Thầy bói xem voi, DHS H3 thật mặt mũi nó thế nào?

docmaorg

Đại Tá
Miếng của Khoa có vẻ fake đó anh, vì các nét đều có R, tức là có xu hướng bo tròn. Hàng hịn công nghệ gia công tốt thì các nét phải vuông vắn thẳng thớn như khắc CNC ấy :D
Đcm chẳng biết cái L gì cũng chém. Khắc CNC mới có R, chứ để sắc nét và chuẩn đét, phải làm âm bản chữ DHS bằng đồng rồi xung xuống khuôn thì mới ra đc chữ sắc nét ko có bo tròn.

archer

Đại Tá
Đcm chẳng biết cái L gì cũng chém. Khắc CNC mới có R, chứ để sắc nét và chuẩn đét, phải làm âm bản chữ DHS bằng đồng rồi xung xuống khuôn thì mới ra đc chữ sắc nét ko có bo tròn.
Phải chém thế mới móc đc L ra nhời chứ anh :D

potay_87

Đại Tá
Trời. E dnay ít vào dd hơn mọi khi nên ko biết có vụ tranh luận nảy lửa này.
Thấy có @ mới biết là có topic đang hâm nóng không khí khi gió mùa sắp về.
Trước e có đọc và xem 1 topic của 1 thằng tây nó so sánh rất kỹ về H3 xịn và fake.
Không chỉ so sánh nguyên về chữ DHS nhỏ xíu đấy hoặc chữ DHS to sắc, nét.
E thấy nó so sánh về:
1, Bao bì
2, Độ dày sponge
3, Đường vân ở sponge
4, Chân gai đều hay không
5, Độ sắc nét chữ
6, Dấu mộc trên dòng pro
7, Cảm giác bóng khi chơi.
Trên đây chỉ là e đọc và thấy nó so sánh như thế mong các cao thủ chỉ giáo thêm. E không dám múa rìu qua mắt thợ

chanphong

Thượng Sỹ
Rốt cục là........... Bác nào mà có lấy được hàng CHUẬN Thì làm một ít về cho mấy Ngu đạo Tàu thử ( tất nhiên là Thanh toán sòng phẳng) Xem thế nào là xịn chứ cứ tranh luận ntn chỉ thềm NGU nữa mà thôi !;)

vietcan

Đại Tá
Em biết chắc topic này sẽ loạn mà :))
Mà thật ra em chỉ định cho các bác thấy xem hàng thật nó rối thế nào
vì vậy mua hàng MK đánh cho lành, đừng mua lót xanh dễ bị nhầm lắm
Có thể hàng MK nó lành vì nó rẻ. Còn nói về chuyên môn thì mình nghĩ rằng nó sẽ ko bằng pro trở
Rốt cục là........... Bác nào mà có lấy được hàng CHUẬN Thì làm một ít về cho mấy Ngu đạo Tàu thử ( tất nhiên là Thanh toán sòng phẳng) Xem thế nào là xịn chứ cứ tranh luận ntn chỉ thềm NGU nữa mà thôi !;)
bác liên lạc với @potay_87 đi

lamtq

Đại Tá
Này thì blue Tuyển Tàu
image-9ca693b93e907e7b42467dcda61e56f62f658442c002ae681ef8cd228a57cfd1-V.jpg

aunhh

Đại Tá
Tốt nhất là ngừng tranh cãi về cái món này để tiết kiệm thời gian anh ợ. Ko có một tiêu chuẩn chung thì cãi nhau đến bao giờ mới xong. Ông nào mua ông ấy chơi, còn nếu sợ mua hàng ko "hịn" thì đưa em mua cho. Nhờ thằng em đang học ở Thượng Hải, vào hàng DHS mua rồi xách về he2.
hihi, hay đó. chẩn ko cần chỉnh. vào cửa hàng chính hãng DHS, còn sợ giả?

bachikho

Đại Tá
cái chữ nhỏ xíu như này thì có thể tin tưởng được:

mà tóm lại nếu vào đại lý chính thức của DHS mà còn ko tin tưởng thì tốt nhất là ko nên tin bất cứ ai khác nữa hết

Last edited:

Bình luận từ Facebook