Thu mua "hàng độc" cán ST trong những này World cup

haitanqd

Thượng Tá
Thu mua "hàng độc" cán ST trong những này World cup!
Ai có hàng độc thì xin inbox hình ảnh , giá rổ , số TK , địa chỉ vào : THTQDLL51@gmail.com
Lưu ý chỉ thu mua cốt vợt độc và siêu độc (ST) , không phân biệt cũ hay mới, nhưng phải đẹp !
Trân trọng cảm ơn!

haitanqd

Thượng Tá
Ai có hàng độc thì xin inbox hình ảnh , giá rổ , số TK , địa chỉ vào : THTQDLL51@gmail.com
Lưu ý chỉ thu mua cốt vợt độc và siêu độc (ST) & chỉ trong những ngày"World cup" thôi nhé , không phân biệt cũ hay mới, nhưng phải đẹp !
Trân trọng cảm ơn!

meoluoitmb

Đại Tá
Lưu ý chỉ thu mua cốt vợt độc và siêu độc (ST) & chỉ trong những ngày"World cup" thôi nhé , không phân biệt cũ hay mới, nhưng phải đẹp !
Trân trọng cảm ơn!
--------
độc có, dị có, khác người cũng có, bác thích dòng nào, hay là vừa độc vừa dị.

khanhcfc

Thượng Tá
Thế này dc ko bác....... Dang cân nhắc bán 1

haitanqd

Thượng Tá
Lưu ý chỉ thu mua cốt vợt độc và siêu độc (ST) , không phân biệt cũ hay mới, nhưng phải đẹp !
Trân trọng cảm ơn!
-----------------------------
Sau Stiga cán ST 'Clipper wood" sẽ là ST sped90

archer

Đại Tá
Em có cây Clipper Wood cán Master SP bản đặc biệt lai giữa AN, ST và FL, form Viscaria, bác thích hem? :D
Và 1 cây TMB ALC cán AN đời I vẩy cá toàn bộ 2 mặt, bản tem bạch kim nữa :cool:

haitanqd

Thượng Tá
Trân trọng cảm ơn!
Liên tục cặp nhật " 2 em hàng kịch độc đã về tay haitanqd"

Bình luận từ Facebook