Thầy bói xem voi, DHS H3 thật mặt mũi nó thế nào?

vietcan

Đại Tá
:) nói tóm lại thì "chuẩn" cũng chỉ như 5 ông thầy bói xem voi thôi, ai cũng đúng cả, chủ đề dạng này chả bao giờ có hồi kết, trừ khi 5 ông thầy bói đều sáng mắt. Mà như vậy thì đã chả có câu truyện ngụ ngôn đó rồi phải ko các bác. Nên suy cho cùng cái gì mình thấy ổn thì đó là chuẩn của mình, áp đặt cho người khác cũng chả ai nghe mình cả đâu.
Ông là ng đi buôn mà ông còn nói vậy thì ae tin ai nữa. cái gì cũng phải có 1 cái gọi là Chuẩn . Ko thì xã hội này nó loạn à. Mua một miếng H3 mấy triệu bạc về rồi ôm cục tức trong ng . Là ông ông có chịu ko.

langngoi

Đại Tá
Ông là ng đi buôn mà ông còn nói vậy thì ae tin ai nữa. cái gì cũng phải có 1 cái gọi là Chuẩn . Ko thì xã hội này nó loạn à. Mua một miếng H3 mấy triệu bạc về rồi ôm cục tức trong ng . Là ông ông có chịu ko.
:p xin lỗi bác, em ko buôn gì cả, em cũng là người xài như bác thôi. Còn về món mẹt tầu vỗn dĩ nó vẫn "loạn" em nghĩ thế. Vì chả ai nhìn được cả con voi "DHS" cả.

vietcan

Đại Tá
:p xin lỗi bác, em ko buôn gì cả, em cũng là người xài như bác thôi. Còn về món mẹt tầu vỗn dĩ nó vẫn "loạn" em nghĩ thế. Vì chả ai nhìn được cả con voi "DHS" cả.
Xin lỗi bạn đi. Chẳng có cái gì loạn dc cả. Nếu như bạn là người có tâm. Có trình độ. Và có sự dũng cảm. Bạn lập luận đủ chặt chẽ thì mọi thứ sẽ đi vào quỹ đạo. Còn bạn tát nc theo mưa thì nó khắc loạn

langngoi

Đại Tá
Xin lỗi bạn đi. Chẳng có cái gì loạn dc cả. Nếu như bạn là người có tâm. Có trình độ. Và có sự dũng cảm. Bạn lập luận đủ chặt chẽ thì mọi thứ sẽ đi vào quỹ đạo. Còn bạn tát nc theo mưa thì nó khắc loạn
nói chung là, bác cứ đi tìm 1 cái chuẩn? nhưng ai là người làm ra cái chuẩn đó? có tài liệu nào xác thực cái sự "chuẩn" đó ko ạ? hay duy nhất DHS cung cấp 1 kênh là cào cái mã trên cái tem ra rồi check vô web. cái tem 3 vạ đó thì nó dán lên tất cả các sản phẩm từ đôi tất, cái băng tay, v.v nhìn chung em check cả vài chục lần chả lần nào ko "chuẩn" chán chả buồn check nữa bác ạ. Còn bg với em chuẩn là gì? là nếu cùng 1 loại mút thì mua 10 miếng đều giống nhau vậy là chuẩn. Vậy thôi ạ!
Còn nữa, đầu tiên em thấy vui vui thì em vào chém gió thôi. Chứ em chả dám cho em cái quyền đánh giá người này người kia như bác đâu ah. Có gì ko phải bác bỏ qua :D

Shikagm

Trung Uý
nói chung là, bác cứ đi tìm 1 cái chuẩn? nhưng ai là người làm ra cái chuẩn đó? có tài liệu nào xác thực cái sự "chuẩn" đó ko ạ? hay duy nhất DHS cung cấp 1 kênh là cào cái mã trên cái tem ra rồi check vô web. cái tem 3 vạ đó thì nó dán lên tất cả các sản phẩm từ đôi tất, cái băng tay, v.v nhìn chung em check cả vài chục lần chả lần nào ko "chuẩn" chán chả buồn check nữa bác ạ. Còn bg với em chuẩn là gì? là nếu cùng 1 loại mút thì mua 10 miếng đều giống nhau vậy là chuẩn. Vậy thôi ạ!
Còn nữa, đầu tiên em thấy vui vui thì em vào chém gió thôi. Chứ em chả dám cho em cái quyền đánh giá người này người kia như bác đâu ah. Có gì ko phải bác bỏ qua :D
hehe "chuẩn China" này là theo em đặt ra nhe, vì topic em tạo mà :D

Shikagm

Trung Uý
Vậy là bạn cũng theo nó
Nói thẳng ra em thấy H3 chuẩn nhất, thuần Tàu nhất là cái loại có chữ DHS sắc cạnh a, loại đó em hay lấy về đánh. Top sheet nó mờ đục, dính và ít nẩy. Loại này mua bên china giá bèo nhất cũng 350k rồi (giá lẻ nhe)
Còn loại chữ DHS mập mập ko thuần Tàu lắm, nó bóng bóng, nẩy nẩy , quánh mút Nhật cho rồi :v
Còn bác nào đánh được cứ đánh, mà loại mập mập đó giá bên china nó bán rẻ như bèo, lót xanh lót tím mộc vàng mộc đỏ gì cũng vậy :D
Anh em không tin thì.....thôi vậy :p

vietcan

Đại Tá
Tôi cũng chưa hề đánh giá ai. Còn như bác nói là mấy cái tem ba vạ kia thì xin lỗi bác tôi cũng chẳng mấy khi ngồi check. Còn gần 10 năm chơi Tàu. Với có lẽ cả trăm cái mặt đủ loại. Từ hàng chục nguồn khác nhau. Trong nc cũng có ngoài nc cũng có. Mua phải hàng giả cũng có. Ở đây tôi chỉ muốn chia sẻ với mọi ng những gì mình tích lũy dc. Mọi ng đang sinh hoạt ở 1 cộng đồng chung. Cái gì tốt phải chung tay góp cho tốt hơn. Cái gì xấu thì gắng loại bỏ. Nhưng h tôi thấy ai cũng chỉ lo cho mình. Thấy cái ko đúng cũng ko nói. Hàng bác mua về bác đăng lên bán ít nhất bác cũng phải biết chất lượng của nó đến đâu. Về mặt kĩ thuật. Là dân trong nghề thì tôi khẳng định mỗi nhà máy chỉ có 1 sơ đồ 1 dây chuyền công nghệ và nó phải tuân theo Tiêu chuẩn. Và do đó dù DHS có mở trăm ngàn cái nhà máy khác thì vẫn phải tuân theo cái tiêu chuẩn đó. Còn chất lượng của sp thì nó sẽ theo đơn đặt hàng. Do đó mẫu mã bao bì phải luôn giống nhau. Do đó chính hàng DHS chính hãng luôn có độ chuẩn nhất định. H thì cái mà người ta gọi là chuẩn bác đã hiểu chứ

Trạng .... CÁ

Đại Tá

vietcan

Đại Tá
Cái này bác nói chuẩn
Nói thẳng ra em thấy H3 chuẩn nhất, thuần Tàu nhất là cái loại có chữ DHS sắc cạnh a, loại đó em hay lấy về đánh. Top sheet nó mờ đục, dính và ít nẩy. Loại này mua bên china giá bèo nhất cũng 350k rồi (giá lẻ nhe)
Còn loại chữ DHS mập mập ko thuần Tàu lắm, nó bóng bóng, nẩy nẩy , quánh mút Nhật cho rồi :v
Còn bác nào đánh được cứ đánh, mà loại mập mập đó giá bên china nó bán rẻ như bèo, lót xanh lót tím mộc vàng mộc đỏ gì cũng vậy :D

bachikho

Đại Tá
Bản này ngon rồi em ơi, chữ DHS làm dưới vệt lõm, nhưng chữ đầy đủ, rõ hình, ngon ngon
sao tao thấy nó vẫn ko lõm mà khắc trên phần nổi nhỉ, hay là tại chụp ko rõ (thường thì nó lõm cả khoảng chứa 3 chữ cái chứ ko phải chỉ lõm từng chữ 1 đâu)???

Trainee

Đại Tá
Cách này thử là chuẩn nhất đúng không @vietcan , để về test thử xem thế nào
Anh cũng phí bao nhiêu tiền ăn học mà lại theo cái gọi là "mẹo", kinh nghiệm và tin rằng nó là "chuẩn" "nhất" sao? Em cũng phát nản với anh luôn mất! Nghe cứ như ngày xưa lúc em còn kiếm cơm ở HN. Đêm đêm thằng bạn em nhắn tin Spam, làm thế nào để biết cái ấy của của cô ấy nó to hay nhỏ, hãy soạn XXX gửi tới 8xxx? :D

729-w6-729

Trung Uý
bác có thể cho tí ảnh thị dâm không chắc một số anh em làm quen mút tàu còn biết nữa

vietcan

Đại Tá
Anh cũng phí bao nhiêu tiền ăn học mà lại tin theo cái gọi là "mẹo", kinh nghiệm và tin rằng nó là "chuẩn" "nhất" sao? Em cũng phát nản với anh luôn mất! Nghe cứ như ngày xưa lúc em còn kiếm cơm ở HN. Đêm đêm thằng bạn em nhắn tin Spam, làm thế nào để biết cái ấy của của cô ấy nó to hay nhỏ, hãy soạn XXX gửi tới 8xxx? :D
Cái này mà là mẹo à ku. Thử đi ko lại hối. Mà ku có đánh mặt Tàu đâu mà cứ chui vô đây hóng hớ

Bình luận từ Facebook