Thầy bói xem voi, DHS H3 thật mặt mũi nó thế nào?

backhand-ghost

Đại Tá
E hay nhìn chỗ cái logo dhs , hàng thật e nghĩ nó như này
View attachment 66379
Hàng ko thật thì như này
View attachment 66377 View attachment 66378

Cấc bác thấy sao?
Bác chủ thớt ra cái topic này ác ôn thật. Các anh em lao vào tranh cãi nước miếng bay tung tóe, he2. Cái quan trọng nhất là hàng CNT hoặc cả đội tỉnh nó chơi thì chưa ai được nhìn qua. Mấy thằng bạn TQ đưa cho mình xem tận tay mình còn chẳng tin.

langngoi

Đại Tá
Bác chủ thớt ra cái topic này ác ôn thật. Các anh em lao vào tranh cãi nước miếng bay tung tóe, he2. Cái quan trọng nhất là hàng CNT hoặc cả đội tỉnh nó chơi thì chưa ai được nhìn qua. Mấy thằng bạn TQ đưa cho mình xem tận tay mình còn chẳng tin.
gần như vào rừng tìm gỗ nhỉ :), cùng là gỗ sưa đỏ chẳng hạn. Nhưng gỗ 1 năm, 10 năm, 20 năm, 30 năm v.v mỗi tuổi mỗi giá làm gì có tiêu chuẩn chung nào cho tất cả bọn chúng :D. Ko lẽ gỗ 1 năm thì bầu nó ko phải là sưa đỏ, phải xx năm gì đó mới đổi mầu đỏ sao?

backhand-ghost

Đại Tá
gần như vào rừng tìm gỗ nhỉ :), cùng là gỗ sưa đỏ chẳng hạn. Nhưng gỗ 1 năm, 10 năm, 20 năm, 30 năm v.v mỗi tuổi mỗi giá làm gì có tiêu chuẩn chung nào cho tất cả bọn chúng :D. Ko lẽ gỗ 1 năm thì bầu nó ko phải là sưa đỏ, phải xx năm gì đó mới đổi mầu đỏ sao?
Tốt nhất là ngừng tranh cãi về cái món này để tiết kiệm thời gian anh ợ. Ko có một tiêu chuẩn chung thì cãi nhau đến bao giờ mới xong. Ông nào mua ông ấy chơi, còn nếu sợ mua hàng ko "hịn" thì đưa em mua cho. Nhờ thằng em đang học ở Thượng Hải, vào hàng DHS mua rồi xách về he2.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
các bác xem hộ em h3 mk này với, có chuẩn không vậy?

Em sợ là hàng fake rồi bác. Em nghĩ thế thôi nhé, vì

1. chữ DHS thường phải được in nổi trong một đoạn khắc lõm của đường gân nổi
2. Nét mã số hàng hóa (24-108) thường mảnh, nhưng sắc nét, đều tăm tắp nhưng nhỏ, chứ không to đến thế này
3. tất cả các nét MADE IN CHINA và ITTF 24-108 đều mảnh, nhưng tròn chứ không bằng, dù rất mảnh, và rất đều, tức là độ rộng đều bằng nhau

Em trình gà về mọi thứ nhé

729-w6-729

Trung Uý
Em sợ là hàng fake rồi bác. Em nghĩ thế thôi nhé, vì

1. chữ DHS thường phải được in nổi trong một đoạn khắc lõm của đường gân nổi
2. Nét mã số hàng hóa (24-108) thường mảnh, nhưng sắc nét, đều tăm tắp nhưng nhỏ, chứ không to đến thế này
3. tất cả các nét MADE IN CHINA và ITTF 24-108 đều mảnh, nhưng tròn chứ không bằng, dù rất mảnh, và rất đều, tức là độ rộng đều bằng nhau

Em trình gà về mọi thứ nhé
Tks bác. Nói vậy miếng của em còn fake hơn cả hàng fake của bác thớt :D

ducnm

Đại Tá
HEY..tất cả topic của mình rao vặt hàng cũ là của mình xài nhé, ...nếu như mình ko ghi rõ thì hoàn toàn không lquan gì đến mấy bác trong mục @ bên dưới nến bạn đừng suy luận làm ảnh hưởng đến uy tín của mấy bác đó nhóe, nhức đầu lắm...haiz
Hiện h minhg tin tưởng nhất là của Hỏa châu . @langngoi và của @potay_87 . 100% hàng NT-blue mà mình đã dùng là lởm. Nếu thích Blue thì chỉ dừng ở mức độ pro thôi nhé

vietcan

Đại Tá
Ông đọc ko kĩ à. Tôi đang khen hàng của họ cơ mà. Thế miếng blue ông đổi cho tôi ông lấy của ai? Có nguồn hàng ngon thì phải để cho ae hưởng với chứ. Hôm ông chả bảo với tôi là của langngoi mà
HEY..tất cả topic của mình rao vặt hàng cũ là của mình xài nhé, ...nếu như mình ko ghi rõ thì hoàn toàn không lquan gì đến mấy bác trong mục @ bên dưới nến bạn đừng suy luận làm ảnh hưởng đến uy tín của mấy bác đó nhóe, nhức đầu lắm...haiz

ducnm

Đại Tá
Tôi chả nói với ông nửa lời câu đó ^^! vụ ông nhờ hỏi H8 NT thì tôi hỏi thôi...
Ông đọc ko kĩ à. Tôi đang khen hàng của họ cơ mà. Thế miếng blue ông đổi cho tôi ông lấy của ai? Có nguồn hàng ngon thì phải để cho ae hưởng với chứ. Hôm ông chả bảo với tôi là của langngoi mà

bynzyn

Thượng Tá
Ducnm toàn lấy hàng của @bynzyn thôi, mà toàn hàng thật 100% là hàng lởm, số mình đc hưởng tiếng thơm rồi kkk

Shikagm

Trung Uý
Em biết chắc topic này sẽ loạn mà :))
Mà thật ra em chỉ định cho các bác thấy xem hàng thật nó rối thế nào
vì vậy mua hàng MK đánh cho lành, đừng mua lót xanh dễ bị nhầm lắm

Bình luận từ Facebook