Thu mua "hàng độc" cán ST trong những này World cup

xukaka

Đại Tá
+ Alo! Cây này của ai đấy nhỉ? Có muốn gả chồng mới cho em nó ko?
---------------------------
CÂY GÌ MÀ HA HAY THẾ
XIN THƯA RẰNG NÓ LÀ CÂY BARWELL FLEET
CÓ GÌ MÀ HA HAY THẾ
XIN THƯA RẰNG NÓ LÀ CÁN
ST
CÂY NÀY CỦA AI AI THẾ
XIN THƯA RẰNG HIỆN TẠI NÓ LÀ CỦA XUKAKA

haitanqd

Thượng Tá
Thu mua "hàng độc" cán ST trong những này World cup!
Ai có hàng độc thì xin inbox hình ảnh , giá rổ , số TK , địa chỉ vào : THTQDLL51@gmail.com
Lưu ý chỉ thu mua cốt vợt độc và siêu độc (ST) & chỉ trong những ngày"World cup" thôi nhé , không phân biệt cũ hay mới, nhưng phải đẹp !
Trân trọng cảm ơn!

xukaka

Đại Tá
Uôi công nhận cây này cán ST đẹp vãi chưởng, gấp mấy lần cũng nó mà cán FL!
-----------------
Phải nói là chất gỗ tuyệt vời, nitaku đã đầu tư vào em này khá nhiều nên hình thức em nó không chê vào đâu được. ngắm em nó từ xa tới gần, từ gần ra xa ôi vãiiiiii

Cũng may lựa được em 88g-88.5g mới CHẤT...trong khi giang hồ kháo nhau cây này khá nặng

haitanqd

Thượng Tá
Ai có hàng độc thì xin inbox hình ảnh , giá rổ , số TK , địa chỉ vào :THTQDLL51@gmail.com
Lưu ý chỉ thu mua cốt vợt độc và siêu độc (ST) & chỉ trong những ngày"World cup" thôi nhé , không phân biệt cũ hay mới, nhưng phải đẹp !Nếu vượt thời gian của "World cup" thì hẹn gặp lại "uro 2016"
Trân trọng cảm ơn!

haitanqd

Thượng Tá
Ai có hàng độc thì xin inbox hình ảnh , giá rổ , số TK , địa chỉ vào :THTQDLL51@gmail.com
Lưu ý chỉ thu mua cốt vợt độc và siêu độc (ST) & chỉ trong những ngày"World cup" thôi nhé , không phân biệt cũ hay mới, nhưng phải đẹp !Nếu vượt thời gian của "World cup" thì hẹn gặp lại "uro 2016"
Trân trọng cảm ơn!

thinhnguyen

Đại Tá
Trân trọng cảm ơn!
......
Định bụng có thua wc mới bán.... chỉ mua trong mùa thì làm seo mà mua được? Hẹn mùa quýt chín thì e sẽ ib cho anh nhé.hihihi...
Upupup cho a...

haitanqd

Thượng Tá
còn 03 vòng đấu nữa là kết thúc "World cup" đã thu mua đc 05 em, trong đó có 03 em hàng siêu độc, 02 em còn lại chỉ là hàng đẹp đếm đầu ngón tay. Tiếp tục cho những ngày còn lại của "World cup"!

haitanqd

Thượng Tá
Trân trọng cảm ơn!
-------------
Cập nhật liên tục đã 06 siêu độc về nhà mới rồi nhé. Tiếp tục cho những ngày còn lại!

thoatk

Thượng Tá
---------------------
@tuyetvu79 chẳng thể nào lấy cây này được. Cây này em làm của hồi môn cho con GÁI, @tuyetvu79 muốn lấy thì mang con trai qua em gả cho
Được đấy xukaka và Tuyetvu, Bà rịa-Vũng tàu gần nhau nên 2 ông xui vừa đánh bóng bàn vừa nhâm nhi vừa quản lý con cháu là số 1 rồi. Mà chị cảnh báo nhé: " coi chừng Mỵ Nương- Trọng Thủy" đó.

Bình luận từ Facebook