Thiên đường của những giấc mơ : Cốt vợt Handmade

cj46

Đại Tá
Nghiêm cấm những từ ngữ có thể làm lộ hàng dưới mọi hình thức..... Cảnh cáo anh @cj46 lần thứ nhất, nếu vẫn còn tái phạm sẽ mang luôn mấy em kia ra phá.... há há há:p
Nhọc quá, thôi ko lộ chuyện vợt lộ chuyện điện thoại cho đỡ ấm ức tí được ko nhòa thơ.

Drhongson

Đại Tá
Biết người, biết mặt nhưng chẳng biết tên. Bác @Drhongson thấy ai đi oánh bóng mà ôm theo chú cá Rồng thì đấy chính là @thanglong78. :)
Mưa lớn quá , nhưng mà dân chơi hổng sợ mưa rơi . Chơi luôn .
Nhưng mà bây giờ mới xuất phát , đến HOA LƯ trước 17h nhé .
Hôm nay mình chơi trên lầu 2 CLB HOA LƯ nhé .
Nếu lạc nhau thì phone qua RED ARC nhé .

Red Arc

Đại Tá
đã sms số đt của anh @thanglong78 cho anh vì chiều nay em kg lên được. Chúc hai anh tái đấu thật đã thật sung nhé

o3ma

Đại Tá
E hổng chơi, bác quote nhầm địa chỉ rồi. E đang ở HN, năm sau e mới có khả năng vào Sì Gòn. :D

thanglong78

Thượng Tá
@cj46: Kết quả nóng hổi đây.... Cuối cùng thì trận đấu căng thẳng đã đi đến những giây phút cuối cùng... Cũng đã có người chiến thắng... Ai đó úp mặt vào chiếc áo ướt đẫm mồ hôi, người anh rung lên (không biết là lau mồ hôi hay khóc nữa,... :D..)..

cj46

Đại Tá
@cj46: Kết quả nóng hổi đây.... Cuối cùng thì trận đấu căng thẳng đã đi đến những giây phút cuối cùng... Cũng đã có người chiến thắng... Ai đó úp mặt vào chiếc áo ướt đẫm mồ hôi, người anh rung lên (không biết là lau mồ hôi hay khóc nữa,... :D..)..
Thấy tả kiểu này ko giống đấu bóng bàn, mà đấu....

thanglong78

Thượng Tá
Bổ sung thêm tấm ảnh cho nó hấp dẫn.... Nụ cười chiến thắng của 1 đấu thủ trẻ và 1 đấu thủ sắp bước qua thời trai trẻ ... :p

Bình luận từ Facebook