Thầy bói xem voi, DHS H3 thật mặt mũi nó thế nào?

lamtq

Đại Tá
Ơ, tẩy số 40 lúc nào mà nhanh thế? :)
Hay nà đây

Thông thường người ta chỉ lo Tàu làm giả của nước khác. Em trình còi đọc thấy các bác lo lắng, phân vân, tranh cãi tàu làm giả tàu mà buồn cười quá. Riêng tàu thì em chỉ mới dùng Boll 600 mua của @Dũng Cửu SHOP thấy yên tâm là éo bị giả. Oánh vẫn ngon chẳng kém nhiều so các mặt Nhật , Đức trong khi giá chỉ 1,5 loét.

dokhoa33

Đại Tá
Thông thường người ta chỉ lo Tàu làm giả của nước khác. Em trình còi đọc thấy các bác lo lắng, phân vân, tranh cãi tàu làm giả tàu mà buồn cười quá. Riêng tàu thì em chỉ mới dùng Boll 600 mua của @Dũng Cửu SHOP thấy yên tâm là éo bị giả. Oánh vẫn ngon chẳng kém nhiều so các mặt Nhật , Đức trong khi giá chỉ 1,5 loét.
ý kiến hay đấy, e làm cái mặt janus lót vàng đánh thấy cũng hay phết :D

lamtq

Đại Tá
mấy con h3 mình đăng ở trên là hàng Nhật nó giả Tàu bác nhé:cool:

backhand-ghost

Đại Tá
giống cái giề. toàn hàng Fake giá có hơn 3 củ e êi:p
Cái mặt em chụp của thằng bạn ở ngoài đâu có mua được, là nó được bạn nó cho.
Mấy cái 3-4 củ ở VN mình bán em ko biết tn, nhưng gấp đôi số tiền đó cũng chưa mua được cái mặt của thằng bạn em chơi. Lý do là ko có để bán thì mua ở đâu được.

vietcan

Đại Tá
thế K Bác nào nói được rõ hàng thật nó ntn? giá bao nhiêu? mua ở đâu là chuẩn. thế má các B a c cứ chém tung trời.....................:D:(
Hiện h minhg tin tưởng nhất là của Hỏa châu . @langngoi và của @potay_87 . 100% hàng NT-blue mà mình đã dùng là lởm. Nếu thích Blue thì chỉ dừng ở mức độ pro thôi nhé

Last edited:

langngoi

Đại Tá
Hiện h minhg tin tưởng nhất là của Hỏa châu . @langngoi và của @potay_87 . 100% hàng NT-blue là lởm. Nếu thích Blue thì chỉ dừng ở mức độ pro thôi nhé
hì bác táng cái mặt nào gốc gác từ em vậy? bác khẳng định NT blue toàn là lởm thì kể ra cũng ...., nhưng liệu rằng chỉ nên nói ví dụ bác đã từng thử nhiêu đó cái NT blue mà chưa cái nào là ko lởm, có lẽ nhẹ nhàng hơn.

Bình luận từ Facebook