Thư thách đấu anh em Đà Nẵng

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Mày có thể gọi là dị nhân rồi. Vẫn là kèo 3 quả. Nhào vô kiếm bia anh đi.
Hê hê có thể nói
Ồh! Có vụ này thật nữa àh! A nguỡng mộ mày rồi đấy @Dũng Cửu SHOP , nếu bjt chú sử dụng gai công fh tốt thế a đã xin học rồi. Cũng rất thik lối đánh này, chỉ sau Tàu đạo
anh đọc bài của anh @iso9000 chưa em được anh ấy gọi là văn võ song toàn đấy ^_^ !
Em oánh thắng 2 trận lúc ra nghỉ mà anh em Đa Nẵng chỉ thốt lên dc có mấy câu '' bá đạo ''

Last edited:

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Nhớ cái mẹt đấy, chú uống bia hay rượu với anh trận nào quay táng trận ấy, thậm chí ngủ cả ở quán karaoke mà chuyến này vào uống với anh em Đà Nẵng bá đạo phết nhở, lên mồm kinh.
Hê hôm đó em bị đau bụng ^_^ a uống quá bá đạo nhưng hãy cẩn thận nhá , a đi uống có 1 lần với em đúng hôm bị ngộ độc ^_^
Kẻo có ngày gặp em cả bia , cả bóng nát đấy !

VR46

Đại Tá
Đọc mấy trang cuối thôi mà thấy nao lòng và đầy tiếc nuối vì không thể tham gia cùng anh em chuyến đi thật ý nghĩa này. Tháng cuối quý nên bận quá không sao đi được. Chúc mừng anh em nam bắc đã có một chuyến đi thành công và ý nghĩa trên mọi phương diện.
May @meoluoitmb ở nhà chứ ko đội miền Bắc bá đạo mất thôi.

VR46

Đại Tá
Nhận kèo chấp anh 2/3/2 hì hì chắc a chuyên oánh gai hử ^_^
Chơi gai FH bên phải e chấp a quả phải còn ji ^_^ sao phải xoắn bác ơi ! A oánh hạng C mà bắt em chơi gai chấp cao zậy !
Có nhã ý kèo này
@meoluoitmb@XeLu3b@nh vs @Dũng Cửu SHOP@backhand-ghost . Kèo đồng banh ko chấp bia rựou thế nào các bác thống nhất nhưng chắc 100 bia (ko biết ít hay nhiều)@Dũng Cửu SHOP xin ý kiến anh Hội Trưởng hội Trai Bơ nhé.

thaythuydn

Đại Tá
Hôm trước chú e này định dùng tuyệt chiêu này rồi nhưng lại thôi, chiều nay mới dùng để "biểu diễn". Thày xem có ai quay clip thì xin để up lên đây cho mọi người cùng "thưởng thức".
Rất tiếc mình không chuẩn bị máy quay vì không ngờ Dũng 9 đánh gai quá hay như vậy Anh tiết lộ đã học kỹ thuật gai từ Trung Quốc Có thể anh là một trong những cây vợt sử dụng gai công FH hay nhất Việt Nam Nhìn anh đánh mình tưởng như xem trên YouTube Mình vừa tậu máy chụp và quay phim Nikon D 7100 hiện đại hơn chị Tibhar VN Chiều nay sẽ gặp lại Bảo và Nam nghệ người đã công đài và hạ thủ đài sát thủ Tuấn Anh 4-2 Mình kêu gọi các bạn chơi gai công FH như Thoa Tam Kỳ Quãng ngải Hội an Huế nên tranh thủ đến xem Cú giật gai FH của anh quỷ đạo có khác sư phụ TTAnh B Quỷ đạo hình lười liềm khác hẵn với quỷ đạo mút Đẹp quá các bạn
Mình cũng mở dấu ngoặc để nói về president Obama Nhìn avatar và đọc những comments của anh mình không thể liên tưởng giữa ảnh và người (nhân ảnh : human image)Người anh trầm mặc ưu tư đăm chiêu như nhân vật chính trong tiểu thuyết Người Mỹ trầm lặng (Quiet American)

Last edited:

VR46

Đại Tá
Mình vừa tậu máy chụp và quay phim Nikon D 7100 hiện đại hơn chị Tibhar VN
Chị Tibhar đem cái D60 ra để cầm đi cho gọn và tránh trời mưa , hôm đó nếu trời ko ẩm thấp thì bộ FF cùng với các ống 16-35, 24-70, 85, 70-200 sẽ xuất hiện để thâu tóm những khoảnh khắc như chim bay của các hảo thủ.
Mà nghĩ lại chụp ảnh cũng như bóng bàn đâu phải hiện đại hơn là cho những bức hình đẹp hơn phải không thầy ạ, e cam giac như D9 cầm đường sắt còn hơn em cầm bộ Zhang Jike limited thì FH và BH vẫn đẹp và hiệu quả hơn nhiều.
Đối với chụp ảnh thì em thấy có 1 số bộ phận trang bị cái gọi cho là hiện đại ống phải dài và máy phải to với mục đích oai là chính. Khi chụp thì để Auto tất cả, ko biết cần hy sinh cái gì với cái gì trong 1 không gian hoặc bối cảnh để có được tấm hình đáp ứng cơ bản về kỹ thuật chụp ảnh.
Mong có thể thấy đuoc nhiều tác phẩm đẹp của Thầy với em Nikon 7100 trên diễn đàn.

Last edited:

thaythuydn

Đại Tá
Thân tặng các bạn bài thơ nỗi tiếng của Hoài Khanh mà mình đã trích 2 câu để tặng hoa khôi bóng bản Tibhar VN
"Tôi lẫn trốn vì thấy mình không thể
Mây của Giời rồi gió sẽ mang đi "
Thân phận

Người em xưa trở về đây một bận
Con đường câm bỗng ánh sáng diệu kỳ
Tôi lẩn trốn vì thấy mình không thể
Mây của trời rồi gió sẽ mang đi

Em – thì vẫn nụ cười xanh mắt biếc
Màu cô đơn trên suối tóc la đà
Còn gì nữa với mây trời đang trắng
Đã vô tình trôi mãi bến sông xa

Thôi nước mắt đã ghi lời trên đá
Và cô đơn đã ghi dấu trên tay
Chân đã bước trên lối về hoang vắng
Còn chăng em nghĩa sống ngực căng đầy

Quá khứ đó dòng sông em sẽ ngủ
Giấc chiêm bao nguyên vẹn có bao giờ
Ta sẽ gặp trong ý tình vũ bão
Con thuyền hồn trở lại bến hoang sơ

Rồi em lại ra đi như đã đến
Dòng sông kia vẫn cứ chảy xa mù
Ta ngồi lại bên cầu thương dĩ vãng
Nghe giữa hồn cây cỏ mọc hoang vu.

HaQuocLinh

Thượng Tá
Rất tiếc mình không chuẩn bị máy quay vì không ngờ Dũng 9 đánh gai quá hay như vậy Anh tiết lộ đã học kỹ thuật gai từ Trung Quốc Có thể anh là một trong những cây vợt sử dụng gai công FH hay nhất Việt Nam Nhìn anh đánh mình tưởng như xem trên YouTube Mình vừa tậu máy chụp và quay phim Nikon D 7100 hiện đại hơn chị Tibhar VN Chiều nay sẽ gặp lại Bảo và Nam nghệ người đã công đài và hạ thủ đài sát thủ Tuấn Anh 4-2 Mình kêu gọi các bạn chơi gai công FH như Thoa Tam Kỳ Quãng ngải Hội an Huế nên tranh thủ đến xem Cú giật gai FH của anh quỷ đạo có khác sư phụ TTAnh B Quỷ đạo hình lười liềm khác hẵn với quỷ đạo mút Đẹp quá các bạn
Mình cũng mở dấu ngoặc để nói về president Obama Nhìn avatar và đọc những comments của anh mình không thể liên tưởng giữa hóng ảnh và người (nhân ảnh : human image)Người anh trầm mặc ưu tư đăm chiêu như nhân vật chính trong tiểu thuyết Người Mỹ trầm lặng (Quiet American) View attachment 43585
Bác ơi cháu nghe nói quỹ đạo hình lưỡi liềm là kiểu như xoáy ngang nhưng nẩy lên 1 đoạn là nó bẻ ngang và tụt nhanh sang 1 bên bất ngờ ấy à bác ạ?

Bình luận từ Facebook