Thông báo chung AMS! :)

tipphono8x

Trung Uý
Lâu rồi topic của đội ta không có hoạt động, chỉ có ít bản tin trong mục HANOI PREMIERSHIP 2012 nay đã chìm xuống.
Topic này a e mình thỉnh thoảng vào thảo luận và thông báo chung việc clb cho vui mọi người ạ.
E khai hỏa trước: Chiều nay đội mình có những ai đi không nhỉ? :)

com1603

Thượng Tá
Good!
Chú chịu khó post sao cho bằng anh Vanuc ở Topic đội BB Chúc Sơn và anh Hạnh Piing Poong nhé :D
Chiều sẽ cố gắng lên sớm kiểm tra sức khỏe anh Hạnh và tiếp chiêu chú :eek:
Có ra khỏi nhà ko thì kiếm chỗ nào có lọ keo Dawei mua giúp anh một lọ với?
Gần chỗ mình nhất có Vitas và Duy Hưng nhưng rất tiếc cả 2 chỗ đều chỉ có keo Haifu.

tipphono8x

Trung Uý
Chú Văn thì e đầu hàng, còn như a Hạnh thì hơi miễn cưỡng có thể theo được =))
E đang ở ở bạn Khu Đô Thị Xa La, gần đây có cửa hàng Hỏa Châu nữa. Để e xem địa chỉ, nếu gần thì e mua giúp a! :)

tipphono8x

Trung Uý
E vừa xem địa chỉ rồi, 112 Nhuệ Giang - Hà Đông, trên đường e đi về thôi. Khi nào đi đánh bóng e tạt qua mua giúp a! :)

com1603

Thượng Tá
Anh tưởng chú đang ở nhà, hóa ra hỏi đúng người rồi. Thanks chú trước.
Hôm trước anh cũng mua ở Hỏa Châu Hà Đông này.
Thay cốt như thay áo nên giờ đã lại hết rồi.
Trên mặt bàn làm việc là hơn chục lọ đã hết :D

tipphono8x

Trung Uý
Đừng vứt đi vội a à. Biết đâu có 1 ngày Hỏa Châu trao giải cho ai dùng nhiều Dawei cũng nên. Biết đâu a được giải lớn của nhà tài trợ! Dùng keo miễn phí trong 10 năm chẳng hạn! Hehe.
Ok. E về qua mua giúp a, chiều lên tu luyện. E rảnh quá, ở nhà đứa bạn 1 mình đang đọc truyện kiếm hiệp, chiều đến xem có áp dụng được tuyệt kỹ võ công vào bóng bàn không. Khí công, võ công áp dụng hết ;))

Piing poong

Thiếu Uý
Good!
Chú chịu khó post sao cho bằng anh Vanuc ở Topic đội BB Chúc Sơn và anh Hạnh Piing Poong nhé :D
Chiều sẽ cố gắng lên sớm kiểm tra sức khỏe anh Hạnh và tiếp chiêu chú :eek:
Có ra khỏi nhà ko thì kiếm chỗ nào có lọ keo Dawei mua giúp anh một lọ với?
Gần chỗ mình nhất có Vitas và Duy Hưng nhưng rất tiếc cả 2 chỗ đều chỉ có keo Haifu.

Tiếc quá hẹn Long nhưng bây giờ mới từ xi măng Công thanh, Nghi sơn ra khả năng về đến Hà nội muộn rồi. Hẹn ae hôm khác vậy

tipphono8x

Trung Uý
Mà Hỏa châu có bán chai ko? Ae mình mua cả chai dùng dần dc đấy nhỉ?

A ơi! E nghe nói bên Hỏa Châu có hình thức "nạp" keo tiếp cho người mua ấy. Ví dụ như lọ keo 70k thì bây giờ a e ta mang lọ đến, bên Hỏa Châu "nạp" đầy lọ chỉ lấy 50k thôi thì phải. Thông tin "long thủ" bảo e có vẻ chính xác a à. Như vây a mang cả thùng phuy đến chắc cũng được mua keo với giá rẻ rồi. Hehe
Mà cả a Long nữa, có khi mang đống lọ hết rồi của a đến mua 1 lô cho rẻ. Hi
Hẹn a hôm khác đến nhé! :)

Piing poong

Thiếu Uý
A ơi! E nghe nói bên Hỏa Châu có hình thức "nạp" keo tiếp cho người mua ấy. Ví dụ như lọ keo 70k thì bây giờ a e ta mang lọ đến, bên Hỏa Châu "nạp" đầy lọ chỉ lấy 50k thôi thì phải. Thông tin "long thủ" bảo e có vẻ chính xác a à. Như vây a mang cả thùng phuy đến chắc cũng được mua keo với giá rẻ rồi. Hehe
Mà cả a Long nữa, có khi mang đống lọ hết rồi của a đến mua 1 lô cho rẻ. Hi
Hẹn a hôm khác đến nhé! :)
Vậy à, a chỉ mang thêm chai Lavie ra là được rồi hehe. Ok e hôm khác vậy ;) Bia

tipphono8x

Trung Uý
Tin chính thức: Trong khoảng 2 tuần tới sẽ có giải AMS Open nhé mọi người! Bia Bia Bia

A ơi! Điều lệ tham gia thế nào a nhỉ?
Nhưng nhiều khả năng là chức vô địch sẽ nằm trong tay người có combo
FH: H3
AVX P700
BH: Blit'z 2010

Heheee

com1603

Thượng Tá
A ơi! Điều lệ tham gia thế nào a nhỉ?
Nhưng nhiều khả năng là chức vô địch sẽ nằm trong tay người có combo
FH: H3
AVX P700