Thu mua "hàng độc" cán ST trong những này World cup

xukaka

Đại Tá
Được đấy xukaka và Tuyetvu, Bà rịa-Vũng tàu gần nhau nên 2 ông xui vừa đánh bóng bàn vừa nhâm nhi vừa quản lý con cháu là số 1 rồi. Mà chị cảnh báo nhé: " coi chừng Mỵ Nương- Trọng Thủy" đó.
---------------------
nếu như thế thì ngoài ý trời...rồi chị.

thoatk

Thượng Tá
Ý trời đâu bằng ý người, hay là cho con về Quảng Nam đi, đảm bảo c thương con dâu (con rễ) như thương ông sui vậy. hiiiiii

xukaka

Đại Tá
Ý trời đâu bằng ý người, hay là cho con về Quảng Nam đi, đảm bảo c thương con dâu (con rễ) như thương ông sui vậy. hiiiiii
-----------------
Em cũng giống chị ùi....em 2 đứa con gái như chị ủi. Em bằng tuổi @tuyetvu79...năm nay 35 tuổi, người ta nói tuổi này nguy hiểm lắm. Em thì chưa biết chị, @tuyetvu79 xưng hộ Chị nên em cũng xưng hô Chị. Vào diễn đàn này trước lạ sau quen và vui....vui....phải không chị

thoatk

Thượng Tá
-----------------
Em cũng giống chị ùi....em 2 đứa con gái như chị ủi. Em bằng tuổi @tuyetvu79...năm nay 35 tuổi, người ta nói tuổi này nguy hiểm lắm. Em thì chưa biết chị, @tuyetvu79 xưng hộ Chị nên em cũng xưng hô Chị. Vào diễn đàn này trước lạ sau quen và vui....vui....phải không chị
e sao giống c được, c 7 điểm, e không điểm (sao so sánh được) hiiiiiiii, nhìn hình avata không thấy ah, còn tuổi 35 nguy hiểm ah (chị rất thích mạo hiểm), e và TuyetVu coi chừng. hiiiii

xukaka

Đại Tá
e sao giống c được, c 7 điểm, e không điểm (sao so sánh được) hiiiiiiii, nhìn hình avata không thấy ah, còn tuổi 35 nguy hiểm ah (chị rất thích mạo hiểm), e và TuyetVu coi chừng. hiiiii
----------------------------
kha kha...oái sao chị lại là 7đ. Em là 4đ chứ không có điểm nào.

xukaka

Đại Tá
á quên, c 10 điểm, muốn làm sui với e sớm nên cứ cho thằng cu lên đầu, e 2 vịt thì không phải 0 điểm ah
------------------------
2 vịt là 4đ, vịt đầu và ngỗng đực sau là 10đ và ngược lại 7đ...ai lại 0 có điểm nào...4đ để an ủi chứ Chị

thoatk

Thượng Tá
------------------------
2 vịt là 4đ, vịt đầu và ngỗng đực sau là 10đ và ngược lại 7đ...ai lại 0 có điểm nào...4đ để an ủi chứ Chị sớm càng đo
Thế là trong đó tự nâng giá để an ủi rùi, ngoài c cứ 2 vịt là 0 thôi. Thông qua số điểm này, c nhắm chắc e không thường xuyên đánh bb (vì người chơi tx làm chi có cái chuyện 2 vịt), hoặc e nên bán hết cốt vợt để đi thử ADN thôi, hiiii khi nào bán thì ới c một tiếng nhé> Việc này nên triển khai càng sớm càng tốt.

xukaka

Đại Tá
Chưa có khoa học nói là chơi bóng bàn nhiều lại có con trai ...chỉ có chị nói thôi. Mà cũng cần gì thử ADN chị....khà khà...Trong này con GÁI có giá lắm đó chị nha.

xukaka

Đại Tá
Con em đẹp thế này là em vui ùi...và xinh nhứ thế này nè chị. Hôm nào em đưa hình lên, mất công Chị lại bay vào BRVT làm xui gia

Hồi đó em để hình này lên đầu GIƯỜNG...thế là ra con VỊT giống y chang. Biết vậy em để hình THẮNG CU...lần sau em để hình THẰNG CU cũng ra VỊT...kha kha

Last edited:

thoatk

Thượng Tá
Chưa có khoa học nói là chơi bóng bàn nhiều lại có con trai ...chỉ có chị nói thôi. Mà cũng cần gì thử ADN chị....khà khà...Trong này con GÁI có giá lắm đó chị nha.
Khoa học không bằng thực tiễn nhé!

xukaka

Đại Tá
Khoa học không bằng thực tiễn nhé!
--------------------
Không biết Chị có biết Thầy Trường (ở VT) hay Thầy Nghị dạy bóng bàn không....mấy Ông toàn dạy bóng bàn mà cũng chỉ có con gái thôi...:D. Em kể cho chị câu chuyện này "Thằng bạn em nó có 2 thằng cu, e mang bia tới nhà nó...em hỏi nó làm thế nào đẻ con zai...nó chỉ em thế này thế này...:( thế là em về bắt trước....vài tháng sau vẫn ra VỊT...gặp nó kể...em thắc mắc tại sao vẫn vậy...về nhà mới nghĩ ...hôm đó mang két bia heniken 2 thằng uống ngà ngà về hèn chi ra con VỊT...:D:D:D

xenium

Trung Sỹ
---------------------------
CÂY GÌ MÀ HA HAY THẾ
XIN THƯA RẰNG NÓ LÀ CÂY BARWELL FLEET
CÓ GÌ MÀ HA HAY THẾ
XIN THƯA RẰNG NÓ LÀ CÁN
ST
CÂY NÀY CỦA AI AI THẾ
XIN THƯA RẰNG HIỆN TẠI NÓ LÀ CỦA XUKAKA

View attachment 15633 View attachment 15634
Chào bạn xukaka. Mình tìm mãi ngoài Hà Nội mà không ra cây bawell fleet cán st. Bạn mua ở đâu, chỉ cho mình với.
Chúc bạn vui!

Bình luận từ Facebook