Thông báo chung AMS! :)

ping80

Trung Uý
Mọi người cố gắng lên, qua vòng bảng vào vòng trong sẽ được gặp anh. hehe

sẽ lần lượt lật đổ tượng đài . :eek:

tipphono8x

Trung Uý
Chúc ae AMS hôm nay ra quân chiến đấu và chiến thắng.

Đội e nay thua 3-6 a à. Tuy thua nhưng a e đã chiến đấu hết mình và cũng rất hay, hơi tiếc chút là dẫn trước 3-0 để đội bạn gỡ 1 mạch 6 trận. :(
Đội a nay chiến đấu thế nào?

docmaorg

Đại Tá
Đội e nay thua 3-6 a à. Tuy thua nhưng a e đã chiến đấu hết mình và cũng rất hay, hơi tiếc chút là dẫn trước 3-0 để đội bạn gỡ 1 mạch 6 trận. :(
Đội a nay chiến đấu thế nào?

Đội anh tuần sau mới đấu, vì bảng lẻ nên sẽ có 1 đội bị đấu muộn, chưa đánh đấm gì mà đã nghe các bác CT9 định công bảo đội Hồng Mai giao bóng ko tung, nhắc các cụ thì các cụ lại mắng mỏ hichic

Q2T

Binh Nhất
Đội anh tuần sau mới đấu, vì bảng lẻ nên sẽ có 1 đội bị đấu muộn, chưa đánh đấm gì mà đã nghe các bác CT9 định công bảo đội Hồng Mai giao bóng ko tung, nhắc các cụ thì các cụ lại mắng mỏ hichic

Ngon! thế thì chú Nguyên nhà mình cũng thế, làm chắc 2 trận :))

tipphono8x

Trung Uý
Vòng 1:
AMS - An Ninh Viêt 4 - 5
Ba Đình - ĐK Long Biên 6 - 3
ĐK Hà Đông - HN T&T 6 - 3
Vòng 2:
An Ninh Việt - HN T&T 5 - 4
Ba Đình - Khương Đình 2 - 7.
ĐK Long Biên - ĐK Hà Đông 6 - 3.

Qua 2 vòng điểm số các đội như sau:
1: An Ninh Việt :20
2: ĐK Long Biên :15
3: ĐK Hà Đông :15
4: Ba Đình :14
5: Khương Đình :12
6: HN T&T :9
7: AMS :5

Như vậy sau 2 vòng tạm thời dẫn đầu bảng D Lam là An Ninh Việt với 20 điểm, và tạm xếp cuối và thi đấu đựoc 1 vòng là AMS với 5 điểm. Nhưng nhìn qua bảng thống kê kết quả các trận đấu ta có thể thấy Khương Đình là đội cứng nhất. :)
Chưa tính đến yếu tố các đội xếp đội hình mạnh nhất hay thế nào, nhưng nếu tính chất bắc cầu thì Khương Đình có thể xơi tái gần như hết bảng chúng ta. :)
Có vẻ như thông tin ngoài lề e nghe được chủ lực đội Khương Đình mỗi người có thể bỏ chủ lực đội ta 2 quả là khá chính xác. Hehe
A e quyết tâm vòng sau chiến đấu tốt gặp lại Ba Đình nào! :)

Last edited:

Q2T

Binh Nhất
Vòng 1:
AMS - An Ninh Viêt 4 - 5
Ba Đình - ĐK Long Biên 6 - 3
ĐK Hà Đông - HN T&T 6 - 3
Vòng 2:
An Ninh Việt - HN T&T 5 - 4
Ba Đình - Khương Đình 2 - 7.
ĐK Long Biên - ĐK Hà Đông 6 - 3.

Qua 2 vòng điểm số các đội như sau:
1: An Ninh Việt :20
2: ĐK Long Biên :15
3: ĐK Hà Đông :15
4: Ba Đình :14
5: Khương Đình :12
6: HN T&T :9
7: AMS :5

Như vậy sau 2 vòng tạm thời dẫn đầu bảng D Lam là An Ninh Việt với 20 điểm, và tạm xếp cuối và thi đấu đựoc 1 vòng là AMS với 5 điểm. Nhưng nhìn qua bảng thống kê kết quả các trận đấu ta có thể thấy Khương Đình là đội cứng nhất. :)
Chưa tính đến yếu tố các đội xếp đội hình mạnh nhất hay thế nào, nhưng nếu tính chất bắc cầu thì Khương Đình có thể xơi tái gần như hết bảng chúng ta. :)
Có vẻ như thông tin ngoài lề e nghe được chủ lực đội Khương Đình mỗi người có thể bỏ chủ lực đội ta 2 quả là khá chính xác. Hehe
A e quyết tâm vòng sau chiến đấu tốt gặp lại Ba Đình nào! :)

Nhầm không? Sao mình lại có 5 điểm, anh tưởng 3 chứ :(

QUIET_RAMBO

Thượng Sỹ
vòng sau An ninh việt nghỉ ko đánh các đội cứ thịt nhau nhé hí hí .chúc AMS thi đấu thành công dành thắng lợiBiaBiaBia

QUIET_RAMBO

Thượng Sỹ
AMS thua ANV 4-5 ( trận đôi thứ 2 ANV bị xử thua 3-0 do ng thi đấu ko có tên trong danh sách đăng ký trc trận ) 4 điểm trận + 1 điểm thưởng ( đội thua dc 1đ đội thắng 5đ)

tipphono8x

Trung Uý

Mùa giải thứ 2 rồi mà a vẫn chưa biết là đội thua cũng được 1 điểm khích lệ à? :D
Đội mình thua 4 - 5 a nhé! Hôm trước đội An Ninh Việt xếp sai 1 người không có trong danh sách đăng ký thi đấu nên trận ấy họ bị xử thua 0-3.
Trận đôi Minh-Thi & Luân-Lập (bác Lập không có trong danh sách)

tipphono8x

Trung Uý
hnay đội AMS có ai lên clb ko, mình qua giao lưu tí, chuẩn bị cho hôm giao lưu chính 25/5. :)

Có a ạ. Đội e vẫn lên bình thường, a mang đông quân sang giao lưu tý cho vui. E sẽ huy động đội e đi nhiều nhất có thể để tiếp khách! :)

monster159

Thượng Sỹ
Có a ạ. Đội e vẫn lên bình thường, a mang đông quân sang giao lưu tý cho vui. E sẽ huy động đội e đi nhiều nhất có thể để tiếp khách! :)
:) Mình mang 2 người sang, có được gọi là đông ko nhỉ? Hihi.

2 a e làm gần gần khu đó, thỉnh thoảng hẹn nhau đi tập thôi. Mấy lần trước lên AMS vắng tanh, có những hôm chỉ có 1 bàn tập trong cùng, nên nhiều lúc cũng nản.
chiều nay nhé, chắc tầm 5h30 mình qua.

Bình luận từ Facebook