Thầy bói xem voi, DHS H3 thật mặt mũi nó thế nào?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Het h3 e chụp đỡ tg3 nghe
View attachment 67509
TG3 em mới chơi chính thức có TG3-60, mà chơi có 1 tuần rồi bỏ, nên cũng không rõ chi tiết in của TG 3 có khác H3 không, nhưng nếu đó là của H3 thì em cũng dám nói là của bác FAKE

Thêm nữa, độ rộng của MADE IN CHINA và 24-006 theo em nhớ thì bằng nhau, chỉ khác về độ lớn của FONT thôi, chứ độ rộng của nét chữ em nhớ là bằng nhau.

Để em kiểm tra lại

Sửa: Em sai rồi, hàng của bác NGON đấy ạ, chữ DHS cũng ngon rồi, vì bác chụp ảnh macro nên trông hơi lạ tí :p

anh lang thang

Trung Uý
TG3 em mới chơi chính thức có TG3-60, mà chơi có 1 tuần rồi bỏ, nên cũng không rõ chi tiết in của TG 3 có khác H3 không, nhưng nếu đó là của H3 thì em cũng dám nói là của bác FAKE

Thêm nữa, độ rộng của MADE IN CHINA và 24-006 theo em nhớ thì bằng nhau, chỉ khác về độ lớn của FONT thôi, chứ độ rộng của nét chữ em nhớ là bằng nhau.

Để em kiểm tra lại

Sửa: Em sai rồi, hàng của bác NGON đấy ạ, chữ DHS cũng ngon rồi, vì bác chụp ảnh macro nên trông hơi lạ tí :p
Em mới mua một mặt của bác này đấy, bác đừng có làm em hết hồn, hahaa

docmaorg

Đại Tá
cái chữ nhỏ xíu như này thì có thể tin tưởng được:

mà tóm lại nếu vào đại lý chính thức của DHS mà còn ko tin tưởng thì tốt nhất là ko nên tin bất cứ ai khác nữa hết
Hàng này chuẩn rồi.

anhemoy

Đại Tá
cho em đào lại cái topic này tí các bác nhé :)
DO ảnh trong thớt này chết hết rồi nên em chẳng biết tìm hiểu như nào. Em có mua đc 2 cái mặt H3, nhưng 1 mặt các đường nét trên top sheet rất nét và mảnh. 1 mặt font chữ kiểu bị nhòe, bầu bầu tròn tròn không được sắc nét. Các bác cho hỏi trong 2 mặt đó mặt nào là fake ạ? Vì mặt nét mảnh em mua hàng trôi nổi, mặt nét bầu là em mua ở shop chính hãng. Hoang mang quá ạ :(

o3ma

Đại Tá
DO ảnh trong thớt này chết hết rồi nên em chẳng biết tìm hiểu như nào. Em có mua đc 2 cái mặt H3, nhưng 1 mặt các đường nét trên top sheet rất nét và mảnh. 1 mặt font chữ kiểu bị nhòe, bầu bầu tròn tròn không được sắc nét. Các bác cho hỏi trong 2 mặt đó mặt nào là fake ạ? Vì mặt nét mảnh em mua hàng trôi nổi, mặt nét bầu là em mua ở shop chính hãng. Hoang mang quá ạ :(
Quăng mấy cái ảnh lên để ae họ vào chém cho

lamtq

Đại Tá
Vậy là 1 cái chuẩn cái còn lại Fake;)

anhemoy

Đại Tá
mượn được cái máy ảnh chụp đc cho các bác thị dâm thì lại quên dây kết nối. Chả biết cho ảnh vào máy kiểu gì :(

anhemoy

Đại Tá
rồi em up đc ảnh rồi các bác ơi :)
đây là 2 mặt H3 market:
->1 mặt chữ sắc nét là mua ở shop, 2.15mm và không có độ cứng trên bao bì. untuned

->1 mặt chữ bị nhòe là mua ở nguồn hàng nội địa TQ, 2.2mm, 41 độ tuned

Xin mời các bác vào đánh giá giúp em với ạ :)
P/S: Tiện đây các bác cho em hỏi cốt này là cốt gì ạ, tên tuổi đầy đủ mà e search không ra :)
Có carbon hẳn hoi, tem đồng nhưng em vệ sinh cạo tên đi rồi vì nó bị rỉ xanh :(

Bình luận từ Facebook