc rằng thời gian ở quê ngoại quá ngắn, không thể giao lưu hết được. XIn hẹn các bác, các chú và các anh em vào dịp khác.
Bóng bàn Hà Nam có nhiều người đam mê, tâm huyết và có tiềm lực tài chính như chú Quyết, Malong_Dung....vv thì trong thời gian không xa bóng bàn Hà Nam sẽ rất lớn mạnh.
Hẹn gặp lại!BiaBiaBiaBiaBia

Hi a Chung, tiếc rằng a ở mỗi một hôm, còn nhiều a e muốn gặp a mà chưa được, kể cả e nữa, hôm trước do nhường ae khác nên chưa được giao lưu. Hay hôm nào a với a Hải kéo đội D Vitas về giao lưu vây ?

malong_dung

Đại Tá
Anh dung~! em nói chuyện với anh giang rồi anh ạ! lúc nay~ gọi cho anh nhưng thuê bao nên nt trên này cho anh biết hình như hạng D còn 2 lượt trận nữa là kết thúc lượt đi thì chỉ cách đó 1 hoặc 2 tuần là cùng thì anh giang sẽ dắt 1 đội D về giao lưu với các anh các chú ở chỗ mình, cũng chưa cụ thể lắm nhưnng chỉ trong tầm tháng 7 thôi anh ạ, các anh tập luyện chăm chỉ để chuẩn bị tiếp chiêu nhé, hứa hẹn sẽ có nhiều trận gay cấn đấy anh ạ

Ok chú, được giao lưu là tốt rồi, a còn phải xử lý vụ riêng của chú nữa đấy, lần đấu tiên trog sự nghiệp bóng bàn A dẫn 9 - 1 mà thua đấy. hichic

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Bong bàn

Sang nay cùng anh em sang xem giải báo hà nam mà trong lòng mbuoofn vì hà nam phong trào còn thấp quá rất it nhân tài làm thế nào để phong trào bóng bàn tỉnh ta lên nhanh đưoc . Các bạn cùng hiến kế đi nhé

Bình luận từ Facebook