Thông báo chung AMS! :)

docmaorg

Đại Tá
Xin lỗi cả đội hôm nay em đã làm mọi người thất vọng :( Đã dẫn trước đối thủ 2-0, séc 3 dẫn 9-3 nhưng do chủ quan nên đã để thua séc đó, cộng với tâm lý yếu khi bị gỡ hòa nên đã để bị thua ngược lại. Bài học em rút ra là đã đánh phải đánh hết trận mới được thả lỏng, mong mọi người tha thứ cho đàn em trẻ người non dạ :(

Em ơi thua kiểu này nhiều lắm quan trọng là , cố gắng học 1 vài quả chốt thật nhuần nhuyễn, để đến điểm chốt lôi ra đánh. Chứ trình ae mình vẫn non nên chuyện này là bình thường.

XeLu3b@nh

Đại Tá
Xin lỗi cả đội hôm nay em đã làm mọi người thất vọng :( Đã dẫn trước đối thủ 2-0, séc 3 dẫn 9-3 nhưng do chủ quan nên đã để thua séc đó, cộng với tâm lý yếu khi bị gỡ hòa nên đã để bị thua ngược lại. Bài học em rút ra là đã đánh phải đánh hết trận mới được thả lỏng, mong mọi người tha thứ cho đàn em trẻ người non dạ :(

Quả là đáng tiếc, nhưng đây cũng là bài học quan trọng để lân sau em rút kinh nghiệm. Ko sao em nhé... Cố lên,,,

tipphono8x

Trung Uý
Tưởng gì chứ thua thế là quá bình thường! =))

Thông báo với đội là e không máu me đề đóm, nhưng hôm nay đề về 99 quả là ác! =))
Tuần mới a e mình chuẩn bị bữa Hải Sản giữa cao thủ Hà Anh Tú và Tống Xuân Trường nhé! :)

Thịt là phải thịt luôn chứ để như này thì phải xem lại tinh thần thi đấu.ae ams cố lên để thi đấu tốt

Drhongson

Đại Tá
Kỳ này xem đừong lên đỉnh olympia trên tivi , thấy cậu Hoàng học sinh trường AMS quá xuất sắc .
Đội AMS chiến đấu quyết liệt lên nhé .

ping80

Trung Uý
Tưởng gì chứ thua thế là quá bình thường! =))

Thông báo với đội là e không máu me đề đóm, nhưng hôm nay đề về 99 quả là ác! =))
Tuần mới a e mình chuẩn bị bữa Hải Sản giữa cao thủ Hà Anh Tú và Tống Xuân Trường nhé! :)

Báo cáo anh em là lịch giao lưu có thể phải hoãn lại vài bữa nữa, đợt này cứ cách 1 hôm phải là phải thức trắng đêm, ngày thì vẫn phải đi làm nên không còn sức khỏe để thi đấu và Bia nữa.

Dù bất cứ lý do gì anh em cũng sẽ nhậu hải sản trong tháng 7.

long thủ

Đại Tá
Báo cáo anh em là lịch giao lưu có thể phải hoãn lại vài bữa nữa, đợt này cứ cách 1 hôm phải là phải thức trắng đêm, ngày thì vẫn phải đi làm nên không còn sức khỏe để thi đấu và Bia nữa.

Dù bất cứ lý do gì anh em cũng sẽ nhậu hải sản trong tháng 7.

Ok anh, chúng ta lên Huơng Lan ở Yên Phụ thôi, em thấy hải sản tuơi và rẻ nhất Hà Nội

com1603

Thượng Tá
CLB AMS vừa đầu tư trải thảm sàn thi đấu, đây là loại thảm chuyên dụng cho bóng bàn từ Từ Sơn.
Bây giờ anh em không phải lo chuyện "vồ ếch" trong những ngày ẩm ướt nữa nhé, tha hồ mà chạy nhảy quăng quật!

tipphono8x

Trung Uý
Em thấy bảng mình ngoài việc a e ta là kẻ yếu thì chắc còn Linh Đàm và BVĐ (họ chia 2) có vẻ mềm hơn chút thôi. Năm nay toàn đội mạnh, biết là khó thắng nhưng đánh thế mới khoái. Cố gắng vượt qua chính mình trước đã. Hehe

long thủ

Đại Tá
Em thấy bảng mình ngoài việc a e ta là kẻ yếu thì chắc còn Linh Đàm và BVĐ (họ chia 2) có vẻ mềm hơn chút thôi. Năm nay toàn đội mạnh, biết là khó thắng nhưng đánh thế mới khoái. Cố gắng vượt qua chính mình trước đã. Hehe

Có đội em 9x yếu này anh :(

Bình luận từ Facebook